Ivi mtu mwenye miaka 30 kuja juu anaweza kuja kuajiriwa kweli ?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,605
2,000
Nimejaribu kufikiria kuhusu graduate aliyemaliza chuo akiwa amemaliza chuo na yupo muda mrefu nyumbani akiwa bado hajapata kazi amekaa nyumbani hadi inafika hatua anatimiza miaka 30 zaidi na kuendelea ...........

Je mtu kama huyu atakuja kweli kuajiriwa tena kama ajira zenyewe zinaitaji uwe na uzoefu na huna uzoefu upo tuu nyumbani lakini pia umri siku hizi pia umekuwa kigezo cha kuajiriwa maana kuna umri flani ukifika tuu unapoteza sifa za kuajiriwa ????
 

a45

JF-Expert Member
Sep 2, 2017
1,250
2,000
Umri huo unaweza ajiliwa ila ukifika 45 hapo ndo mtiti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom