Ivi kwa nini wadada wengi wenye degree huwa wanaishia kuolewa na wanajeshi/mapolisi?


Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,718
Likes
6,978
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,718 6,978 280
Utafiti wako umeufanyia wapi? polisi au wanajeshi walio wengi wameishia form four au standard seven, sasa napata shida kuamini utafiti wako.
kwani kuishia kwenye level hizo ni kigezo cha kutoweza kuwa na mtu mwenye degree?
 
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
241
Likes
57
Points
45
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
241 57 45
Mimi nafikiri; Sababu kubwa ni kwamba, kutokana na Sheria zao Jeshini za kukaa miaka kadhaa bila kuoa, askari wetu inawalazimu kutafuta sehemu za kupumzika na kupata utulivu, na kwa asilimia kubwa dada zetu wengi walioko vyuoni pindi Boom linapochelewa kutoka kwakweli utawaonea huruma jinsi wanavyohangaika (kumradhi: Nimeweza kushuhudia hili mara kadhaa kwa dada zetu wa UDOM), nafikiri kwa wakazi wa Dodoma wanaweza kuwa mashahidi ktk hili. UDOM nimetolea mfano tu.
Kwahiyo mjeda anahitaji kupunguza Glucose mwilini na mdada naye anataka kuongeza Glucose mwilini, wakikutana na mambo mengine yanaanzia hapo.
Baada ya kumaliza chuo na kupata hiyo degree, anakuwa tayari AMEKOLEA kwa MJEDA au anakuwa AMECHAKAA inamlazimu kuendelea na huyo mjeda.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,615
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,615 280
Ngoja kwanza nimalizie hii kitu nikija nakuja na utafiti wangu....
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
272
Likes
45
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
272 45 45
fanya utafit wa kutosha kabla hujakurupuka kusema jambo
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
7
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 7 0
utafiti wako ni uwongo mtupu

no research no right to speak, hata ivyo wanajeshi pia ni wanaume so whats a big deal there?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Afande Yaledi njoo umskie huyu
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,268
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,268 280
eti utafiti,mbona sio common sana hiyo..?
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
Mandela apumzike tu mana hata kazi aliyoifanya wakati wa uhai wake ni ya kukumbukwa milele. kuhusu dada zetu kuoana na soldiers mm naona si swala la kushangaza mana wajeda nao ni binadamu & they have love feelings like yu hata mi ninarafiki yangu tumemaliza wote UDOM anamchumba mjeda na huyo mjeda ni rafiki yangu so mi naona si swala la kukaa na kuumiza vichwa,mapenzi ni mapenzi tu iwe kwa mjeda au mchoma mkaa.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,955
Likes
536
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,955 536 280
Upuuzi.com wewe umefanya utafiti wapi. Umechukua sampuli ngapi hadi u conclude hivyo?
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
kwani kipi cha kushangaza? mtu hachaguliwi mtu wa kuoana naye! wekeni mada za maendeleo sio mada za kikuda kwani ww huyo uliye naye nani anamjadili? remember that love deals with internal of an individual ok?
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
au ulimpenda ukatoswa na mjeda akabeba? acheni hizo
 
M

mayenu

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
166
Likes
8
Points
0
M

mayenu

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
166 8 0
Upuuzi.com wewe umefanya utafiti wapi. Umechukua sampuli ngapi hadi u conclude hivyo?
Eti koz dadake na shangazi yake wameolewa na mapolis an wanajesh ndo kaconclude.mwee
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Mmmh napita kwasababu nipo ktk boti hilohilo.
 
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
228
Likes
66
Points
45
ndiuka

ndiuka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
228 66 45
Huyu atakua mhitimu wa UDOM

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
439
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 439 180
me mwenyewe sielewagi hili swala
lakin kwani ni ajabu kuolewa na polisi ama??
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,731