Jahazi imezama ikielekea Songo songo kutokea Mafia

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
2,075
2,000
Hiyo midude ya kwenda songo songo ni suicide mission, niliwahi kupanda pale Kivinje, hakuna dhoruba ila dude linachota maji, inabidi wawe wanayatoa na ndoo, nilipofika niliapa kutumia gharama yoyote kutorudi na midude hiyo, nikatafutiwa viboti vidogo, daaah, mara dereva kakalia pipe ya kupeleka mafuta kwenye injini, kikazima kati kati huko, huna hunachoona!

Nasikia jamaa walikataa uwekezaji wa Bakhresa, sayansi nyeusi kubwa ikatumika kuzuia boti za kisasa kutembea kule.

Pole kwa familia.
 

chongoe

JF-Expert Member
Mar 22, 2019
876
1,000
Ni lile jahazi lililoondoka jana jioni?
hio iliondokea bandari ya jibondo kabla ya kuondoka kuna jamaa walimpakia alikuwa mgonjwa walikuwa wanampeleka kwao kilwa kabla jahazi kuondoka yule mgonjwa alifariki akiwa ndani ya jahazi kosa walofanya wakashusha maiti maiti ikachukuliwa ikazikwa siku pili wao baada kushusha maiti waliondoka usiku ule ule usiulize kitutia na nyuni
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
172,403
2,000
hio iliondokea bandari ya jibondo kabla ya kuondoka kuna jamaa walimpakia alikuwa mgonjwa walikuwa wanampeleka kwao kilwa kabla jahazi kuondoka yule mgonjwa alifariki akiwa ndani ya jahazi kosa walofanya wakashusha maiti maiti ikachukuliwa ikazikwa siku pili wao baada kushusha maiti waliondoka usiku ule ule usiulize kitutia na nyuni
Wafu huwa hawatendwi sijui kwanini wanakuwa na nguvu kiasi hiki
 

Duduvwili

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
2,467
2,000
hio iliondokea bandari ya jibondo kabla ya kuondoka kuna jamaa walimpakia alikuwa mgonjwa walikuwa wanampeleka kwao kilwa kabla jahazi kuondoka yule mgonjwa alifariki akiwa ndani ya jahazi kosa walofanya wakashusha maiti maiti ikachukuliwa ikazikwa siku pili wao baada kushusha maiti waliondoka usiku ule ule usiulize kitutia na nyuni
Kitutia hapo ni balaa Naikumbuka jahazi yangu Mv Ikoiko kipindi hicho
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
24,377
2,000
hio iliondokea bandari ya jibondo kabla ya kuondoka kuna jamaa walimpakia alikuwa mgonjwa walikuwa wanampeleka kwao kilwa kabla jahazi kuondoka yule mgonjwa alifariki akiwa ndani ya jahazi kosa walofanya wakashusha maiti maiti ikachukuliwa ikazikwa siku pili wao baada kushusha maiti waliondoka usiku ule ule usiulize kitutia na nyuni
mshaanza mambo yenu ya code.

wahenga bana.
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
14,885
2,000
hio iliondokea bandari ya jibondo kabla ya kuondoka kuna jamaa walimpakia alikuwa mgonjwa walikuwa wanampeleka kwao kilwa kabla jahazi kuondoka yule mgonjwa alifariki akiwa ndani ya jahazi kosa walofanya wakashusha maiti maiti ikachukuliwa ikazikwa siku pili wao baada kushusha maiti waliondoka usiku ule ule usiulize kitutia na nyuni
Maiti inahusiana vipi na jahazi kuzama?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom