J.K nyerere air port unga umekamatwa


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Mwingine akamatwa na cocaine uwanja wa ndege wa J.K Nyerere, ni Raia wa Sierra Leone akiwa na pipi 95
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,444
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,444 280
leta picha
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Huyo nae boya huko JKIA n KIA noma siku hizi.. watu wanapitia naniliu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,178
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,178 3,964 280
Akatwe shingo!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Huyo nae boya huko JKIA n KIA noma siku hizi.. watu wanapitia naniliu
Wewe mwenyewe umesema 'naniliu' halafu kutwa kuchwa kumdai JK ataje wauzaji wakubwa... Thubutu

 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Ulikua unatoka au unaingia??????halafu hawa wanaokamatwa huwa wanahukumiwa?????hasa raia wa nje?????
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Ukiwa na hela hufungwi,hata Ikulu wanafanya hiyo biashara
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
434
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 434 180
Mwingine akamatwa na cocaine uwanja wa ndege wa J.K Nyerere, ni Raia wa Sierra Leone akiwa na pipi 95
hahaaaaa jamaa amechukuliwa fasta sidhani kama kweli ni 95 pekee jinsi walivyokuwa wanamuwaisha kwenye kaofisi chao

HUYU AKUTOA MGAO AMEFIKIRIANAWEZA PITA MWENYEWE

AIRPORT BILA MGAO MADAWA YATAKAMWATA KILA SIKU
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671