Jaffo ameisaidiaje Kisarawe kwa wadhifa alionao?

Mkungwa

Member
Dec 27, 2016
20
45
Ebu nisaidieni mawazo huenda kuna vitu amevifanya Mimi sijaviona naomba jicho la tatu linisaidie
 

K.Msese

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,634
2,000
Nafsi aliyopewa inamlazimu aangalie taifa zima kwa mapana yake, kuliko jimbo lake!

Na endapo ikitokea akapendelea kwao "kisarawe" bado tupo tutakao lalamika kuwa ni mbinafsi!

Ngoja na wengine waje, ila muda bado upo mwingi mbele yake, kwa jamii ya "kisarawe" kumuhukumu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom