ITV Mnachotufanyia Kwenye Isidingo, Is Not Fair At All!. Msitufanye Tuanze Kumkumbuka Mzee Reginald Mengi This Soon!.

L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
1,200
Points
2,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
1,200 2,000
mwanaume kuangalia tamthilia ni dalili ya kuwa na low IQ
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
140,949
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
140,949 2,000
Wadau wa isidingo kumbe ni wengi hivi
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,356
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,356 2,000
Kumbe bado ipo
Mie nilichoka nikaachana nayo miaka mi3 sasa.
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,783
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,783 2,000
ISIDINGO haina tija kwa nchi.Ni vema wangetumia muda huo kuonyesha mambo ya kizalendo kama ziara za kutekeleza ilani za wakuu wa mikoa
 

Forum statistics

Threads 1,324,702
Members 508,809
Posts 32,170,400
Top