ITV wamtangaza REGIA MTEMA kushinda jimbo KILOMBERO, warekebisha baada ya muda...!


Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
CHADEMA KUPITIA REGIA MTEMA WAMECHUKUA JIMBO LA KIROMBELO.
Kura 38,550

Hongera sana Mtoto G.S

SOURCE:-

IPP MEDIA, ITV
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
12
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 12 35
tuataka source????????????????????????
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
kura za upande mmoja maana yake nini mkuu? Toa data kamili ili tuone mkuu.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhhhhhhhhh mbona yy mwenyewe amesema wamechakachua na anajiandaa kwenda mahakamani.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mfungieni huyu jamaaa. Regia kasema wanapeleka kesi mahakamani na wewe unaleta habari zipi hapa?
 
MawazoMatatu

MawazoMatatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2008
Messages
505
Likes
4
Points
35
MawazoMatatu

MawazoMatatu

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2008
505 4 35
Hiyo ni kwa mujibu wa ITV sa sijui nimuamini nani?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
kura za upande mmoja maana yake nini mkuu? Toa data kamili ili tuone mkuu.
Mkuu unaongea kama vile unamlipa mtu hapa, vipi mkuu...?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Mfungieni huyu jamaaa. Regia kasema wanapeleka kesi mahakamani na wewe unaleta habari zipi hapa?
Sikonge mbona nilikuheshimu sana Kamanda.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,018
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,018 280
ITV has just confirmed that Mtema Regia Estelatus of Chadema has won Kilombero with 38, 550 votes against her closest CCM rival................The results have been officially announced by the Election supervisor...........
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
ITV has just confirmed that Mtema Regia Estelatus of Chadema has won Kilombero with 38, 550 votes against her closest CCM rival................The results have been officially announced by the Election supervisor...........
This is great and will make part of my day. I am still sad and mad because of the massive rigging perpetrated by NEC, Ikulu and Usalama wa Taifa.
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Hata kama wewe unakuwa kama huelewi wakati wewe ni senior member mkuu, acha hizo mkuu hapa watu tumeletewa machaka kibao, mamluki kibao hata kama ni kweli but you should show the source, au hata za upande wa pili.

Ila ahsante kwa taarifa najua ulikuwa na furaha hukujali impact za upande wa info receivers.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Najua ndge ya uchumi ilo tusi umelitoa bila ridhaa yako pole
Kuna watu wanaudhi umu mimi bado kidogo nimpe tusi la mama
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
So Chadema is now ahead of CUF hence the opposition party
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jamani kuna mtu kapewa tusi kule na Ndege ya uchumi na haya matokeo ya uko'
Kuweni serious
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hata mie nakuheshimu Kamanda. Ndiyo maana nashangaa na hizi habari zako.

Utakuwa umesikia vibaya Mkuu maana ukweli ni kuwa GS ameshindwa na kakataa matokeo.

Kuna mtu kakudanganya au umesikia vibaya.
Sikonge mbona nilikuheshimu sana Kamanda.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,018
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,018 280
ITV have confirmed these results..............and we have to abide by them.....I suspect JK had to intervene from the orders he had issued to steal this electoral result...........Kumdhulumu mwanamama mlemavu was simply too much to bear but CCM have no shy.............
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Kati ya ushindi wote wa chadema huu ni mtamu zaidi. Im really proud of her and respect her for her tenacity and incredible resilience. You Go girl!
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Hata kama wewe unakuwa kama huelewi wakati wewe ni senior member mkuu, acha hizo mkuu hapa watu tumeletewa machaka kibao, mamluki kibao hata kama ni kweli but you should show the source, au hata za upande wa pili.

Ila ahsante kwa taarifa najua ulikuwa na furaha hukujali impact za upande wa info receivers.
DICTATOR MKUU!

Source ni IPP Media
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Hata mie nakuheshimu Kamanda. Ndiyo maana nashangaa na hizi habari zako.

Utakuwa umesikia vibaya Mkuu maana ukweli ni kuwa GS ameshindwa na kakataa matokeo.

Kuna mtu kakudanganya au umesikia vibaya.
Sikonge vipi mbona hatuamini kushinda tena wazee, inamaana tumesha kata tamaa kiasi hiki.

SOURCE ni IPP Media Mkuu.
 
G

Godfrey Mwaja

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
G

Godfrey Mwaja

Member
Joined Oct 15, 2010
24 0 0
Imethibitishwa kilombero kuchukuliwa na chadema baada ya vuta ni nikuvute nec kushindwa kuchakachua matokeo hayo
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404