Jaffarai afunguka kuhusu fiesta mbeya kama bifu yeye na sugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaffarai afunguka kuhusu fiesta mbeya kama bifu yeye na sugu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hassbaby, Jun 21, 2011.

  1. H

    Hassbaby Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii kitu sasa ipo serious wadau maana Sugu kaanza sasa Jaffarai anamalizia
     
  2. k

    kibenya JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    iweke wazi basi mdau
     
  3. H

    Hassbaby Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Amepingana na kauli ya kukataa Fiesta isifanyike Mbeya sasa ni Beef mwanzo mwisho bado wana kisasi cha demu wao Shy Rose Banj Fungua www.hassbaby.blogspot.com au kurasa yake ya Facebook
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,030
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
    Kani Jafarai ndio msemaji wa tanzania?
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,986
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    No Sugu ndio msemaji wa Tanzania.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    twashukuru kwa thread ila naomba uwe unapakua vyote hapa na sio kutuwekea link ya kwenda kwenye blog yako mkuu...
    wenzio kwenye blog wanaweka na hapa wanashusha habari yote.
    ni ombi tu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mmmmh.
    Haya mambo yoooote hayana TIJA!!!!!!!
    LET THEM FIGHTS 4 THEIR OWNS MITUMBO
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Promo.......and advertisement
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    JF itaishia kujaa links tupu..na heading za habari.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,103
    Likes Received: 6,567
    Trophy Points: 280
    Japo ni shabiki wa mr 2 sugu, ila hapa kakurupuka, kama siyo muziki hata yeye asingejulikana.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana blog nani atasoma ya mwenzie ????matokeo yake ndio haya.....jf ni chanzo kizuri cha habari.....wao walete habari zao HAPA
     
  12. j

    jumanne kabwela Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu amechemka kutoa kauli kama ile kwani chuki zake juu ya clouds hazitakiwi kuathiri burudani ya wananchi
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,552
    Likes Received: 10,940
    Trophy Points: 280
    Hiyo hapo taarifa:-

    Mkali wa Bongo Jaffarai Jaffarhymes Mshamu amemlipua na kufunguka kwa Mbunge wa Mbeya Mh. Joseph Mbilinyi Mr. II Sugu hivi

    Nikiwa km m1 kati ya wasanii wengi sana tuliosoma mbeya, naamini km jiji la Mbeya ni kitovu cha hip hop nchini.. sasa mr 2 uctake kuleta chuki zako binafsi ukataka kuwashika masikio watu wa mby ili kuzuia FIESTA, nawajua wakazi wa Mbeya ni wajanja na hawawezi kukubaliana na upuuzi wako hata cku 1.. Lete hoja za msingi bungeni km wenzako wakina Zitto cyo unaleta mambo ya uchochezi na chuki!!![/h]Maneno hayo aliyaandika kupitia kurasa yake ya Facebook ambayo Mastaa wengi huwa wanaitumia kufikisha ujumbe ikiwemo na kuchat kwa saaana.

    Source: Hassbaby Blog
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 6,027
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Hapa I think Jaffarai amejibu emotionally zaidi...!!!
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,140
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Weka mambo hadharani mkuu,..hatuitaji kwenda sehemu nyingine.
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    wetuu wehuu tu!!sugu ana bifuuu na kina kusagaa,then jafari ana beef na sugu..wachapanee tuone nanii bingwaaa
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,986
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ahhhhhh kwani chadema huwa wanakurupuka?usitake kutuchokoza pipooooooozzzzzzzzzzzzzzz muoneni huyu!
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,254
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    pawaaaaaaaa
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,276
    Trophy Points: 280
    Jafarai kanyanganywa demu na SUGU demu mwenyewe ni Shyrose Banji, je na wewe mwenzetu SUGU kakukojolea demu wako?
     
  20. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,395
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    jafarai anajaribu kutuliza machungu yake,achA SUGU AWAPE MAMBO HAO WAFU WA APO MJENGONI
     
Loading...