Iweje ujenge Hotel ya nyota 5 halafu ukose Mkakati wa kimasoko?


IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
137
Points
225
IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined Dec 4, 2016
137 225
Habari zenu wakuu?

Moja ya vitu vinavyonishangaza ni Wawekezaji kwenye Sekta ya Hospitality hasa hotelia, mtu anawekeza kwny ujenzi wa Hoteli kubwa au kupangisha ghorofa zima la PSPF lakini hana wataalamu wa ku-market hiyo biashara hasa kimataifa.

Hawa watu huwa wanawaza nn?
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,848
Points
2,000
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,848 2,000
Wafanya biashara wengi wakishashika pesa, hawatambui umuhimu wa wasomi katika kada kadhaa ikiwepo Wachumi; Ukiona anawathamini ujue ni kwa mujibu wa sheria..na hata wakiwatumia huwa wanawaingilia sana ilihali hawajui...ila wakianguka ndo huanza kutafuta watalaamu...
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
729
Points
500
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
729 500
Mhe Tambua kuwa Dunia kwa ujumla wake ni DYNAMIC unaweza fanya strategy zako zoote , feasibility study , due diligence, coast effective analysis , vyoote vikaonyesha mafanikio, KUMBUKA HUTAZUIA MABADILIKO YA DUNIA yasitokee mfano nani angejua TRUMPH au MAGUFULI angeshinda ?
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,536
Points
2,000
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,536 2,000
Habari zenu wakuu?

Moja ya vitu vinavyonishangaza ni Wawekezaji kwenye Sekta ya Hospitality hasa hotelia, mtu anawekeza kwny ujenzi wa Hoteli kubwa au kupangisha ghorofa zima la PSPF lakini hana wataalamu wa ku-market hiyo biashara hasa kimataifa.

Hawa watu huwa wanawaza nn?
wewe hadi kutaka mwanamke akulee halaf wew ni mtoto wa kiume huwa unawaza nini kwani?
 
IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
137
Points
225
IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined Dec 4, 2016
137 225
wewe hadi kutaka mwanamke akulee halaf wew ni mtoto wa kiume huwa unawaza nini kwani?
Mkuu huu ni wivu wa wazi. Uzi kuhusu mwenza nimepost jukwaa na Mapenzi na Mahusiano, iweje uutumie kujibia hoja jukwaa lingine? huwezi kutenganisha mambo??
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,536
Points
2,000
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,536 2,000
Mkuu huu ni wivu wa wazi. Uzi kuhusu mwenza nimepost jukwaa na Mapenzi na Mahusiano, iweje uutumie kujibia hoja jukwaa lingine? huwezi kutenganisha mambo??
mkuu niliilkua naweka kumbukumbu sawa tu
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,304
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,304 2,000
Iweje ununue Kivuko Cha Bagamoyo - Feri kwa bil 5 alafu kisifanye kazi hata siku moja?
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top