Jaji Warioba: Lissu ni kijana mzuri anayeijua sheria. Siku akiwa Rais tutarajie sheria na Katiba kufuatwa kwa uhakika zaidi

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,459
2,000
Tundu Lissu naweza kusema ni mtu mzuri Sana katika maswala ya sheria ndio maana aliweza kuwaongoza mawakili wenzake kama Rais wa (TLS) na kufanikiwa vizuri

Ujue hakuna kitu kigumu kama kuongoza wasomi, lakini kijana uyu alifakiwa kuwaongoza mawakili wenzie kwa mafanikio makubwa, lakini kuhusu kutaka kuwania urais

Wa nchi, sio mtu Mbaya huyu kijana ila kama taifa tujiandae kufuata KATIBA na sheria kiukamilifu sio viongozi wala Raia wa kawaida maana Lissu ni mtu anae ijua sheria vizuri pamoja na KATIBA

Kwaiyo kama ita tokea kijana huyu siku kuwa Rais wa nchi hii tutegemee KATIBA na sheria kuheshimiwa zaidi apa nchini
MH JAJI WALIOBA

#2020Mwagapombe
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
9,713
2,000
Stori umeitunga ukiwa uwani hapo ufipa alafu unakuja kusema ni ya Warioba?

Hata hivyo Lisu yuko zake anapiga soga na wazungu na kasema harusi leo wala kesho.

Lisu kaona hawezi kurudi kuendelea ku entertain uhuni unaoendelea hapo ufipa wa kukanyaga katiba ya chama.
 

Barieda

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
1,374
2,000
Tunakuchora tu na story zako za kutungia ufipa, nenda katunge tena hii imebumburuka!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Lissu ni level nyingine, huwezi kumsikia hata siku moja anazungumza mambo ya kijinga kama zaeni watoto wengi, wanawake wazuri walinichelewesha, au nampenda huyu waziri wako wa mambo ya nje kutoka au .........😀😀😀😀😀😀😀
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,214
2,000
Ndo shida ya kufanikiwa maishani kwa kubebwa logic hamna kabisa, Tundu Lisu ni Mwanasheria mkuu wa chadema, mbona chadema inavunja Katiba yake yenyewe kila siku?
 

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,505
2,000
Tundu Lissu naweza kusema ni mtu mzuri Sana katika maswala ya sheria ndio maana aliweza kuwaongoza mawakili wenzake kama Rais wa (TLS) na kufanikiwa vizuri

Ujue hakuna kitu kigumu kama kuongoza wasomi, lakini kijana uyu alifakiwa kuwaongoza mawakili wenzie kwa mafanikio makubwa, lakini kuhusu kutaka kuwania urais

Wa nchi, sio mtu Mbaya huyu kijana ila kama taifa tujiandae kufuata KATIBA na sheria kiukamilifu sio viongozi wala Raia wa kawaida maana Lissu ni mtu anae ijua sheria vizuri pamoja na KATIBA

Kwaiyo kama ita tokea kijana huyu siku kuwa Rais wa nchi hii tutegemee KATIBA na sheria kuheshimiwa zaidi apa nchini
MH JAJI WALIOBA

#2020Mwagapombe
Noted with thanks...
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
18,827
2,000
Mhhh! Mzee warioba haogopi kupewa kesi ya uhujumu uchumi?
Mzee warioba ni kichwa!! Kwanza katiba yake ingelikuwa ni bora Africa nzima...!! Hizi ndizo Product genuine za Sheria Chuo kikuu cha D'Salaam enzi hizo kikiitwa chuo miaka ya 70.

Anauhakika na anachokiongea.
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
2,784
2,000
Watu hawajui matumizi ya alama hii :
Stori umeitunga ukiwa uwani hapo ufipa alafu unakuja kusema ni ya Warioba?

Hata hivyo Lisu yuko zake anapiga soga na wazungu na kasema harusi leo wala kesho.

Lisu kaona hawezi kurudi kuendelea ku entertain uhuni unaoendelea hapo ufipa wa kukanyaga katiba ya chama.
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
8,494
2,000
Stori umeitunga ukiwa uwani hapo ufipa alafu unakuja kusema ni ya Warioba?

Hata hivyo Lisu yuko zake anapiga soga na wazungu na kasema harusi leo wala kesho.

Lisu kaona hawezi kurudi kuendelea ku entertain uhuni unaoendelea hapo ufipa wa kukanyaga katiba ya chama.
Ila hata kama ameitunga aliyosema ni kweli kabisa kuhusu Lisu. Labda hilo ndilo tunpaswa kuangalia, sio kama ni kweli Warioba kasema haya au la. Acha suala la kukanusha liwe la Warioba mwenyewe
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
30,350
2,000
Stori umeitunga ukiwa uwani hapo ufipa alafu unakuja kusema ni ya Warioba?

Hata hivyo Lisu yuko zake anapiga soga na wazungu na kasema harusi leo wala kesho.

Lisu kaona hawezi kurudi kuendelea ku entertain uhuni unaoendelea hapo ufipa wa kukanyaga katiba ya chama.
Jiwe ndio tatizo usitake kupotosha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom