Jaji Salome Kaganda ateuliwa Kamishna wa Maadili ya Viongozi wa Umma


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Telephone: 255-22-2114512, 2116898
E-mail: press@ikulu.go.tz
Fax: 255-22-2113425



PRESIDENT’S OFFICE,
THE STATE HOUSE,
P.O. BOX 9120,
DAR ES SALAAM.
Tanzania.




TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Jaji Mstaafu Salome Suzette Kaganda kuwa Kamishna wa Maadili ya Viongozi wa Umma.

Taarifa iliyotolewa Ikulu, Dar es Salaam, leo, Jumatano, Desemba 8, 2010, na Katibu Mkuu Kiongozi, Mheshimiwa Phillemon Luhanjo, inasema kuwa uteuzi huo ulianza Jumamosi, Desemba 4, 2010.

Jaji Mstaafu Salome Kaganda anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Jaji Mstaafu Stephen Ihema ambaye amemaliza muda wake.

Kabla ya kustaafu, Mheshimiwa Salome Suzette Kaganda alikuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu, Kanda ya Kusini, Songea.

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

08 Desemba, 2010
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,341
Likes
3,755
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,341 3,755 280
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Telephone: 255-22-2114512, 2116898
E-mail: press@ikulu.go.tz
Fax: 255-22-2113425



PRESIDENT'S OFFICE,
THE STATE HOUSE,
P.O. BOX 9120,
DAR ES SALAAM.
Tanzania.




TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Jaji Mstaafu Salome Suzette Kaganda kuwa Kamishna wa Maadili ya Viongozi wa Umma.

Taarifa iliyotolewa Ikulu, Dar es Salaam, leo, Jumatano, Desemba 8, 2010, na Katibu Mkuu Kiongozi, Mheshimiwa Phillemon Luhanjo, inasema kuwa uteuzi huo ulianza Jumamosi, Desemba 4, 2010.

Jaji Mstaafu Salome Kaganda anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Jaji Mstaafu Stephen Ihema ambaye amemaliza muda wake.

Kabla ya kustaafu, Mheshimiwa Salome Suzette Kaganda alikuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu, Kanda ya Kusini, Songea.

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

08 Desemba, 2010
Hivi hili tatizo la kuchanganya lugha litakwisha lini??
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
When do you want it to end?
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Uzuzu tu, wanajua kiswahili vizuri kibaya inatoka ofisini tena ofisi kubwa kabisa AIBUUU!
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
9
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 9 35
Hivi hili tatizo la kuchanganya lugha litakwisha lini??

Hiyo ndiyo kazi ya ndugu yangu NSHOMILE SALVA RWEYEMAMU mkuu wa idara ya Habari ya Ikulu, mtajuaje kama yeye kasoma?????
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
912
Likes
38
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
912 38 45
Headed paper za kiswahili zimekwisha ikabidi waichakachue ile ya kingereza
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,243
Likes
175
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,243 175 160
Hivi hili tatizo la kuchanganya lugha litakwisha lini??
Mimi naona tatizo sio kuchanganya lugha, hapa tatizo ni kuendelea na chuma chakavu syndrome(ccs), recycling phenomenon(rp) call it by any name. Kama mtu amestaafu ajira serikalini inabidi akae nyumbani na wajukuu wake sio kuanza tena kuzunguka kwenye ofisi za serikali kuendelea kufanya kazi za serikali.

Hii inatokana na madaraka makubwa ambayo rais anayo chini ya Katiba, uteuzi huu hauwi vetted, hauwezi kuulizwa popote. Nafasi haikutangazwa, kama ingetangazwa kuna watanzania wengi tu wangeweza kujaza hiyo nafasi. Wastaafu wanahitajika pale ambapo hakuna watu wenye qualification wa unri husika.

Ndio maana wananchi wanataka katiba mpya kuondokana na ccs na rp
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Ateuliwa kuongoza Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma

Wednesday, 08 December 2010 19:15 newsroom




Na Mwandishi Wetu
RAIS Jakaya Kikwete amemteua Jaji mstaafu Salome Kaganda kuwa Kamishna wa Maadili ya Viongozi wa Umma
Taarifa iliyotolewa na Ikulu, mjini Dar es Salaam, jana na Katibu Mkuu Kiongozi, Phillemon Luhanjo, ilisema uteuzi huo ulianza Desemba 4, mwaka huu. Jaji Salome anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Jaji mstaafu Stephen Ihema ambaye amemaliza muda wake.
Kabla ya kustaafu, Jaji Salome alikuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu, Kanda ya Kusini, Songea.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,863
Likes
133
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,863 133 160
Sasa kwa aina hii ya viongozi wanaowekwa wakati ni wastaafu..unategemea wazo jipya lijitapita hapo..
Hata sijui ni maadili gani yanasimamiwa manake tunaona yanavunjwa kila leo..
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,573
Likes
3,725
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,573 3,725 280
vijana tuna nafasi kweli ktk utawala huu?wazee wanastaafu wanarudishwa serikalini kiaina kwani kuna upungufu wa wanasheria kiasi hicho?mtu anastaafu mara anachaguliwa kuwa balozi nchi fulani.jee consultations nani atafanya?
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
699
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
699 3 35
sijui kama atawaweza mafisadi na masultani au atafunika kombe zimwi wapite
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
33
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 33 35
Moja ya kazi kubwa ya Kamisheni hii ni kupitia na kuangalia mali za Viongozi kama walivyojaza katika Fomu zao za Maadili.Kiongozi aliyemaliza muda wake hapo Jaji Mstaafu Stephen Ihema alishindwa kabisa kusimamia hilo,ilifika mpaka wafanyakazi wa Kamisheni hiyo kulalamika Ofisi ya Waziri Mkuu na baadaye Ikulu,lakini Jaji huyo aliachiwa nafasi hiyo kwa miaka 10 (Aliteuliwa oktoba/2005) mpaka leo tunaposikia uteuzi mwingine wa Jaji Salome Kaganda.Ni wazi Mama huyu atajaribu kuangalia utajiri mkubwa wa Viongozi wa serikali unatoka wapi?Isije ikawa kitengo hichi kinachowekwa wanasheria waliobobea kinalinda na kusimami mali dhalimu za Viongozi.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
264
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 264 180
hamna kitu hapa zaidi ya kulipana fadhila..watu tunakamuliwa na jua mtaani halafu watu wanastaaf na kurudishwa kazini... upuuzi mtupu...
 

Forum statistics

Threads 1,205,667
Members 458,033
Posts 28,202,082