Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi huu ni wizi wa airtel au ni wenge langu tuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alagwa, Sep 5, 2012.

  1. Alagwa

    Alagwa Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jana jioni saa 11 nimeweka sh 1000 kwenye simu yangu nika piga simu kwa mwenzangu nae yupo airtel lakini hata dakika 1 haija isha simu ikakata eti vocha imeisha nikarudi kwa jamaa wa rusha vocha nikakuta watu kama 3 wanalalamika hivyo hivyo kuwa salio limeisha alafu kuna jamaa kaniambia hiyo kitu iliwahi kutokea hapa wakalalamika sana basi matengenezo yakafanywa kwenye mnara sasa napata mashaka hata kuweka salio na ndio nimeamishiwa hapa kikazi sijui kama ni kweli kuwa ukiwa hapa eti salio linakatwa kubwa kupiga simu au ni kawizi kadogo tuuu?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Ukinnua vocha zao hata uksugua kwa umakini vipi lazima namba moja au mbili zifutike,..ukienda kulalamika utazungushwa hadi ugaili,kwa ufupi makampuni ya simu bongo ni matapeli na wanalindwa na serikali hii ya kifisadi sababu wana share kwenye hizi kampuni
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Cm yangu ya airtel nimeiweka pending 7bu nilichukizwa na wizi wao huo.
     
  4. C

    CHOMA Senior Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo tatizo sio kwako tu. Huu mchezo wao ni wa kudumu kwa sababu Mamlaka zinazohusika hazina tabia ya kufuatilia malalamiko ya Wateja na kuwakemea wahusika kwa sababu inaonekana na wao wana hisa kwenye hayo Makampuni ya simu.
     
  5. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hamia Zantel.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya............!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Airtel tigo voda wote vimeo
     
  8. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ata tigo bado mambo ndio hayo hayo .wezi .lazima kuna kamchezo kachafu ka ufisadi unaendelea .usikute ata wanatukata hela kuwapa magamba kuendeshia uchaguzi unaoendelea .
     
  9. s

    souvenir Senior Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he nilifikiri ni mimi tu bora we ukipiga me nilihamisha na wakakata na hakumfikia muhusika na sio mara moja ninawavia niwashtaki TCRA wameiba vocha zangu hadi nimechoka
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,722
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kuna wizi makubwa sana wanafanya hawa jamaa
    Wameniudhi na unlimited bundle yao! Eti mini hapa mtandao hupatikani siku nzima
    Bundle za uhakika ziko sasatel tu
     
Loading...