Jaji Mutungi: Rais Magufuli hajafuta mikutano ya kisiasa


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,898
Likes
17,649
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,898 17,649 280

Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji mstaafu Francis Mutungi amewataka wanasiasa kutoitafisri vibaya hotuba ya Rais kwamba amepiga marufuku shuguli za kisiasa na badala yake watambue kuwa alichosema Rais ni kwamba amefungua milango ya mashirikiano na wanasiasa katika kuendeleza Taifa kwa kufanya kazi na siyo muda wote kuhubiri siasa

Amesema kuwa wanasiasa wasipotoshe wito wa Rais kisiasa kwa kudai kuwaRais amefuta harakati za siasa nchini.

amesema wito wa Rais ni kuwakaribisha wanasiasa katika maswala ya maendeleo na sio siasa zisizo na tija.

source:ITV
 
mwandeko

mwandeko

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
288
Likes
110
Points
60
mwandeko

mwandeko

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
288 110 60
atatue kwanza issue ya sukari na ongezeko la tozo kwenye mitandao ya simu hasa ktk huduma zakifedha kwani hili ongezeko humuathiri mwananchi moja kwa moja na hili halihitaji mpaka wapinzani wakamshaur raisi
 
said mithun

said mithun

Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
96
Likes
48
Points
25
said mithun

said mithun

Member
Joined Jul 21, 2013
96 48 25
mambo yenye tija akodig tu wao ni kupongeza tu///
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,898
Likes
17,649
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,898 17,649 280
atatue kwanza issue ya sukari na ongezeko la tozo kwenye mitandao ya simu hasa ktk huduma zakifedha kwani hili ongezeko humuathiri mwananchi moja kwa moja na hili halihitaji mpaka wapinzani wakamshaur raisi
Nani huyo jaji Mutungi au?
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,565
Likes
13,101
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,565 13,101 280
Tumemsikia sote bila chenga Magu akieleza bayana kuwa wanasiasa wasubiri 2020 ndiyo warejee kwenye harakati za siasa.

Sasa yeye Jaji Mutungi anajaribu kuiedit hotuba ya Mkuu wa nchi kwa kuwa anajua kwa nafasi yake ya usajili wa vyama na kusimamia shughuli za vyama vya siasa, kwa Rais kutangaza kusitisha shughuli zote za siasa hadi baada ya miaka 5, ni kama vile Presidaa kamtangazia redundancy nafasi yake.....
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,657
Likes
872
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,657 872 280
Huyu mtungi anajua kiswahili au no???, JPM alitumia kiswahili ambacho ni highly transparent na hakihitaji kufafanuliwa na mtu yeyote yule.Msajiri hata asijisumbue kutetea au kuchengesha yaliyo dhahiri.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
Huyo mutungi mwenyewe kashindwa kuelezea huo upotoshaji..
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,898
Likes
17,649
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,898 17,649 280
Tumemsikia sote bila chenga Magu akieleza bayana kuwa wanasiasa wasubiri 2020 ndiyo warejee kwenye harakati za siasa.

Sasa yeye Jaji Mutungi anajaribu kuiedit hotuba ya Mkuu wa nchi kwa kuwa anajua kwa nafasi yake ya usajili wa vyama na kusimamia shughuli za vyama vya siasa, kwa Rais kutangaza kusitisha shughuli zote za siasa hadi baada ya miaka 5, ni kama vile Presidaa kamtangazia redundancy nafasi yake.....
Ndio huu upotoshaji alioukataa mkuu...tupime uelewa wa viongozi wa Ukawa
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,565
Likes
13,101
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,565 13,101 280
Jaji Mutungi alikaa kimya wakati Polisi wanawatembezea wapinzani virungu na kuwamwagia maji ya kuwasha akijua wazi kuwa huo ni uvunjaji wa wazi kabisa wa Katiba ya nchi, lakini kwa kuwa na yeye ni 'kada' aliamua kuwa bubu.....

Lakini baada ya jana Rais kutangaza kusitisha shughuli zote za kisiasa kwa kipindi cha miaka 5 na kuona kuwa kibarua chake kipo hatarini ndiyo anakurupuka na kukanusha maelezo ya Rais kama vile yeye ndiye Kurugenzi ya habari ya Magogoni...
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,455 1,232 280
Hivi mbona awamu hii hata watu waliokuwa wanafikiri vizuri hapo kabla sasa wanaonekana kana kwamba akili zao wameziacha awamu iliyopita na kuingia awamu nyingine wakiwa watupu kichwani? !
Kama magufuri na serikalini yake hawataki mfumo wa siasa uliopo si wapeleke mswaada bungeni kuufuta na kubaki na chama chao? Wako wengi bungeni hivyo watakacho kupitia bunge watakipata.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,982