ITV na Miaka 52 Ya Uhuru wa Tanganyika


Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,117
Likes
3,328
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,117 3,328 280
Katika kile kinachooneka kuwa ni muendelezo wa wa Tanganyika kuchoshwa na jina bandia la nchi yao "Tanzania Bara"
Leo ITV kwenye correspondence zake zote za Habari ya miaka 52 ya uhuru wametumia jina la nchi yetu,Tanganyika.
Kuanzia kwenye headline Mpaka Kipima joto ni "Miaka 52 ya Uhuru wa Tanganyika" mwanzo mwisho..
Nimefarijika sana usiku wa leo.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Inshallah kuna siku kitaeleweka.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,415
Likes
1,381
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,415 1,381 280
Dalili nzuri kwa kurejea Tanganyika!
 

Forum statistics

Threads 1,263,518
Members 485,918
Posts 30,154,799