Jaji Mkuu awaagiza Mawakili kuhakikisha wanawasaidia wananchi kupata huduma za kisheria


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,642
Likes
6,280
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,642 6,280 280
Jaji Mkuu awaagiza Mawakili kuhakikisha wanawasaidia wananchi kupata huduma za kisheria hasa wale wasiokuwa na uwezo.
jaji%20chande.jpg



Baada ya Bunge kupitisha sheria ya uanzishwaji wa Divisheni ya Rushwa na uhujumu uchumi Jaji Mkuu Othumani Chande amesema Jumatatu ijayo mkandarasi aliyepewa jukumu la kujenga jengo kwa ajili ya mahahakama hiyo anatarajiwa kukabidhi tayari kwa kuanza kazi wakati Rais akisubiriwa kuweka saini sheria hiyo.

Mh chande ameyasema hayo alipokuwa akiwaapisha mawakili zaidi ya 600 ambapo amesema taratibu zote zimeshakamilika na tarehe kumi mwezi huu majaji waliopoangwa katika mahakama hiyo watakuwa na mkutano wa utendaji.

Naye Jaji kiongozi Mh. Ferdinard Wambali amewataka mawakili hao wapya kwenda kufuata kanuni na sheria za kiwakili na wahakikishe wanawasaidia wananchi kupata huduma za kisheria hasa wale wasiokuwa na uwezo.

Wakizungumza baada ya kula kiapo hicho baadhia ya mawakili wamesema wanatambua jukumu lilipo mbele yao na watahakaisha wanakwenda kusimamia sheria katika kuwasaidia wananchi kuweza kupata haki zao.
 
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
230
Likes
142
Points
60
Age
31
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
230 142 60
Hongera mr, Mrisho A. Mrisho kuapishwa jana kuwa wakili
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,679
Likes
4,938
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,679 4,938 280
angeenda Pemba , Mkuu wa Polisi Msangi wa huko amesema atawsakamata mawakili wanao tetea watuhumiwa.....Jaji mkuu ni wa Tanzania Tunge furahi kupata neno lake kulaaani ujinga huu
Msangi alikuwa anaongea kichama, jaji anaongea kisheria.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,070
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,070 280
Kwa Mawakili kusaidia wananchi wasio na uwezo bure hilo aisee halipo kabisaa.
Yaania naona alikuwa anafurahisha ukumbi tu,maana hao lengo ni kuapishwa tu kisha waje mtaani kupiga issue,maana Mawakili wapo teleeee,wapo Wajanja kibaoooo kwenye fani hiyo,na wapo wale Makini sana kwenye Kazi hii.
Na ndio maana unaweza kukuta mtu anaanza kesi na wakili fulani,baada ya muda akinusa jamaa amekula dili sehem ya pili anampiga chini nakutafuta wakili mwingine.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,600
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,600 280
angeenda Pemba , Mkuu wa Polisi Msangi wa huko amesema atawsakamata mawakili wanao tetea watuhumiwa.....Jaji mkuu ni wa Tanzania Tunge furahi kupata neno lake kulaaani ujinga huu
Hawezi kulaani sababu ni zao la la Watawala actually utashangaa kesho akimuunga mkono.Kwa sasa hakuna Mahakama wala Bunge kuna Polisi ,Jeshi na serikali tu
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Bure! Na sukari EF 3000
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Kwani mikopo wamesamehewa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,002
Members 475,830
Posts 29,309,322