Jackline Wolper Afunguka"Nikiachika Tena Naenda Kuolewa Uarabuni"


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ndoa zinawenyewe
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Kwahiyo Arabuni ndo soko la waliokosa waume.....eti kweli Abdulhalim?
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Kama anataka kuja kuolewa Uarabuni, ajiandae kwa haya pia;

1/Kusilimu na kuwa muislam

2/Kupewa talaka wakati wowote akizingua.

3/Kuwa mke mwenza

4/Kuzaa watoto wasiopungua watatu.

5/Kukaa ndani zaidi kuliko kuzurura mitaani.

6/Kuvaa mavazi ya kufunika mwili mzima.

7/Kuswali na kufunga mwezi wa Ramadhani.

8/Kuishi katika mfumo dume.

9/Kufanya mapenzi kwa utamaduni wa kiarabu.

10/Kuachana na Tasnia ya Filamu.
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
874
Likes
66
Points
45
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
874 66 45
Nasikia eti waarabu pia wanapiga mbele na nyuma..... Mungu wangu mwepushe na hili balaa mbongo mwenzetu
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
Siku zote huwa nasema wachaga they are not good @bed mnabisha waliopita kwa huyu watakubaliana na mimi
Sio kama shilole
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,115 280
Last edited by a moderator:
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,757
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,757 40 145
Kama anataka kuja kuolewa Uarabuni, ajiandae kwa haya pia;

1/Kusilimu na kuwa muislam

2/Kupewa talaka wakati wowote akizingua.

3/Kuwa mke mwenza

4/Kuzaa watoto wasiopungua watatu.

5/Kukaa ndani zaidi kuliko kuzurura mitaani.

6/Kuvaa mavazi ya kufunika mwili mzima.

7/Kuswali na kufunga mwezi wa Ramadhani.

8/Kuishi katika mfumo dume.

9/Kufanya mapenzi kwa utamaduni wa kiarabu.

10/Kuachana na Tasnia ya Filamu.
namba 5 mimi ingenishinda.....hata kibaruan hakuna ruksa??
na hii no 9....waweza kuniambia mfumo wao ukoje mkuu??
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,718
Likes
4,088
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,718 4,088 280
Kwa jinsi ninavyomtamani, natangulia huko Arabuni. Aseme ni Arabuni wapi? Qatar, U.A.E au? Afafanue tafadhali.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Kwa jinsi ninavyomtamani, natangulia huko Arabuni. Aseme ni Arabuni wapi? Qatar, U.A.E au? Afafanue tafadhali.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Iraq.....
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,795
Likes
119,734
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,795 119,734 280
kwa weupe wa kichina? aah wapi! kwa maadili ya kibongo movie? aah wapi!
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Hawana lolote...wanapenda kuingiliwa kinyume cha maumbile ndio maana wanataka kwenda kuolewa huko Uarabuni.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,718
Likes
4,088
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,718 4,088 280
Baghdad, Mosul, Basrah, Irbil, Kirkuk, Najaf au wapi? Funguka zaidi, naitamani sana hiyo kitu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,820
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,820 280
Kama anataka kuja kuolewa Uarabuni, ajiandae kwa haya pia;

1/Kusilimu na kuwa muislam

2/Kupewa talaka wakati wowote akizingua.

3/Kuwa mke mwenza

4/Kuzaa watoto wasiopungua watatu.

5/Kukaa ndani zaidi kuliko kuzurura mitaani.

6/Kuvaa mavazi ya kufunika mwili mzima.

7/Kuswali na kufunga mwezi wa Ramadhani.

8/Kuishi katika mfumo dume.

9/Kufanya mapenzi kwa utamaduni wa kiarabu.

10/Kuachana na Tasnia ya Filamu.[/QUOTE
Mapenzi ya kiarabu ndio nini? Kupigwa kipara au?
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638