Jaji Werema jiuzulu, umevunja katiba


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
“I think the law is clear about complaints related to election issues, everything should be challenged in court. I think and believe that it is nonsensical not to recognise the elected Head of State,” said Judge Werema in a telephone interview with The Citizen We don

Kwanza Jaji Werema hazijui vizuri sheria za nchi halafu eti ndio mwanasheria mkuu wa serikali. sentenso hii 'I think' ina maanisha mtu hana uhakika; hivyo Werema hana uhakika na anachokisema: kama mwanasheria alitakiwa kusema 'it is stated that .... in the contstitution, election law 2010' na kutoa ufafanuzi kuhusu kukinzana kwake na kama kuna ukinzano ipi inashika hatamu (which one prevails?)

Kwa kuwataka Chadema waende mahakamani ni kutoa ushauri wa kuvunja katiba yaani Werema hakifahamu kifungu cha katiba 41(7). Na majuzi ameapa kuilinda, kuifuata na kuitete katiba, sasa inakuwaje leo hailindi, haitetei na haifuati?

Pia kuwatukana viongozi wa Chadema On the Chadema’s stand over President Kikwete’s win, Judge Werema said Chadema’s decision was ‘nonsense’. (Ni mawazo na msimamo wa kijinga na kipumbavu kutomkubali Rais) Daily Nation: - Africa |Party rejects Kikwete poll win

Werema badala ya kujibu hoja anatoa matusi; alitakiwa kuongelea kupingwa kwa matokeo na sio kutomtambua Rais, bosi wake, aliyemteua na kumwapisha mara baada ya yeye, JK, kuapishwa . Hii inaonesha namna gani anaendeshwa au ni lapdog au ndio mwendelezo wa watendaji wabovu wa JK. Na matusi ya aina hii yatajaa magunia na mapipa ifikapo 2015!

Cha kushangaza baada ya Werema kustaafu na kwa muda utamsikia katiba mbovu kama walivyosema akina Warioba!!!!!!
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
First of all, Attorney General Werema whom I studied with at university was not smart at all. I could not fathom how he got there, but any where there is lucky which goes to unqualified ones. He as Attorney general couldn't go in public and clashes press by saying that press complicated the polls by giving high anticipation of winning to Dr. slaa. It is preposterous, he as Attorney General should be neutral and let people air their views. I cannot disagree more with him, but in reality what I recall is that he graduated with pass grade , which is the lowest grade at UDSM
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
:A S angry:
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
if anything,his recent remarks have done more harm to his reputation as AG than kujikomba he wanted to do kwa aliyemchagua. amedhalilisha taaluma yake na amejidhalilisha yeye mwenyewe na familia yake. Wakati mwingine inakuwa vizuri kunyamaza. naamini alitoa comments zake kama mwanachama wa CCM na si kama mwanasheria mkuu! Ndiyo matatizo ya unazi kwa watendaji wetu wa serikali.
 
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
912
Likes
267
Points
80
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
912 267 80
Muendelezo wa madudu ya viongozi wa juu wa serikali ya bwana JK.
Wanajiandalia kufungasha mizigo yao 2015
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Mi ningetoa comment zangu hapa lakini naogopa zitakuja kutafsirifa kama matusi..lakini kwa kweli huyu mzee ameniacha mdomo wazi kabisa kwa comment zake
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
First of all, Attorney General Werema whom I studied with at university was not smart at all. I could not fathom how he got there, but any where there is lucky which goes to unqualified ones. He as Attorney general couldn't go in public and clashes press by saying that press complicated the polls by giving high anticipation of winning to Dr. slaa. It is preposterous, he as Attorney General should be neutral and let people air their views. I cannot disagree more with him, but in reality what I recall is that he graduated with pass grade , which is the lowest grade at UDSM
Pass???!!! I wish we can follow the intelligence of all Kikwete appointees...
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
kujiuzulu si utamaduni wa watanzania labda washinikizwe kwa zomeazomea kama kashfa ya richmond.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ahsante kwa katiba aise maana nilitaka kujua 34 (3)
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
:A S angry::A S angry::smile-big::smile-big:Mimi sioni tofauti ya Welema na akina Makamba, Chiligati na wengine kama hao ambao wakisikia jambo wanaropoka tu mara huyo mhuni, mzushi nk. Jk anabahati mbaya sana kwani angekuwa makini asingefanyiwa upuuzi huu. Miaka 5 iliyobaki inaonekana akina 'welema' watakuwa wengi zaidi kwani CCM wameshadataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:doh::doh::doh::doh::doh::doh:
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
if anything,his recent remarks have done more harm to his reputation as AG than kujikomba he wanted to do kwa aliyemchagua. amedhalilisha taaluma yake na amejidhalilisha yeye mwenyewe na familia yake. Wakati mwingine inakuwa vizuri kunyamaza. naamini alitoa comments zake kama mwanachama wa CCM na si kama mwanasheria mkuu! Ndiyo matatizo ya unazi kwa watendaji wetu wa serikali.
The truth is..birds with same feathers fly together..we ulitarajia Kikwete atafanya appointment ya mtu smart wakati yeye mwenyewe hayuko smart?? that is absolutely impossible na ndio maana hata appointment zake za watu smart huwaweka maeneo ambayo hawawezi kuonesha uwezo wao wa kusimamia mambo ili wasim-outsmart na kujijengea jina zaidi yake...
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
"I think the law is clear about complaints related to election issues, everything should be challenged in court. I think and believe that it is nonsensical not to recognise the elected Head of State," said Judge Werema in a telephone interview with The Citizen We don

Kwanza Jaji Werema hazijui vizuri sheria za nchi halafu eti ndio mwanasheria mkuu wa serikali. sentenso hii 'I think' ina maanisha mtu hana uhakika; hivyo Werema hana uhakika na anachokisema: kama mwanasheria alitakiwa kusema 'it is stated that .... in the contstitution, election law 2010' na kutoa ufafanuzi kuhusu kukinzana kwake na kama kuna ukinzano ipi inashika hatamu (which one prevails?)

