Ivi ile ushoga wa wema na snura ulifikia wapi???


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
Hawa wadada walikuwa mabest sana,yaani wema sepetu snura mushi(mama majanga),ila baadae walikuja kuzinguana had kufikia hatua ya kutoleana maneno machafu kwenye vyombo vya habar,sasa leo nimesikia snura anafanya uzinduz wa video yake ya majanga na wema sepetu atakuwepo,nikashtuka kidogo hawa c waligomban na kashfa juu imekuaje??,kama waliamu kukaa na ku solve matatizo yao sawa coz binadam we make mistakes
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,337
Likes
552
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,337 552 280
Toa upuuzi wa wapuuz wako hapa!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,573
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,573 280
Wagombanao ndio wapatanao..
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Hawa wadada walikuwa mabest sana,yaani wema sepetu snura mushi(mama majanga),ila baadae walikuja kuzinguana had kufikia hatua ya kutoleana maneno machafu kwenye vyombo vya habar,sasa leo nimesikia snura anafanya uzinduz wa video yake ya majanga na wema sepetu atakuwepo,nikashtuka kidogo hawa c waligomban na kashfa juu imekuaje??,kama waliamu kukaa na ku solve matatizo yao sawa coz binadam we make mistakes
Toa usenge wako hapa....pelekeni thread za saluni huko huko pambavu kabisa.......
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
Nyanidume hahahahaha
 
Last edited by a moderator:
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,351
Likes
214
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,351 214 160
nenda fb kwa. watoto wenzako
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
We ni mwanaume au mwanamke?-sio vizuri kujipinda kuandika na kufuatilia ishu za watu binafsi namna hiyo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Lubengo

Lubengo

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
87
Likes
11
Points
15
Lubengo

Lubengo

Member
Joined Jun 5, 2013
87 11 15
Wewe unaumwa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,388
Likes
6,773
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,388 6,773 280
...mpigie wema muulize 0713..000000....0655...000000
 
M

monique

New Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
29
M

monique

New Member
Joined Jun 2, 2013
4 0 0
Hahaaaaaaaaa

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
We ni mwanaume au mwanamke?-sio vizuri kujipinda kuandika na kufuatilia ishu za watu binafsi namna hiyo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Hata hii ishu ni ya kibinafsi,na wewe ungenyamaza kimya
 
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
347
Likes
45
Points
45
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
347 45 45
wakigombana hawaruhusiwi kupatana?? au unapenda vurugu kams za ruge na jaydee kila siku??
 

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728