Jacob Zuma: Mr President!


Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,224
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,224 280
Moderator, Baadaye unaweza kuitafutia hii mahala pake; nimeshindwa kujua niiweke wapi.

Hebu angalieni jamaa huyu Jacob Zuma ambaye baadaye anaweza kuwa rais wa taifa lenye nguvu kuliko yote Afrika. Anadumisha utamaduni.

1.jpg


presidentialmaterial1.jpg


presidentialmateiral.jpg
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,022
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,022 280
picha yake imenikumbusha "mzee Ole" katika Usiku wa Balaa! wakiwa katika mapambano ya kumuona Kibibi Gula!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Hizi picha ni za kwenye harusi yake?
Ndio ameanza kujiandaa nini kwa safari ya Pretoria?
 
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
153
Likes
2
Points
0
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined Jun 29, 2007
153 2 0
Kwangu ilo sio tatizo kwani uko ndiko alikotoka.Tena anaonekana ni mtu wa watu ndo maana akachaguliwa kwa kishindo.Tena unaweza kuta walimpenda kwa ilo sio mnakuwa na raisi gloomy!!!!!!!!!!?????????
Keep it up Zuma
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
..... na alivyo m-mbovu m-mbovu kwa vimwana sijui kama huyo jirani yake hapo kama kapona...
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Jamaa na JK kama baba mmoja mama mmoja!

Thabo Mbeki hawezi ku-get down kama hivi!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,224
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,224 280
..... na alivyo m-mbovu m-mbovu kwa vimwana sijui kama huyo jirani yake hapo kama kapona...
Huyo mama ana Panga; jamaa hawezi kusogelea
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
duuu hilo panga halikiuki taratibu za ki VIP PRETECTION...well nakubaliana kabisa kama south wanataka kumpa huyu jamaa urais kwa vigezo hivi..mtu wa watu,anajimix..ets watuulize watanzania maana hawa ni kama pachas..HAPO ZUMA ALIKUWA AKISHEHEREKEA KUOA MKE WA NNE ..KIMWANA WA MIAKA 33....Huyu jamaa ni popular sana kama ukitaka mtu wa kugombea nae inabidi naye awe intertaioner kama OLIVER NTUKUDZIO,HUGH MASEKELA and the like ...lakini si mtu kama mbeki..au CYRIL RAMAPHOSA....hawamuwezi..!!!..NI KAMA kumshindanisha kikwete [msanii ,intertainer,mtu wa kujimix madisco,mtu wa watoto..just like zuma] na SALIM ,mkapa au mwandosya...hapo unahitaji busara za mtu kama mwalimu kuwafumbua macho kuwa jamani eeh mnachagua uzuri wa jeneza!!! ndani...HATA IDDI AMIN ALIKUWA INTERTAINER JAMANI ..SO guys lets watch this ...alikuwa hakosi music kila weekend..na alikuwa akikaribishwa ngoma lazima naye ajiunge kucheza na kuimba..pia akiwa mtu wa watoto...

ni viongozi wachache sana wenye sifa ya u celebrity and hence perfomers..kama mandela,kenedy,nyerere,CLINTON,YELTSIN ets ...Hawa walikuwa wana uwezo wa kipekee wa kuongea na wakiona usoni watu wanachoka wataleta COMEDY,au hata wakaimba..mtu kama yeltsin yeye alikuwa mara nyingi akipenda sana kuwa conductor wa opera...ets...huchoki kuwasikiliza na pia wanamake sense...

kuna aina nyingine ya viongozi kama MKAPA,MBEKI et al...hawa hawana muda wa kuitaretain wala hawana sifa ya siasa wao wanasema kile wanachotaka kusema basi..hawarembi kwa lolote!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,739
Likes
46,078
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,739 46,078 280
Mi sijaona chochote kibaya hapo
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,702
Likes
372
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,702 372 180
Mtu ambaye alisema alioga immediately il kujikinga na ukimwi baada ya kufanya ngono bila kinga na mwanamke mwathirika. Mmmh, that leaves a lot to be desired for a future president!!!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Moderator, Baadaye unaweza kuitafutia hii mahala pake; nimeshindwa kujua niiweke wapi.

Hebu angalieni jamaa huyu Jacob Zuma ambaye baadaye anaweza kuwa rais wa taifa lenye nguvu kuliko yote Afrika. Anadumisha utamaduni.
Sasa hapo unamsifia, unamkandia au ni lugha tu ngumu...?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
jf pahala pa kutoa maflasi, kusifu au kukandia yote sawa kaiweka kimtindo anasikilizia wadau watavyochangia
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726