Jairo na Ngeleja: Nyie lieni wao weraaaaaaaaaaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo na Ngeleja: Nyie lieni wao weraaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Aug 24, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Like a hero vileeeeee

    [​IMG]
     
  5. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 919
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivvi kama wakiuhulizwa hawa wafanya kazi wanafurahia nini? Na je Katibu wao mkuu anawasidiaje? Na wao sio Watanzania, majumbani mwao wana umeme? Je mgao wa mafuta uliwagusa?.... kuna ndugu zetu wasomi hapo wamepelekwa na upepo kisa mkuu wa idara katoa amri wote tukampokee Katibu mkuu.. Inasikitisha sana...2015 karibu sana!
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah, Jamaa ameimiss ofisi yake kweli kweli. . . .

    [​IMG]
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wizara nzima ni ufisadi tuu, upumbavu uliokithiri. . . Ona wanasukuma gari la jairo
    [​IMG]
     
  8. Niconqx

    Niconqx Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wabongo kwa kujipendekeza tu hawajambo,hawa wafanyakazi litakuwa limewashuka baada ya kikao cha leo cha bunge.aibu kweli
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,658
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Halafu eti unakuta mtu anasema Ghdaff mbaya huyo anaesema hivyo anasukuma gari la mtu alieshindwa kubuni mpango wa kumaliza mgao wa umeme wala kuzuia kupanda kwa mafuta loh!!!
     
  11. Niconqx

    Niconqx Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wangine hapo ni mashostito......,pumbavu kweli2
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wanachokiweza ni kusukuma gari la jairo tu!hawa wapuuzi ndio wanaotukosesha umeme na kupandisha bei za mafuta taa!time will come na tutawawajibisha,tutaenda kuwachukua kwenye mahekalu yao baada ya kustaafu,tutawanyonga hadharani kwani matendo yao yameua wengi,fikiria mama mja mzito aliye kwenye uchungu anapoteza maisha kisa gari la wagonjwa limekosa mafuta,fikiria mgonjwa aliyefariki baada ya kukosa hewa ya oxgen kisa umeme umekatika au generator la hospitali limekosa mafuta.ni hawahawa wapuuzi wanaosababisha resources zetu kunyakuliwa na kuwaacha ndugu zetu wakitandikwa risasi migongoni.wazembe hawa wanahujumu na kuzorotesha uchumi wetu.inauma na kusikitisha watanzania wakiwa gizani, hivi vizee vinatumia muda wa kazi kupongezana!
    "Hakika yana mwisho na hayatosahaulika"
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,411
    Trophy Points: 280
    wasijipendekezeee hehee
    1. inawezekana katoa rushwa ili wamshabikie kama waliozimia igunga
    2. kama hujamshangilia hapa wewe ndo utakuwa ulivujisha siri
    si wote hapo wamefrahi wengine wanaogoma vitumbua
    kuingia mchanga hahahahahaha
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Walianza Monduli,watu wa kawaida hadi maaskofu waliandamana kwenda kumpokea mtu wao,wakaja watu wa Bariadi nao wakampokea shujaa wao mzee wa vijisenti,ikaja funga kazi huko Igunga watu wakazimia na kulia zaidi kuliko wwalivyolia walipokufa ndugu zao,mlolongo ni mrefu kaja jairo naye kapokewa kishujaa baada kusafishwa na Utoah,lakini wote hao wanasahau kitu kimoja kuwa tayari WAMECHAFUKA MBELE YA UMMA WA WATANZANIA,hizo ghiriba zote hazisaidii kitu ,ukishatuhumia utakuwa mtuhumiwa tu hadi kaburini.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Nataman nngekuwa na uwezo wa kusogeza cku mbele 2015 ifke. Nna hasra na magamba. SHAME UPON THEIR FACE
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii kitu imenipotezea stimu kabisa leo!!
    kudadadeki nchi hii??!! tuna safari ndefu!!

    hawa wafanyakazi wa wizara inakuwaje hapa!!! wao umeme kwao unawaka?, mafuta kwao bei chini?
    wanapita kwenye barabara zipi?
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,117
    Likes Received: 2,088
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wakubwa wao na wafanyakazi wao wanaojipendekeza kwa kuwashangilia..*kichefuchefu*
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,847
    Likes Received: 6,842
    Trophy Points: 280
    huyu luhanjo nae..mh na mvi zote hizo hajafika umri wa kustaafu kweli?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,049
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
    Hawa wafanyakazi wana laana...
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tena sio tu laana na umbumbu pia..
     
Loading...