JAJI AJIUZULU: Rais John Magufuli ameridhia ombi la kujiuzulu la Jaji wa Mahakama Kuu Mwendwa Judit

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,509
2,000
JAJI AJIUZULU: Rais John Magufuli ameridhia ombi la kujiuzulu la Jaji wa Mahakama Kuu Mwendwa Judith Malecela kuanzia leo, Ikulu yaeleza.
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,549
2,000
a
Kha hao wasio kuwa vilaza wamefanya nini katika kulinda resilimali za nchi hii
badala yake wanashirikiana na matajiri na wauza madawa
acha ushamba, hivi kwa akili yako unafikiri majaji wanao uwezo kusaidia taifa? kwani wao wanakusanya ushahidi, dpp ndiye anakusanya ushahidi kupitia polisi na kumpeleka mtu kwa jaji, kama ushahidi umekuwa presented vibaya basi jaji hana namna ni kumwachia mshitakika, kama ushahidi umeletwa vizuri jaji hawezi kupata mlango kumwachia mshitakiwa. pia, unafikiri polisi na wanasheria wa serikali kwamfano wanao uwezo kushinda kesi dhidi ya rugemalila na habinder sing seti? watu wanaopata vimishahara vidogo waongoze kesi za mabilionea? hata ningekuwa mimi, niache bilioni hapo au hata m.500 tu ambayo hata akistaafu hapati kwasababu ya kesi ya serikali? serikali? serikali yenyewe ya ssm? chinjia mbali huko.
 

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,520
2,000
a

acha ushamba, hivi kwa akili yako unafikiri majaji wanao uwezo kusaidia taifa? kwani wao wanakusanya ushahidi, dpp ndiye anakusanya ushahidi kupitia polisi na kumpeleka mtu kwa jaji, kama ushahidi umekuwa presented vibaya basi jaji hana namna ni kumwachia mshitakika, kama ushahidi umeletwa vizuri jaji hawezi kupata mlango kumwachia mshitakiwa. pia, unafikiri polisi na wanasheria wa serikali kwamfano wanao uwezo kushinda kesi dhidi ya rugemalila na habinder sing seti? watu wanaopata vimishahara vidogo waongoze kesi za mabilionea? hata ningekuwa mimi, niache bilioni hapo au hata m.500 tu ambayo hata akistaafu hapati kwasababu ya kesi ya serikali? serikali? serikali yenyewe ya ssm? chinjia mbali huko.
Na wale walioprwa 480m kutoka kwa ruge walifanys nini mpeka wakagawiwa
 

Jalema

JF-Expert Member
Oct 26, 2013
590
1,000
a

acha ushamba, hivi kwa akili yako unafikiri majaji wanao uwezo kusaidia taifa? kwani wao wanakusanya ushahidi, dpp ndiye anakusanya ushahidi kupitia polisi na kumpeleka mtu kwa jaji, kama ushahidi umekuwa presented vibaya basi jaji hana namna ni kumwachia mshitakika, kama ushahidi umeletwa vizuri jaji hawezi kupata mlango kumwachia mshitakiwa. pia, unafikiri polisi na wanasheria wa serikali kwamfano wanao uwezo kushinda kesi dhidi ya rugemalila na habinder sing seti? watu wanaopata vimishahara vidogo waongoze kesi za mabilionea? hata ningekuwa mimi, niache bilioni hapo au hata m.500 tu ambayo hata akistaafu hapati kwasababu ya kesi ya serikali? serikali? serikali yenyewe ya ssm? chinjia mbali huko.
Punguza munkari mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom