ITV Tangazeni matokeo ya Urais mnavyoyapata

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
ITV hamuwatendei wananchi haki kwa kuzuia matokeo ya Urais ambayo yanatangazwa pamona na yale ya wabunge. Tangazeni matokeo hayo yanavyokuja kutoka majimboni. Kwanza ni kwa sababu mtawasaidia wananchi kujua nini kinaendelea na mtaondoa wasiwasi na vile vile mtasaidia kupunguza watu kufikiria Tume inachakachua.

Sasa kama nyinyi ndiyo vyombo vya habari na mnapata matokeo halali kutoka majimbo kwanini msiyatangaze huku mnayajumlisha tuone kama yanalingana na yale yanayotangazwa na tume?

You must be independent enough, mbona wenzenu Mwananchi wanafanya hivyo?

Kama Kikwete kashinda matokeo yenu na ya tume hayawezi kupishana! so do the needful.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
ITV hamuwatendei wananchi haki kwa kuzuia matokeo ya Urais ambayo yanatangazwa pamona na yale ya wabunge. Tangazeni matokeo hayo yanavyokuja kutoka majimboni. Kwanza ni kwa sababu mtawasaidia wananchi kujua nini kinaendelea na mtaondoa wasiwasi na vile vile mtasaidia kupunguza watu kufikiria Tume inachakachua.

Sasa kama nyinyi ndiyo vyombo vya habari na mnapata matokeo halali kutoka majimbo kwanini msiyatangaze huku mnayajumlisha tuone kama yanalingana na yale yanayotangazwa na tume?

You must be independent enough, mbona wenzenu Mwananchi wanafanya hivyo?

Kama Kikwete kashinda matokeo yenu na ya tume hayawezi kupishana! so do the needful.
Kweli ITV hawatutendei haki namsikiliza Masako live anavyo wakatiza kauli watoa habari wanapotaka kutoa matokeo ya urais hadi anaboa kabisa. Sielewi kwanini anawazuia wakati matokeo yameshatolewa vituoni, ila nasikia Chadema kama chama kinakusanya matokeo yote ya vituoni ndipo kitoe tamko kwa hiyo kama NEC watatangaza tofauti watakuwa wanajitafutia matatizo makubwa nawaomba wasije wakathubutu kufanya hivyo.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,378
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,378 1,302 280
ahsante sana mzee mwanakijiji kunbe umeliona hilo. jana nilikuwa naangalia star tv toka asubuhi walikuwa wanatangaza kwamba lema kashinda arusha lkn itv wao wanasema eti mchuano bd mkali sijui wanaogopa nini? sasa wanatangaza nini km hawatoi matokeo mapema? waache kutangaza basi
 
C

chilamjanye

Senior Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
110
Likes
0
Points
0
C

chilamjanye

Senior Member
Joined Oct 5, 2007
110 0 0
wamezuiliwa kufanya hivyo na CCM ili waendelee kuchakachua ITV wanashiriki uchakachuaji kwa njia hiyo
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Nazionea wivu TV za Kenya.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
UWT umeaagiza reporter wake wasitangaze matokeo ya URAIS

SHAME ON YOU ITV :rip::rip::rip::rip:ITV
 
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2010
Messages
550
Likes
90
Points
45
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2010
550 90 45
ITV MWAKA HUU AMMEWAFANYIA WATANZANIA KITU KIBAYA SANA,TULIKUWA TUNA WAAMINI SANA LAKINI IMANI YETU IMESHAPOTEA SIJUI MENGI WAMEMWOGOPESHA NA NINI! Habari zote mtakazo kuwa mnatangaza baada ya uchaguzi sitoziamini tena.MLIMANI tv na SAUTI YA UJELUMANI Ndizo sosi zangu.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Nimekuwa nafuatilia Matokeo ya Uchaguzi kupitia TV na Radio lakini kinachonishangaza ni Kwamba Katika majimbo ambayo CCM inashinda Matokeo ya Urais Yanawekwa wazi ila Kule ambako Upinzani Unashinda wanatangaza tu Ubunge Lakini Matokeo ya Urais hayatangazwi

Naomba Matokeo ya Urais

Mbeya Mjini
Iringa Mjingi
Moshi Mjini
Mwanza
Musoma Mjini
Kigoma

Mnaweza kuendelea

Huko tumetangaziwa Ubunge tu ila Urais hawajatangaza,

Je ni Strategy ya NEC Kuchakachua
 

Forum statistics

Threads 1,251,598
Members 481,811
Posts 29,777,513