ITV mmekuwa zilipendwa. Azam imewapiga bao la kisigino


hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
610
Likes
161
Points
60
hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
610 161 60
Itv ni moja ya kituo cha television kilichokuwa kizuri mno hasa kwenye eneo la taarifa ya habari hapa chini. Ulipokuwa unaikosa hiyo taarifa inakuuma sana moyoni.Ila kwa kipindi hiki kituo hiki kinaanza kufa kwani taarifa zao za zamani za kiuchunguzi haziko tena,Na mbadala wake imeibuka Kituo kimoja matata sana nayo ni Azam TV, ni moja ya kituo cha tv ambacho ukiangalia taarifa zake huna hamu ya kusoma magazeti ya kesho yake wanakuwa wamemaliza kazi.Taarifa zao zinasisimua hadi raha. Vituo vinavyoelekea kufa kifo cha mende ni Itv, na Channel 10 kwisha kabisa.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
duh habari ya pili hii cku ya leo kuhusu ITV...mtakua mmetumwa kuja kuiponda tu si bure
 
hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
610
Likes
161
Points
60
hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
610 161 60
Ni kweli mkuu kiukweli taarifa zao hazina mvuto siku hizi,wabadilike bhana ili tuwe na vituo kibao vyenye ushindani,itv walikuwa wako poa sana ila tunataka waamke warudi kama zamani.
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,742
Likes
5,733
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,742 5,733 280
Azam tv wanajua
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,219
Likes
10,448
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,219 10,448 280
Hio Ndio faida ya kujifanya ITV ni CONSERVATIVE,wapambane na hali yao TU.
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
998
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 998 280
Hawa Azam wana ramba ramba nmekuwa nikiwasikia kusifika sana hasa katika nyanja za habari, hivi bado hawajakamatia namba DSTV kweli niprove hilo au nikagonge kwa jirani?
 
wax

wax

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,951
Likes
1,238
Points
280
wax

wax

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,951 1,238 280
Nlikua naipenda Sana hii station Lakin siku hiz big NO haina ubunifu wanafanya kaz kwa mazoea business as usual baba mkubwa angalia hii kitu rudisha heshima yako mzee wangu
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Azam inawatazamaji wangapi hiyo ni TV inaishia kisarawe huwezi ifananisha na itv itv kwa vyombo vya habari hapa tz inajitahidi ukilinganisha na vyombo vingine vya habari japo maboresho ni muhimu kushauri
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
ITV taarifa zake ziko biased sana against vyama upinzani, wanawapa airtime kidogo sana
Pia Magazeti ya Nipashe nowadays hayana tofauti na Magazeti ya Uhuru ya CCM
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,728
Likes
7,947
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,728 7,947 280
Kwa sasa ITV imekuwa sawa na TBC tu, yaani n ni copy and Paste. Kwa sasa ITV wao habari kuu ni Magufuli na serikali yake tu, Magufuli akienda hata Kanisani kusali basi siku hiyo ni habari kuu kwa ITV, hapo wataanza kumuonyesha akipiga magoti, akitoa sadaka mpaka akilishwa mkate(Ekaristi) nk.

Nina hisi huenda Mengi ni mkwepa kodi mkubwa sana, na ameshasoma alama za nyakati hivyo anajipendeka kwa mkubwa ili kuepuka Kibano.
 
hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
610
Likes
161
Points
60
hayaland

hayaland

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
610 161 60
Si kweli,Azam wanaonakana nchi nzima kupitia ving'amuzi vyao,kagera,kigoma mwanza iko poa sana ukiwa na kifaa hivyo.
 
chaduma

chaduma

Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
96
Likes
125
Points
40
chaduma

chaduma

Member
Joined Apr 16, 2017
96 125 40
Itv ni moja ya kituo cha television kilichokuwa kizuri mno hasa kwenye eneo la taarifa ya habari hapa chini. Ulipokuwa unaikosa hiyo taarifa inakuuma sana moyoni.Ila kwa kipindi hiki kituo hiki kinaanza kufa kwani taarifa zao za zamani za kiuchunguzi haziko tena,Na mbadala wake imeibuka Kituo kimoja matata sana nayo ni Azam TV, ni moja ya kituo cha tv ambacho ukiangalia taarifa zake huna hamu ya kusoma magazeti ya kesho yake wanakuwa wamemaliza kazi.Taarifa zao zinasisimua hadi raha. Vituo vinavyoelekea kufa kifo cha mende ni Itv, na Channel 10 kwisha kabisa.
Du!Chanel 10 inasakamwa!!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,409
Likes
5,409
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,409 5,409 280
kama hawasifii north empire party na watu wake maana ndio ufalme wenye hasira kitakufa lakini kama wapo kati hakifi!
 
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
311
Likes
213
Points
60
Age
43
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
311 213 60
Kule yupo Mzee Tido,Mzee mwenye uzoefu wake toka BBC LONDON, ninyi mlimuona wa nini alipokuwa TBC yenu zilipendwa, Azamu wakamuona wa maana kabisa,acha Azam wawachape tu
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,301
Likes
1,201
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,301 1,201 280
Azam inawatazamaji wangapi hiyo ni TV inaishia kisarawe huwezi ifananisha na itv itv kwa vyombo vya habari hapa tz inajitahidi ukilinganisha na vyombo vingine vya habari japo maboresho ni muhimu kushauri
Si kweli,Azam wanaonakana nchi nzima kupitia ving'amuzi vyao,kagera,kigoma mwanza iko poa sana ukiwa na kifaa hivyo.
 
mperembi

mperembi

Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
36
Likes
17
Points
15
mperembi

mperembi

Member
Joined Sep 8, 2017
36 17 15
Kwa ufupi ni kwamba azam TV wamekuja kusambaratisha media za bongo na nchi jirani.siri yao ni uwekezaji mkubwa wa mtaji na kufahamu mahitaji ya mfuatiliaji wa media...
 

Forum statistics

Threads 1,236,877
Members 475,318
Posts 29,270,623