Jaji Lubuva: Tukio la Arusha ni 'fujo tu zilizotokea katika mkutano wa CDM!'


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Ndivyo alivyosema Mwenyekiti huyo wa NEC katika mahojiano na mtangazaji wa kipindi cha Nipashe asubuhi leo akitangaza kuahirisha uchaguzi katika kata nne za Arusha. Hakutaja kabisa mlipuko, bali fujo tu!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Mteule wa fastjet unadhani atasemaje? Kwani natofauti na savimbi? Wote ancestor wao ni mmoja
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,031
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,031 10,394 280
Mwigulu nchimbi verified killer

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
----- huyo na hajielewi
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Watu wameenda shule lakini inakuwa kama hawajaenda shule! Why not say or speak the truth? Ndiyo yale yale ya Yesu aliyesema kama nimesema ukweli kwa nini unanipiga? akauliwza ukweli ni kitu gani? Inaelekea serikali ya TZ haijui ukweli iku hizi?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Ndivyo alivyosema Mwenyekiti huyo wa NEC katika mahojiano na mtangazaji wa kipindi cha Nipashe asubuhi leo akitangaza kuahirisha uchaguzi ktk kata nne za Arusha. Hakutaja kabisa mlipuko, bali fujo tu!
Kuna watu wanatakiwa kupimwa akili kabla ya kuhojiwa. Hasa alcohol content kwenye damu. Msije mkawaonea tu.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
Aitwe kwenye tume iliyoundwa aeleze vizuri fujo zilivyo kuwa na mwanzilishi nani nadhani huyo ni shahidi wa muhimu sana
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Anaongea kulingana na Masharti ya Kazi aliyopewa.Aliyempa Kazi ndie anayempangia Majukumu ya kutekeleza.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Wazee kama hawa ni disgrace!
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,644
Likes
690
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,644 690 280
Anayo sema ni kweli kabisa, nyie mmelikoroga wenyewe, sasa mnataka kuisingizia ccm na polisi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Anayo sema ni kweli kabisa, nyie mmelikoroga wenyewe, sasa mnataka kuisingizia ccm na polisi.
Wamelikoroga nini?
-Walizidisha muda wa kampeni?
-Walirusha mawe kwa mtu
-Walitukana mtu?
Eleza walichokosea ili tuende pamoja.
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Anayo sema ni kweli kabisa, nyie mmelikoroga wenyewe, sasa mnataka kuisingizia ccm na polisi.
ndio akili za kufundishwa na bwana wenu maendeleo! Ongezeni na za kwenu basi
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
Ndivyo alivyosema Mwenyekiti huyo wa NEC katika mahojiano na mtangazaji wa kipindi cha Nipashe asubuhi leo akitangaza kuahirisha uchaguzi katika kata nne za Arusha. Hakutaja kabisa mlipuko, bali fujo tu!
tena huyu ndiye mwenyekiti wa tume ya uchaguzi kama ikiwezekana chadema ishinikize ajiuzulu tukio la la kigaidi unaliita fujo kwa maana ya criminal act
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Halafu tunategemea haki kitendeka chini ya mtu kama huyu. Hizii Ndiyo hasara za kuwapa watu wasiostahili zawadi za ujaji. Title ya Jaji imeshushwa hadhi sana Tz kutokana na watu kama hawa.
 
J

J.K.Rayhope

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2011
Messages
316
Likes
1
Points
0
J

J.K.Rayhope

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2011
316 1 0
Kwani huyu ana shida gani,ana maisha mazuri kama peponi.Anapungukiwa nini,hata waliokufa kwake ni mizoga fulani,hata hivyo wakati ni ukifika kila kitu kitabaki na asili na uhalali wake.Nawahii chipoo na kopo moto rangi ya chai kwa mama nijazie
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,116
Likes
553
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,116 553 280
Huyu anajidhalilisha mbele ya Watanzania. Labda atuambie yeye alikuwepo Arusha? Na nini kilisababisha fujo hizo? Ilikuwa kati ya nani na nani? Kwanini wahusika hawakukamatwa mpaka leo na polisi walikuwepo? Huyu mzee hata kwenye vyombo vya habari hafuatilii?
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Kama kweli tungekuwa tunataka kuujua ukweli huyu mzee alitakiwa kuhojiwa maana inawezekana anaujua ukweli. Matukio haya ni zaidi ya laana
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
IGP Mwema amesema tumpe ushirikiano katika kuwataja wahusika ama watu wenyetaarifa kamili. Ngoja nimwandikie sms kuwa amuhoji huyu Jaji feki ampe taarifa. Ila huyu kama ataachiwa kusimamia uchaguzi 2015, hakika damu zisizo na hatia zitamwagika.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
hao wazee mawazo yao yanafana, hana tofauti na mwenzie wa pale usajil wa vyama.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Aishie zake huko,mpaka afe yeye ndio ajue kuwa ni bomu,mnafiki mkubwa na chama chake.AKAFIE MBALI HUKO.
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854