ITV Tanzania:Kibanda awaambia Polisi waseme ukweli

  • Thread starter Kennedy Daima Mmari
  • Start date

Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
982
Likes
3
Points
35
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined Dec 12, 2012
982 3 35
Mwenyektii wa jukwaa la wahariri Absalom Kibanda amerejea nchini baada ya matibabu ya muda mrefu nchini Afrikakusini huku akiomba polisi kueleza ukweli wa yaliyotokea na kuchukua hatua kwa yeyote aliyehusika kwenye unyama aliotendewa.

Source:ITV Tanzania Facebook Page
.
Swali:Kuna ukweli Gani Polisi wameuficha kuhusu kutekwa na kuteswa kwa Kibanda??




Mwenyekiti wa jukwaa la wahariri na mhariri mtendaji wa new habari absalom kibanda amerejea leo nchini na kulakiwa na watanzania wapenda amani na maendeleo. Wanachi wengi sana walijitokeza huku wengine wakitokwa na machozi ya huruma huku wakiwa hawaamini kumuona tena kibanda akiwa na siha njema namna ile.

Kibanda amewashukuru watanzania kwa dua zao wakati wote tangu apatwe na masibu yale na ameahidi kuelezea mkasa mzima jinsi ulivyokuwa na kutoa leads ya ni nani hasa wahusika wa utesaji dhidi yake...

pole sana kibanda na karibu nyumbani...mungu azidi kukujaala afya njema uendelee kulijenga taifa lako...damu yako haijamwagika bure.
 
Eistein

Eistein

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,107
Likes
8
Points
135
Age
35
Eistein

Eistein

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,107 8 135
skendo kama ile ni ngumu sana kuitengasha na serikali ya mr. dhaifu. ingekuwa ni chama pinzani au mtu binafsi ndiyo kafanya vilee asingemaliza hata wiki angekuwa tayari kova mzee wa mikengeza a.k.a mzee wa kutokelezea kwa kioo angekuwa kashaitisha press conference... hapo jk na serikali yake wanahusika.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
nimemsikia anasema hawezi kukaa kimya kama dr ulimboka lazima atasema tu na watesaji watajulikana tu.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Labda hataki hilo jicho lililobaki.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Atasema tu maana mwenzake Uli amekula kitu cha kuziba mdomo yeye hawezi kukubali maana amepata ulemavu!inasikitishaa sana!jipange na kulipua bomu!hata ikibidi akiwa uhamishoni ubalozi usa au uk akaombe hifadhi!maana wale wanajua kila kitu hata waliohusika wanawajua!wanajua fitna zaidi ya tiss wetu !wanajua ukweli woote
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
mungu akiwa upande wako ni nani atakuwa juu yako
go kibanda go go
 
cpt

cpt

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
893
Likes
278
Points
80
cpt

cpt

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
893 278 80
Hata mwakyembe nae alisema hv hv ila hadi leo kmy!kwn had polic waseme !!?we kama unajua kilichokutokea c useme tujue,au km hutak piga kmy mana uckute unamaskendo yko na watu huko ukafumuliwa!!
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
nilimsikia anasema kwanini ktk hii miaka nane ambayo jk amekaa madarakani kumekuwa na matukio mengi ya ukatili kwa waandishi wa habari? anasema hawezi kusubiri asemewe kama wengine hivyo atalipua bomu soon. sisi yetu macho na masikio
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,777
Likes
331
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,777 331 180
Natumaini naye atatafutiwa fungu la kutosha ili atulie, nchi hii inaweza kukufanyia unyama na kukutajirisha at the same time. Hiyo bahati wengine haituangukii. Tusubiri hayo mabomu hata ikiwa kwa karne nyingi, tutaendelea kusubiri mpaka tuwajue watesaji.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,206
Likes
15,603
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,206 15,603 280
Labda hataki hilo jicho lililobaki.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Una maana wale watoa kucha na meno bila ganzi watamrudia tena,ili waje wamnyofoe hilo jicho la pili lililobaki?!

Na pamoja na mzee wa movie ya kichaa wa Kenya,kuwa hadi leo,baada ya miezi mitatu hajamkamata hata mtuhumiwa mmoja,wa tukio la kutekwa kwa Kibanda,bado hata hivyo,JK,amemtunukia utumishi uliotukuka na amempandisha na cheo!!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wanaosema ukweli hawasubiri kusemewa

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Likes
210
Points
160
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 210 160
Uli na Mwaki walirudi kwa mibwebwe hivi hivi
Chezea koleo la kung'olea kucha na meno...kimyaaaaa hadi kesho
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
polic wa mr dhaifu...ktk kaz
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,731
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,731 40 145
hakuna kitu amesema ili mr. dhaifu aongeze dau la kumponza
 
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
Hata mwakyembe nae alisema hv hv ila hadi leo kmy!kwn had polic waseme !!?we kama unajua kilichokutokea c useme tujue,au km hutak piga kmy mana uckute unamaskendo yko na watu huko ukafumuliwa!!

Dr. Mwakyembe alishaweka bayana kwenye maelezo yake ya kurasa 8 kwenda polisi. Alitaja magaidi waliotoka (Somalia) yamkini, Al-Shababu waliopangwa wamuuwe. Muda wote wakiwa hapa nchini walitumia magari ya kampuni ya ujenzi ya Caspian Construction (ni kampuni ya Rostam Aziz,) yamkini hata Bashe anayafahamu magari yaliyohusika. Piia magari ya TISS yalitumika kuwabeba wale magaidi kutoka Somalia.

Maelezo ya Dr. Mwakyembe yaliishia ofisini kwa DCI Manumba hadi kesho.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Awabane wampe Dau la kutosha washitaki baada ya makabidhiano.Nani kakuambia walioshindwa kuua wakulipe na usahau,halafu waendelee na hayo mauaji.Bora wangeacha.

Ila Mungu wa Israel ni Soo..hawa wana wa jehanum,wamemwaga damu za watu...sana.Hadi sasa wanajikuta wakishindwa wamalizia watu.
 
Metsada

Metsada

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
1,460
Likes
834
Points
280
Metsada

Metsada

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
1,460 834 280
skendo kama ile ni ngumu sana kuitengasha na serikali ya mr. dhaifu. ingekuwa ni chama pinzani au mtu binafsi ndiyo kafanya vilee asingemaliza hata wiki angekuwa tayari kova mzee wa mikengeza a.k.a mzee wa kutokelezea kwa kioo angekuwa kashaitisha press conference... hapo jk na serikali yake wanahusika.
Peleka ushahidi polisi kwa mujibu wa sheria ya mwenendo wa jinai [the criminal procedure act]... sio unapayuka tu. una uhakika JK anahusika??? are you sure? Leta ushahidi wako hapa jamvini au peleka polisi hq.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kibanda amshukuru tu Mungu kwa viungo aliyobakiwa nayo, japo kafanywa kilema.
Kwa serikali yetu sikivu, au dhaifu madai yake ni mazito mno.. sio rahisi kuyatekeleza.
Labda basi waseme tu ni Chadema imefanya, hilo rahisi, na kumtafutia tuhumu Mchadema yeyote. Vinginevyo Mungu aendelee kukulinda Kibanda, japo umefanywa kilema. Ipo siku, nayo yaja ambapo yote yaliyo sirini yatafichuliwa. Endelea kumshukuru Muumba wako. Pole lakini.
 
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
1,169
Likes
0
Points
133
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
1,169 0 133
Karibu nyumbani mwenyekiti.... Tunasubiri maelezo yako kwa hamu kubwa kama polizia watashindwA kusema ukweli...
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935