Jaji Makame asema ' Matokeo ya Urais kutangazwa Ijumaa 05/Nov/2010


B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,580
Likes
3,362
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,580 3,362 280
Nanuku kuwa Jaji Lewis Makame amesema ktk matangazo ya BBCswahili kupitia Ustream amesema matokeo ya Urais yatatoka siku ya Ijumaa tarehe 05/Nov/2010. Jaji Lewis aliyasema hayo ktk mahojiano na BBC yaliyorushwa Ustream saa 10:30 jioni ya leo tarehe 01.Nov.2010 Jijini Dar-es-Salaam.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Eheeeeee. Inamaana muda haotoshi wa kuchakachua? Ndio maana wanatangazi wajimbo 10 tu baada ya masaa takribani 6? Ukifanya mahebu ya haraka haraka wanahitaji siku 10 na kuendelea ili kukamilisha majimbo yote. Hii ni hatari sana kwa Taifa hili
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Si walisema watatangaza ndani ya siku moja? Au walitegemea bosi wao atashinda kwa mteremko na sasa mambo yamewawia vigumu wanatoa muda wa kutosha kwa wachakachuaji wao. Too bad.
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
hatukubali hayo matokeo!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
this is absolutely unfair to all dedicated Tanzanians... the country has spent huge sum on IT.... sielewi ya Ubunge yanatokaje na uris hayatoki...

JK na wenzako... you may chakachua for long time, but you cant chakachua all the time

2015 here we come
 
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,618
Likes
1,054
Points
280
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,618 1,054 280
makame ni wa kupiga bomba tu ajue citizens are above all of them put together!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,685
Likes
5,096
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,685 5,096 280
penda tusipende matokeo ndiyo yanapikwa hivyo
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
870
Likes
153
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
870 153 60
Nanuku kuwa Jaji Lewis Makame amesema ktk matangazo ya BBCswahili kupitia Ustream amesema matokeo ya Urais yatatoka siku ya Ijumaa tarehe 05/Nov/2010. Jaji Lewis aliyasema hayo ktk mahojiano na BBC yaliyorushwa Ustream saa 10:30 jioni ya leo tarehe 01.Nov.2010 Jijini Dar-es-Salaam.[/QUOTE\

Sasa mambo yanaanza kuonekana tatizo kubwa siyo wananchi,bali watanzania bado hawajawa huru.Endapo a learned judge(kama wanasheria wanavyopenda kujiita), Makame
na usomi wake hawezi kuheshimu wananchi na yuko kutetea masilahi ya waliomweka na masilahi yake basi Tanzania hatujawa na uhuru(not yet Uhuru)kama alivyo andika Odinga sr. kwenye kitabu chake.
Tume ya uchaguzi kwa muda mrefu sana imekuwa ikiwanyima haki wananchi wa Tanzania kwani ipo kwa manufaa ya walioko kwenye madaraka na siyo kwa masilahi ya Taifa,nadhani jaji Makame ameisha kula vyakutosha na kupotosha umma mno. Hivyo
ni vyema wananchi sasa wakaelekeza nguvu katika kurekebisha tume hiyo ili iendane na wakati.(hata hivyo ni maajabu kutegemea kati ya timu mbili zinazo shindana uwanjani moja ikiwa na marefaa na washika vibendera wao kushindwa na hiyo timu nyingine)hayo ndo matatizo tuliyo nayo watanzania kama tutakimbilia kuzima moto pasipo kutatua chanzo tukubali kuendelea kuwa zima moto.
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704