Jaji Makame Anajisikiaje Kuwa M/Kiti wa Tume Inayolalamikiwa Kila Kukicha!!!

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Wazee,
Kuna jamaa mmoja aliniambia kwamba majaji ni watu makini sana katika kufanya mambo yao. Katika nchi zote duniani hata zisizofuata demokrasia na haki za binadamu majaji ni miongoni mwa kundi la watu wanaoheshimiwa sana. Kwa ujumla, hata Tanzania hali ndivyo ilivyo. Sasa kwa muktadha huo, nimekuwa nikimtafakari sana Jaji Lewis Makame kwamba hivi anajisikiaje anaposikia wananchi, NGOs, viongozi wakongwe na wanaoheshimika hapa nchini, vyombo vya habari na wanaharakati kwa ujumla wakipiga kelele kutaka mabadiliko ya Tume???? Kwamba tume anayoingoza siyo huru na kwamba maamuzi yake hayawezi kupingwa mahakamani.

Bila chembe ya shaka lazima naye anajua fika kwamba kinachoongelewa na wananchi ni haki. Lakini yeye anajisikiaje?? Anafanyeje kazi katika mazingira hayo, kama ni jaji aliyeiva kwelikweli??? Je, moyoni mwake ana amani kweli??
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
MHH best kuna wakati inafika watu wanakosa roho za huruma au za kujiuliza maswali just bcoz wanaweka maslahi mbele,nyuma,pembeni,juu na chini yao....hapo ukimuuliza atasema ni fitina,ila muache tu guilty consious itammaliza,hawa ndio wanaokufa vifo vya ajabu
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,497
Likes
3,873
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,497 3,873 280
Wazee,
Kuna jamaa mmoja aliniambia kwamba majaji ni watu makini sana katika kufanya mambo yao. Katika nchi zote duniani hata zisizofuata demokrasia na haki za binadamu majaji ni miongoni mwa kundi la watu wanaoheshimiwa sana. Kwa ujumla, hata Tanzania hali ndivyo ilivyo. Sasa kwa muktadha huo, nimekuwa nikimtafakari sana Jaji Lewis Makame kwamba hivi anajisikiaje anaposikia wananchi, NGOs, viongozi wakongwe na wanaoheshimika hapa nchini, vyombo vya habari na wanaharakati kwa ujumla wakipiga kelele kutaka mabadiliko ya Tume???? Kwamba tume anayoingoza siyo huru na kwamba maamuzi yake hayawezi kupingwa mahakamani.

Bila chembe ya shaka lazima naye anajua fika kwamba kinachoongelewa na wananchi ni haki. Lakini yeye anajisikiaje?? Anafanyeje kazi katika mazingira hayo, kama ni jaji aliyeiva kwelikweli??? Je, moyoni mwake ana amani kweli??

Sidhani kuwa haya malalamiko yanamkosesha usingizi!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ni hivi, cowards die many times before the actual death! Kama ana dead conscience wala hawezi kufeel chochote!
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Wazee,
Kuna jamaa mmoja aliniambia kwamba majaji ni watu makini sana katika kufanya mambo yao. Katika nchi zote duniani hata zisizofuata demokrasia na haki za binadamu majaji ni miongoni mwa kundi la watu wanaoheshimiwa sana. Kwa ujumla, hata Tanzania hali ndivyo ilivyo. Sasa kwa muktadha huo, nimekuwa nikimtafakari sana Jaji Lewis Makame kwamba hivi anajisikiaje anaposikia wananchi, NGOs, viongozi wakongwe na wanaoheshimika hapa nchini, vyombo vya habari na wanaharakati kwa ujumla wakipiga kelele kutaka mabadiliko ya Tume???? Kwamba tume anayoingoza siyo huru na kwamba maamuzi yake hayawezi kupingwa mahakamani.

Bila chembe ya shaka lazima naye anajua fika kwamba kinachoongelewa na wananchi ni haki. Lakini yeye anajisikiaje?? Anafanyeje kazi katika mazingira hayo, kama ni jaji aliyeiva kwelikweli??? Je, moyoni mwake ana amani kweli??
Anajisikia poa tu!
Mbona wako wengi Majaji wasotenda haki hapa Bongo!
Kwanza Ujaji aliupata kwa kichakachua!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Ni hivi, cowards die many times before the actual death! Kama ana dead conscience wala hawezi kufeel chochote!

Muonekano wake ni kama mtu katili sana. waliomchagua nao waliangalia hilo. Labda walio na updates zake enzi za ujaji. maana akina Jaji Nyarari wameacha mambo mazuri na wanakumbukwa sana.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Wazee,
Kuna jamaa mmoja aliniambia kwamba majaji ni watu makini sana katika kufanya mambo yao. Katika nchi zote duniani hata zisizofuata demokrasia na haki za binadamu majaji ni miongoni mwa kundi la watu wanaoheshimiwa sana. Kwa ujumla, hata Tanzania hali ndivyo ilivyo. Sasa kwa muktadha huo, nimekuwa nikimtafakari sana Jaji Lewis Makame kwamba hivi anajisikiaje anaposikia wananchi, NGOs, viongozi wakongwe na wanaoheshimika hapa nchini, vyombo vya habari na wanaharakati kwa ujumla wakipiga kelele kutaka mabadiliko ya Tume???? Kwamba tume anayoingoza siyo huru na kwamba maamuzi yake hayawezi kupingwa mahakamani.

Bila chembe ya shaka lazima naye anajua fika kwamba kinachoongelewa na wananchi ni haki. Lakini yeye anajisikiaje?? Anafanyeje kazi katika mazingira hayo, kama ni jaji aliyeiva kwelikweli??? Je, moyoni mwake ana amani kweli??
Nionavyo Mhe. Jaji Lewis anayo amani sana tu ndani ya moyo wake, maana hajaenda nje ya ToR zilizo mweka m,adarakani
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Rushwa hupofusha!!!!! Ila asisahau kwamba rushwa nia adui wa haki!!! Mbele ya Watanzania Makame amepoteza kabisa sifa ya kuitwa Justice, sifa yake ni Rtd INJUSTICE makame!!!!! Sijui kama anasoma JF ili apate hisia zangu hizi; I am very serious ajue hili!!!!!!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Kwa raha zake kwanza ata umri umeenda so ata akiwatibulia vumbi vijana na taifa lenu ambalo mpaka lafika miaka 50 bado changa hana cha kupoteza
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Yule anaonekana kuwa mkatili sana. Unajua taaluma ya sheria ni ya kuangaliwa mara mbili mbili. Sometimes inaleta INJUSTICE.
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023