Jaji Makame apata kigugumizi kutangaza matokeo ya Jimbo la Ubungo

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
ITV live hapa jaji mstaafu Lewis Makame alipofika kusoma matokeo ya Jimbo la Ubungo akapatwa kigugumizi ndipo mkurugenzi wa NEC akamwambia eti Jimbo la Ubungo linarekebishwa bado aklaliruka baada ya mjadala wa kama 2min na kuendelea na Jimbo la ukerewe. Heheheehe looks like they are not over with kuchakachua mpaka mbele ya waandishi wa habari na live kwenye TV zote local???
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ndo machampion wa uchakachuaji hao ndo maan wameamua kumtonya mkuu asije haribu alafu Slaa akaidaka
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Kila chenye mwanzo, .......
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
I hope someone recorded it :)
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
yap makame amemezeshwa kila kiu kumbe uchakachuaj bado, seems idadi imewachanganya may be kubwa kuliko ya vituoni, kiravu kamwambia ujue kwa ubugo Mnyika ana data full so lazma yalingane na ya kwake!hawa jamaa ni wehu sana uamnbiwe hawana hata aibu, pia very low band with hata kuchakachua namba zisizo na unknown wanashindwa? just whole number inakuwa kazi je wangewekewa dy/dx? matokeo yangekuwa yanatoka after a year
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
Wameiba sana washenzi hawa!
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
986
Likes
345
Points
80
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
986 345 80
anayemlipa mpiga zumari ndie anaye chagua wimbo! Tunahitaji kuwekeza kwenye elimu ya uraia, ili wananchi waelewe kwamba wao ndio wenyenchi na kinachofujwa (kuwalipa incompetent NEC etc) ni kodi zinazokatwa kutoka kwenye mapato yao kiduchu wanayokamulia jasho!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Hao wazee wamegeuza uchakachuaji kuwa mchezo wa kawaida kabisa. nami nimeshuhudia. inawezekana alikuwa anamuuliza kilavu kama zimechakachuliwa tayari manake alishangaa kuona kura za Dr. Slaa bado ni nyingi sana. nimekuwa nikitafakari bila nec ya hao wazee wachumia tumbo sasa hivi tungekuwa barabarani tukishangilia ukombozi wa nchi yetu. ngoja tujipange itafika wakati hata uchakachuaji utashindwa.
 
Kishaju

Kishaju

Senior Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
106
Likes
52
Points
45
Kishaju

Kishaju

Senior Member
Joined Feb 23, 2008
106 52 45
Jamani mliona Kenya ilivyokuwa kwenye uchaguzi uliopita....?? Kuna uchaguzi mdogo wa majimbo matatu ulifanyika september jamaa wamemaliza kupiga kura saa kumi na moja saa tano usiku jamaa walishamaliza kila kitu au ni mfano mdogo au hata wakati wa katiba, kufika asubuhi matokea ya nchi nzima yalishajulkana...sisi inachukua siku zaidi ya 5...what a shame?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,594
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,594 280
Wakati Tume ya taifa ya uchaguzi ikiendelea kutangaza matokeo, malalamiko dhidi ya tume hiyo yameendelea kutolewa huku makundi ya haki za binaadamu yakisema kuwa vyama vya upinzani vimeibiwa kura.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
ITV live hapa jaji mstaafu Lewis Makame alipofika kusoma matokeo ya Jimbo la Ubungo akapatwa kigugumizi ndipo mkurugenzi wa NEC akamwambia eti Jimbo la Ubungo linarekebishwa bado aklaliruka baada ya mjadala wa kama 2min na kuendelea na Jimbo la ukerewe. Heheheehe looks like they are not over with kuchakachua mpaka mbele ya waandishi wa habari na live kwenye TV zote local???
Alimtonya kwa sababu waliogopa kupigwa mawe maana za Ubungo zinajulikana pamoja na uchakachuaji uliofanywa!!!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
yap makame amemezeshwa kila kiu kumbe uchakachuaj bado, seems idadi imewachanganya may be kubwa kuliko ya vituoni, kiravu kamwambia ujue kwa ubugo Mnyika ana data full so lazma yalingane na ya kwake!hawa jamaa ni wehu sana uamnbiwe hawana hata aibu, pia very low band with hata kuchakachua namba zisizo na unknown wanashindwa? just whole number inakuwa kazi je wangewekewa dy/dx? matokeo yangekuwa yanatoka after a year
Differentiation wanaweza ila integration ile kama kiboko pinda sijui!


Huu wizi wanaofanya hawachelewi kumuibia bosi wao Jk kwa kufikiri wanamwibia Dr Slaa
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Kiravu shetani kweli mpare yule. Makame alitaka kuingia kichwa kichwa kusoma matokeo na 'kivuitu' akamuwahi. Halafu yule mtangazaji aliniboa zaidi kuingilia kile tulichokuwa tunasikia wakinong'onezana.
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
ubungo tuko makini, pamoja na JJ mnyika, tuna full data hivyo inabidi wakajipange.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kiravu shetani kweli mpare yule. Makame alitaka kuingia kichwa kichwa kusoma matokeo na 'kivuitu' akamuwahi. Halafu yule mtangazaji aliniboa zaidi kuingilia kile tulichokuwa tunasikia wakinong'onezana.
nadhani haya majina ya 'ki' ni matatizo sana.mf Kivuitu,kiravu,kina.. na,kikw ..te,kingu..nge
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086