Jaji aliyetoa Hukumu kesi ya Mpendazoe amekuwa Jaji wa Rufaa


UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
217
Likes
14
Points
35
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
217 14 35
Wana JF,

Nipo hapa Mahakama Kuu DSM ambapo nimekuja kuhudhuria kesi ya mteja wangu. Kesi zote hapa zinaahirishwa kwa kuwa Majaji wote wapo Ikulu ambapo wamekwenda kuhudhuria uapishwaji wa Majaji wapya wa Rufaa,akiwemo Jaji Prof. Ibrahim Hamis Juma. Nutarudi na taarifa ndefu kumhusu Jaji huyo nikimaliza kesi hapa,ila uteuzi wake tangu alipoteuliwa ba ****** kuwa mwenyekiti tume ya kurekebisha sheria,na baadaye. ujaji ulitokana na jinsi alivyombeba Riz1 wakati akiwa mkuu wa Kitivo cha Sheria
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Tunakusubiri mkuu UJANJAUJANJA kwa maelezo yako kwa urefu.
 
Last edited by a moderator:
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#Ndo Rais wetu alivyo
ukimbeba tu na yeye anakubeba, ni sera nzuri za ccm!
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Vetting kafanyiwa? kamanda Lissu atatusaidia
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Mkuu UjanjaUjanja urudi tena uje utupe mambo kamili maana baba Mwana Asha nae kazidi.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Wana JF,

Nipo hapa Mahakama Kuu DSM ambapo nimekuja kuhudhuria kesi ya mteja wangu. Kesi zote hapa zinaahirishwa kwa kuwa Majaji wote wapo Ikulu ambapo wamekwenda kuhudhuria uapishwaji wa Majaji wapya wa Rufaa,akiwemo Jaji Prof. Ibrahim Hamis Juma. Nutarudi na taarifa ndefu kumhusu Jaji huyo nikimaliza kesi hapa,ila uteuzi wake tangu alipoteuliwa ba ****** kuwa mwenyekiti tume ya kurekebisha sheria,na baadaye. ujaji ulitokana na jinsi alivyombeba Riz1 wakati akiwa mkuu wa Kitivo cha Sheria
Hata huyu naye anasingiziwa!! Basi, hakuna anayefaa kuteuliwa ujaji. Basi hata huo ukuu wa Kitivo itakuwa alipewa ili ambebe Ritz.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Jaji Ibrahim Juma aliyeamua kesi ya Mpendazoe na aliyekuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu,Dar es Salaam Jaji Mmila wameteuliwa kuwa Majaji wa Mahakama ya Rufaa.Sherehe za kuwaapisha zinaeandelea Ikulu muda huu.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
194
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 194 160
kazi hipo nakumbuka maneno ya tundu lisu kuusu uteuzi wa majaji wetu na kauli ya bwana mkubwa kule arusha kwenye kikao chao cha majaji kama naona kizunguzungu goja tukusubili uludi ujanjaunjaja
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,577
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,577 280
Vip yule Jaji kilaza Mabrouk nae atakuwepo?
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
469
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 469 180
Hawapo kwenye list ya Tundu Lissu hawa? Nauliza tu.
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Jaji Ibrahim Juma aliyeamua kesi ya Mpendazoe na aliyekuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu,Dar es Salaam Jaji Mmila wameteuliwa kuwa Majaji wa Mahakama ya Rufaa.Sherehe za kuwaapisha zinaeandelea Ikulu muda huu.
Hongera zao!!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,181
Likes
9,914
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,181 9,914 280
Tume imewapitisha, mzee kazi yake kutia NIKE
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Wana JF,

Nipo hapa Mahakama Kuu DSM ambapo nimekuja kuhudhuria kesi ya mteja wangu. Kesi zote hapa zinaahirishwa kwa kuwa Majaji wote wapo Ikulu ambapo wamekwenda kuhudhuria uapishwaji wa Majaji wapya wa Rufaa,akiwemo Jaji Prof. Ibrahim Hamis Juma. Nutarudi na taarifa ndefu kumhusu Jaji huyo nikimaliza kesi hapa,ila uteuzi wake tangu alipoteuliwa ba ****** kuwa mwenyekiti tume ya kurekebisha sheria,na baadaye. ujaji ulitokana na jinsi alivyombeba Riz1 wakati akiwa mkuu wa Kitivo cha Sheria

Kaka kuwa makini hapo kwenye red.Kwa uelewa wangu Juma ni Jaji mzuri!!!!
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
kwahio tutegemee majaji watakao amua kesi ya kamanda lema nao watapandishwa vyeo
Jaji Ibrahim Juma aliyeamua
kesi ya Mpendazoe na aliyekuwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu,Dar es
Salaam Jaji Mmila wameteuliwa kuwa Majaji wa Mahakama ya Rufaa.Sherehe
za kuwaapisha zinaeandelea Ikulu muda huu.
 
