Ivi kwa nini wadada wengi wenye degree huwa wanaishia kuolewa na wanajeshi/mapolisi?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Poleni na msiba wa mandela wakuu,ebwana kwa kautafiti kangu kadogo nilikokafanya,nimegundua ya kwamba wadada wengi wanaomaliza vyuo vikuu hasa ngazi ya degree,huwa wanaishia kuolewa na wanaume ambao ni wanajeshi au mapolisi..swali ni kwamba,zile couple tunazozionaga huku vyuoni huwa zinaishia wapi mpaka ipelekee wakaolewe na hao masoldiers?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Kwani kuolewa na hao askari ni makosa?

Couples zao si zinakuwa zimekufa ndiyo maana wanaolewa na wengine.

Research yako ulifanyia wapi kuwa wasomi hao wengi ni wake za makamanda??
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,023
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,023 280
wakimaliza chuo wanaunganisha jeshini ili kupata ajira kwa urahisi na vyeo ndo maana unakuta watu ni walewale ila tu professional nyingine....
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Utafiti wako umeufanyia wapi? polisi au wanajeshi walio wengi wameishia form four au standard seven, sasa napata shida kuamini utafiti wako.
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Poleni na msiba wa mandela wakuu,ebwana kwa kautafiti kangu kadogo nilikokafanya,nimegundua ya kwamba wadada wengi wanaomaliza vyuo vikuu hasa ngazi ya degree,huwa wanaishia kuolewa na wanaume ambao ni wanajeshi au mapolisi..swali ni kwamba,zile couple tunazozionaga huku vyuoni huwa zinaishia wapi mpaka ipelekee wakaolewe na hao masoldiers?
Ni kwa sababu tunajua huku vyuoni hamna la maana, PERIOD!!!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
Poleni na msiba wa mandela wakuu,ebwana kwa kautafiti kangu kadogo nilikokafanya,nimegundua ya kwamba wadada wengi wanaomaliza vyuo vikuu hasa ngazi ya degree,huwa wanaishia kuolewa na wanaume ambao ni wanajeshi au mapolisi..swali ni kwamba,zile couple tunazozionaga huku vyuoni huwa zinaishia wapi mpaka ipelekee wakaolewe na hao masoldiers?
kuishia kuolewa na wanajeshi ndio nini?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Tafiti nyingine hizi
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,767
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,767 280
nina mashaka na huo utafiti wako
 
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
639
Likes
83
Points
45
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
639 83 45
Poleni na msiba wa mandela wakuu,ebwana kwa kautafiti kangu kadogo nilikokafanya,nimegundua ya kwamba wadada wengi wanaomaliza vyuo vikuu hasa ngazi ya degree,huwa wanaishia kuolewa na wanaume ambao ni wanajeshi au mapolisi..swali ni kwamba,zile couple tunazozionaga huku vyuoni huwa zinaishia wapi mpaka ipelekee wakaolewe na hao masoldiers?
Hii research itakua imefanyika Musoma Mara Magumu
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mawazo ya kivivu....inabidi uwe mbabe kuweza kuishi nao.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Huu ni uongo mtupu ... Kajipange upya!!!
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Mhh huu utafiti sio kwel ht kdogo,degree ladies marry all kinds of men
 
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
203
Likes
41
Points
45
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
203 41 45
kwa sababu ni wanaume kama wanaume wengine..!
 
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
35
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
198 2 35
Poleni na msiba wa mandela wakuu,ebwana kwa kautafiti kangu kadogo nilikokafanya,nimegundua ya kwamba wadada wengi wanaomaliza vyuo vikuu hasa ngazi ya degree,huwa wanaishia kuolewa na wanaume ambao ni wanajeshi au mapolisi..swali ni kwamba,zile couple tunazozionaga huku vyuoni huwa zinaishia wapi mpaka ipelekee wakaolewe na hao masoldiers?
Unaongelea degree ipi? bachelor, masters au doctoret? Manake hizo zote ni degree, au duce au udom au saut walikuambieni degree ni nini?
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,496
Likes
506
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,496 506 280
Kwa polis umeongopa mkuu. Police wengi wanapenda kuoa akina mama wenye elimu ya kawaida sana. Wengi wanapenda kuoa walio ishia std 7 na form 4. Kama huamini pitia sehemu za kambi zao na makazi.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
kama hujaelewa,kaa kushoto.
nieleweshe mkuu sio vizuri hivo. kuna wengine humu ni slow learners. usiwe unachukia tukiwa hatuelewi bana
 
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
220
Likes
3
Points
0
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
220 3 0
Umefanya utafitu?mimi sina hukakika na hili.
 

Forum statistics

Threads 1,251,217
Members 481,615
Posts 29,762,866