Iv katika hii kitu inawezekana katika hali ya kawaida?


M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Kunamtu ni rafikiyangu facebook, nakumbuka yy ndo alinitumia friend request, nilimuad coz alikuwa na urafiki na watu ambao nnawafaham,

kaanzisha mazoea na anaomba namba yangu ya simu, kabla ya kufanya hivy nikaona nipitie profile yake kwanza ili nijiridhishe,kilichonishangaza ni kwamba rafiki zake wote ni wadada tena wa mkoa huu ambao ndo na mm naishi, yeye ni mwanaume sasa nimeshindwa kuelewa, iv inawezekana mtu akawa na marafiki wote wanawake ilhal yy ni mwanaume? Na wote wawe ni wa mkoa mmoja? Nimeshangaa sana. Nimewaza kwanini iwe hivyo au hiyo account kaifungua kwaajili ya kaz maalum?

Nisaidieni mawazo wandugu
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
mh.hili swali lako linahitaji uwe mwana sayansi kulijibu.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Duuh eti ndoo ili linampa tabuu mpakaa akahamuua kuliletaa umu jf apatee msaadaa agaa so na wanajamii wa fb wanakupa preshaaa mmmh udhaifuu huu
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
mh.hili swali lako linahitaji uwe mwana sayansi kulijibu.
jamani kwanini mbona lipo open? Labda sijui kupanga mawazo yakaeleweka! Mawazo yako please!
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Labda anafanya research ya wadada wa mkoa wenu...
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Duuh eti ndoo ili linampa tabuu mpakaa akahamuua kuliletaa umu jf apatee msaadaa agaa so na wanajamii wa fb wanakupa preshaaa mmmh udhaifuu huu
kweli kabisa limenipa mawazo, sijui akili zangu fupi?
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
me naamini no matter how the ishu is... As long mtu kaleta shida apa basi imemshinda kote alikotoka! And thats why jf is here...!
We dada usiumize kichwa mpenzi..as long as huna utakacholoose wala kugain ukimpotezea,me nadhani umpotezee ili udeal na mambo mengine katika maisha yako na marafiki zako wengine ambayo nadhan kuna mengine ya muhimu zaidi ya hayo.
Me masuala hayo ambayo hayana deal yoyote kwangu nayapotezea tuu!
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
me naamini no matter how the ishu is... As long mtu kaleta shida apa basi imemshinda kote alikotoka! And thats why jf is here...!
We dada usiumize kichwa mpenzi..as long as huna utakacholoose wala kugain ukimpotezea,me nadhani umpotezee ili udeal na mambo mengine katika maisha yako na marafiki zako wengine ambayo nadhan kuna mengine ya muhimu zaidi ya hayo.
Me masuala hayo ambayo hayana deal yoyote kwangu nayapotezea tuu!
kweli mwaya
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
hahahahaha Jawilat. Hivi kumbe kunasehemu maalum za kupatia wanawake?
 
Last edited by a moderator:
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
hahaha watu mna vituko!! Eti facebook mnadani!!

Hahahah me sidhani kama nitawahi kuvutiwa na facebook..hmm enewei may be!
Mie watsap,jf na kuchungulia blogs zenye akili timamu! ndo SN zangu makorokocho mengine mie mshamba kwakweli!
Ila uyo mkaka! Ukute jini makata!kapangiwa kuwachezea wadada wa mkoa flani! Awape Ukimwi! Lol
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,302
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,302 280
unataka msaada gani hapa
MMU BINTI??
 

Forum statistics

Threads 1,252,304
Members 482,076
Posts 29,803,362