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
217
Likes
14
Points
35
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
217 14 35
Hata huyu naye anasingiziwa!! Basi, hakuna anayefaa kuteuliwa ujaji. Basi hata huo ukuu wa Kitivo itakuwa alipewa ili ambebe Ritz.
Wakuu,nimetoka nimetoka Mahakamani sasa na ninaomba niendelee,

Kiufupi sina shaka mimi kama mwanasheria na credentials za Jaji Juma. Kilichotokea ni
hiki,Riz1akiwa mwaka wa pili akisoma LL.B pale UDSM (nilikuwa naye darasa moja) mambo yalimuelemea sana na hivyo akachezeshwa disco. Wakati huo Dr. Ibrahim Hamis Juma (sasa Prof. I.H. Juma) ndiye aliyekuwa mkuu wa Kitivo cha Sheria. Ilibidi afanye analoweza kuwezesha Riz arudi shule na hatimaye alirudishwa kuendelea na shule akaingia mwaka wa 3. Ikumbukwe tu kipindi hicho Baba Mwanaasha alikuwa Wizara inayoongozwa na Membe kwa sasa.Mara tu baada ya mzee kukamata nchi katika kulipa fadhila kwa yaliyofanywa kwa kijana wake,Baba Mwanaasha akamteua Dr. I.H. Juma kuwa mwenyekiti wa Tume ya Kurekebisha Sheria (na mpaka ninapoandika haya bado anashikilia cheo hicho). Haikupita muda mrefu,fadhila zikaendelea kulipwa zaidi akateuliwa kuwa Jaji wa Mahakama Kuu. Sasa nadhani mkuu ameona amalizie alichokiahidi kwa kumteua kuwa Jaji wa Mahakama ya Rufaa kabla ya kipindi chake cha pili hakijaisha.

Mapendekezo:

Kwa lengo la kuepuka favouratism inayofanywa kwenye nafasi nyeti kama hii nashauri tufuate utaratibu wa kupata Majaji kama ambavyo jirani zetu Kenya wanafanya.Nafasi hizi ziwe zinatangazwa kuruhusu wanaodhani wanasifa waombe na kufanyiwa public interviews,itatusaidia kama nchi kujua kuwa mhimili ambao ni kimbilio la wanyonge kwenye kutafuta haki uko kwenye watu wenye mikono safi
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
awamu hii inaongoza kwqa uteuzi wa hovyo
Wana JF,

Nipo hapa Mahakama Kuu DSM ambapo nimekuja kuhudhuria kesi ya mteja
wangu. Kesi zote hapa zinaahirishwa kwa kuwa Majaji wote wapo Ikulu
ambapo wamekwenda kuhudhuria uapishwaji wa Majaji wapya wa Rufaa,akiwemo
Jaji Prof. Ibrahim Hamis Juma. Nutarudi na taarifa ndefu kumhusu Jaji
huyo nikimaliza kesi hapa,ila uteuzi wake tangu alipoteuliwa ba ******
kuwa mwenyekiti tume ya kurekebisha sheria,na baadaye. ujaji ulitokana
na jinsi alivyombeba Riz1 wakati akiwa mkuu wa Kitivo cha Sheria
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Huu ndio ukweli wa mambo, Kikwete anatoa favour kwa mtu aliyemnusuru mwanae live bila chenga. Mapendekezo yako juu ya uteuzi na ajira za majaji nauunga mkono mia kwa mia.

Wakuu,nimetoka nimetoka Mahakamani sasa na ninaomba niendelee,

Kiufupi sina shaka mimi kama mwanasheria na credentials za Jaji Juma. Kilichotokea ni
hiki,Riz1akiwa mwaka wa pili akisoma LL.B pale UDSM (nilikuwa naye darasa moja) mambo yalimuelemea sana na hivyo akachezeshwa disco. Wakati huo Dr. Ibrahim Hamis Juma (sasa Prof. I.H. Juma) ndiye aliyekuwa mkuu wa Kitivo cha Sheria. Ilibidi afanye analoweza kuwezesha Riz arudi shule na hatimaye alirudishwa kuendelea na shule akaingia mwaka wa 3. Ikumbukwe tu kipindi hicho Baba Mwanaasha alikuwa Wizara inayoongozwa na Membe kwa sasa.Mara tu baada ya mzee kukamata nchi katika kulipa fadhila kwa yaliyofanywa kwa kijana wake,Baba Mwanaasha akamteua Dr. I.H. Juma kuwa mwenyekiti wa Tume ya Kurekebisha Sheria (na mpaka ninapoandika haya bado anashikilia cheo hicho). Haikupita muda mrefu,fadhila zikaendelea kulipwa zaidi akateuliwa kuwa Jaji wa Mahakama Kuu. Sasa nadhani mkuu ameona amalizie alichokiahidi kwa kumteua kuwa Jaji wa Mahakama ya Rufaa kabla ya kipindi chake cha pili hakijaisha.

Mapendekezo:

Kwa lengo la kuepuka favouratism inayofanywa kwenye nafasi nyeti kama hii nashauri tufuate utaratibu wa kupata Majaji kama ambavyo jirani zetu Kenya wanafanya.Nafasi hizi ziwe zinatangazwa kuruhusu wanaodhani wanasifa waombe na kufanyiwa public interviews,itatusaidia kama nchi kujua kuwa mhimili ambao ni kimbilio la wanyonge kwenye kutafuta haki uko kwenye watu wenye mikono safi
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,761