Kwa kuwataka Chadema waende mahakamani ni kutoa ushauri wa kuvunja katiba yaani Werema hakifahamu kifungu cha katiba 41(7). Na majuzi ameapa kuilinda, kuifuata na kuitete katiba, sasa inakuwaje leo hailindi, haitetei na haifuati?

Pia kuwatukana viongozi wa Chadema On the Chadema's stand over President Kikwete's win, Judge Werema said Chadema's decision was ‘nonsense'. (Ni mawazo na msimamo wa kijinga na kipumbavu kutomkubali Rais) Daily Nation: - Africa |Party rejects Kikwete poll win

Werema badala ya kujibu hoja anatoa matusi; alitakiwa kuongelea kupingwa kwa matokeo na sio kutomtambua Rais, bosi wake, aliyemteua na kumwapisha mara baada ya yeye, JK, kuapishwa . Hii inaonesha namna gani anaendeshwa au ni lapdog au ndio mwendelezo wa watendaji wabovu wa JK. Na matusi ya aina hii yatajaa magunia na mapipa ifikapo 2015!

Cha kushangaza baada ya Werema kustaafu na kwa muda utamsikia katiba mbovu kama walivyosema akina Warioba!!!!!!
Nimeipenda hiyo LapDog!:first:
Kuna LapHyena! Lowassa
LapPig! Chenge
na LapVuvuzela huyu ni Mzee makmba.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
You have got to be like him(JK) to be around with him......believe me
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
First of all, Attorney General Werema whom I studied with at university was not smart at all. I could not fathom how he got there, but any where there is lucky which goes to unqualified ones. He as Attorney general couldn't go in public and clashes press by saying that press complicated the polls by giving high anticipation of winning to Dr. slaa. It is preposterous, he as Attorney General should be neutral and let people air their views. I cannot disagree more with him, but in reality what I recall is that he graduated with pass grade , which is the lowest grade at UDSM
Yaani ni Kilaza darasani .Ni Pweza la miguu Nane.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
JAJI mstaafu Werema.
hii ni picha halisi ya majaji wetu hasa kwenye majukumu yao. najiuliza kama WEREMa ambaye ni mstaafu (ichukuliwe ana uzoefu mkubwa ktk tasnia ya sheria) anawakilisha ujumbe gani kwetu kuhusu maamuzi yake na majaji wengine hasa kwenye ishu zinazohusu uhai wa watu na taifa???

Sijawahi kusoma precedent yake bado. naitafuta kama kuna mwenye access nayo atumwagie hapa tumsome huyu kilaza wa heshima
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
if anything,his recent remarks have done more to his reputation as AG than kujikomba he wanted to do kwa aliyemchagua. amedhalilisha taaluma yake na amejidhalilisha yeye mwenyewe na familia yake. Wakati mwingine inakuwa vizuri kunyamaza. naamini alitoa comments zake kama mwanachama wa CCM na si kama mwanasheria mkuu! Ndiyo matatizo ya unazi kwa watendaji wetu wa serikali.
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
First of all, Attorney General Werema whom I studied with at university was not smart at all. I could not fathom how he got there, but any where there is lucky which goes to unqualified ones. He as Attorney general couldn't go in public and clashes press by saying that press complicated the polls by giving high anticipation of winning to Dr. slaa. It is preposterous, he as Attorney General should be neutral and let people air their views. I cannot disagree more with him, but in reality what I recall is that he graduated with pass grade , which is the lowest grade at UDSM
Hapa unachanganya mambo. Kama kweli ni mtu uliyesoma na jaji Wererema basi utakuwa umefanya kazi muda wa kutosha. Hivyo utakubaliana na mimi kuwa wapo watu ambao ufanisi wao wanapokuwa kazini hutofautiana sana na jinsi alivyokuwa shuleni.

Sina nia ya kuchambua uwezo wa AG wetu ila nnachotaka kusema tujiepushe na mawazo kuwa vipanga wote huja kuwa watendaji wazuri au kinyume chake.

Ni hayo tu mkuu
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
Werema hafai kabisa na kaliaibisha kabila letu ....... tutamkanya kimira
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Werema hafai kabisa na kaliaibisha kabila letu ....... tutamkanya kimira
Hiri rijama mbona rinafanya mambo ya ajabu kabisa mura!!!!! tutarichapa viboko rikija rikizo
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
I think and believe that it is nonsensical not to recognise the elected Head of State,” said Judge Werema in a telephone interview with The Citizen
I dont want to imagine that the Hon Attorney General could not find a better and beffiting word than the word nonsensical. I dont want to believe that a judge of the High Court can utter such nasty words while talking to the press for digestion of the ordinary wauza maandazi. Lawyers are very much known for their humble, modest, inviting, welcoming and friendly english.
 

Forum statistics

Threads 1,237,189
Members 475,465
Posts 29,280,809