iv mtu kupata kazi ndo inakua ivi?

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
kuna jamaa yangu fulan kahusle muda fulan then kapata kazi sehemu,kabla ya hapo tulikua tunawasiliana nakutiana moyo,siku moja nilimuomba msaada kidogo akawa hana,sasa tangia hapo ata nikimcall cm hapokei,ndugu zangu tusiwe tunasahau tulipotoka jaman
 

mwantui

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
1,624
2,000
Usimuhukumu bure huenda hana hela na vile vile labda anafikiria kazi zaidi ya marafiki muache uone mwisho wake utakuaje.
 

foshizzle

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
374
0
nani kasahau alipo toka?. acha kua na lawama zisizo na msingi. mtu anapata kazi na hizi familia za kitanzania unategemea mshahara atabakiwa na nini? kama kweli unampenda utamvumilia.
 

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
Usimuhukumu bure huenda hana hela na vile vile labda anafikiria kazi zaidi ya marafiki muache uone mwisho wake utakuaje.

huwa namacall cyo kutaka msaada4hi na kuuliza ishu fulan kuhusu ofc yao,sijui udhan ninashida
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,045
2,000
Msidemand kusaidiwa matokeo yake tunakuwa walalamishi wa kupindukia.
 

Calamity

JF-Expert Member
May 28, 2013
856
0
kuna jamaa yangu fulan kahusle muda fulan then kapata kazi sehemu,kabla ya hapo tulikua tunawasiliana nakutiana moyo,siku moja nilimuomba msaada kidogo akawa hana,sasa tangia hapo ata nikimcall cm hapokei,ndugu zangu tusiwe tunasahau tulipotoka jaman

Hapo ulikosea ndugu, muache awekeze akiwa safi ss muombe msaada hapo akikunyima basi ana matatizo. Labda familia inamtegemea.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,485
2,000
Jamani si kasema mara ya kwanza ndio alimuomba hela na siku hizi anampigia kuuliza vitu flani kuhusu office yao tu..

Huyo jamaa kaaribu kutopokea calls au reply sms.

Ila mkuu, na wewe usijioneshe kama una njaa saaana. Kam ipo ipo tu. Kama vipi mpotezee, akishazoea huo mshahara atakukumbuka.tu. Labda awe na roho kama ya Bollo Yanki.
 

KILIVITE

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
1,303
1,250
Tenda wema nenda zako usingoje shukrani,MUNGU ataklipa kwa namna pekee yenye tofauti na jinsi ulivyomsaidia.Nalog off!
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,687
2,000
Watanzania tunalalamika kwelii.
We nae tafuta kazi
Je siku ukipiga simu na akipokea utamwambia kuwa uliwahi msema kwa watu kuwa anajiona baada ya kupata kazi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom