ITV: Mabasi yaegeshwa kituoni Ubungo kutokana na kudorora kwa abiria

Iringa Native

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
978
1,000
Enzi za ubatizo wa moto zinaanza.......sijui mbatizaji ndio huyu aliyetabiliwa na retired comrade lt yusuph ama tumngoje mwingne!
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,094
2,000
Hali ya usafiri yadorora? huyo mhariri wa itv arudi shule,angesema kudorora kwa uchumi ningemuelewa!
 

Nkanaga

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
655
500
Senseless mass hysteria, mbona club, bar, grocery, vilabu vya kitimoto, madanguro, yote yanafurika?
Panajaa kwenu mkuu (sijui wapi?) Maana mahali pengi hali ni tete, bar na grocery wafanyakazi wanapunguzwa. Vituo vya nyama ya kitimoto wanapunguza idadi ya kilo, club Wateja ni kiduchu. Hii ni kwa mujibu wa maeneo niliyotembelea hivi karibuni.

Sina hakika sana na huko madanguroni.
 
Dec 11, 2016
88
250
Leo nimeshuhudia kwenye taarifa ya habari ITV nilikuwa kijiji cha mwapolu chato ,geita nikaona madereva wa mabasi yaendayo mkoani wakilalamika kuwa abiria hakuna uchumi mbaya sana tofauti na miaka mingine pia wabeba mizigo stendi ya ubungo wasema mizigo hakuna .

Source: ITV
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom