Jaji(Mst.) Salome Kaganda ANAFAA SANA KUWA JAJI MKUU KAMA INARUHUSU


T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,223
Likes
2,168
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,223 2,168 280
Jamani huyu mama ameongea ukweli ambao sijawahi kuusikia toka kipindi cha Mwinyi kiongozi akiongea kama katiba inaruhusu jamani huyu apewe ujaji mkuu uwenda sheria zitakaa sawa yupo makini na anaonyesha uzalendo ndio sala yake.
Shime MAMA
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377