Ivi kwa nini wadada wengi wenye degree huwa wanaishia kuolewa na wanajeshi/mapolisi?


kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
328
Likes
4
Points
35
kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
328 4 35
Kipi cha ajabu.
Kwani hao sio watu.
Au unataka wote waolewe na bwana yako.
Swali la kijinga.
Na wewe kwa nini unatembea na teller?
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
Unaongelea degree ipi? bachelor, masters au doctoret? Manake hizo zote ni degree, au duce au udom au saut walikuambieni degree ni nini?
nashukulu mweleweshe huyu mburula maan kakarili afu pia kavulugwa
 
T

tugha

Member
Joined
Aug 6, 2013
Messages
45
Likes
3
Points
0
T

tugha

Member
Joined Aug 6, 2013
45 3 0
Kwasababu soldiers wako na nguvu wanajiamin sana and wanawake wengi tunapenda kuwa safe ndo mana,personally namdate mjeda na cjaona tatizo mpaka sasa
 

Forum statistics

Threads 1,263,704
Members 486,019
Posts 30,160,870