ITV Live: CCM wapiga kura 9 mtu mmoja - Maswa Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV Live: CCM wapiga kura 9 mtu mmoja - Maswa Mashariki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by STREET SMART, Oct 31, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    naangali itv mwandishi anaripoti polisi maswa mashariki wanamshikilia mtu mmoja aliyekutwa kapiga kura tatu za uraisi,3 ubunge,3udiwani ambazo amekamatwa nazo. Baada ya kuhojiwa amesema walifundishwa kuwapa ishara ya vidole vitatu wasimamiz ili wapewe fomu tatu tatu. Alizobambwa nazo zimetikiwa mgombea wa ccm. Itv wanaidiscuss hii ishu. Kazi tunayo.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Bravo ITV!!

    Dunia inaona.

    Mungu atatoa hukumu.
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,403
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    We knew that CCM watachakachua tu...Haya wapenda ccm jitokezeni sasa mtuambie hapo!
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa jamaa kila mwaka wanakuja na style yake ya kuchakachua. Jamani mafisadi achana nao kabisa. Lakini mwaka huu imekula kwao
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 751
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    tutasikia mengi uchaguzi huu
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Alipewa karatasi 3 ata per mawakala walikuwa wapi?
     
  7. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchezo huu mchafu wa CCM usipoangaliwa kwa umakini utatuletea viongozi tusiowahitaji. CCM ndio wachokozi siku zote na hii itakuja kuleta maafa makubwa kama hawatadhibitiwa mapema.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ssue hiyo kituo cha kwanza kabisa kuripoti ni Chanel Ten lakini haikupewa kipaumbele kabisa baada ya kuonekana zzimepigiwa kura CCM. Anyway nadhani vyombo vya habari vitatujuza zaidi.
     
  9. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mawakala wa CHADEMA, CUF, SAU etc walikuwa wapi wakati tendo hili likifanyika??? Karatasi zile hauwezi kuzichana kwa mkupuo tatu. Na zinapochanwa inakunjwa moja moja mbele ya mawakala! Hata kama tunasema CCm wanafanya usifadi lakini huu ni ujinga wa mawakala wa vyama vya upinzani. Hivi wakati tukio hili linafanyika, wote walikuwa wametumwa kununua soda kama alivyosema JK????????????????.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nasikia wanatoa ishara za kifreemasons msimamizi anampa 6 za raisi nazingine kweli huu uchakachuaji kiboko
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Good report itv!
     
  12. B

    Babasean Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atuepushie haya! Haki Huinua Taifa, Mungu atusaidie haki itendeke
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,753
    Likes Received: 2,084
    Trophy Points: 280
    Kuna vituo CHADEMA haikuweka mawakala. Nilijua tu that was a huge mistake
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,753
    Likes Received: 2,084
    Trophy Points: 280
    Kuna vituo vilikuwa na wakala wa CCM tu. YEYE PEKE YAKE. CHADEMA got it coming....
     
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nimepata dhambi ya kutukana kimoyomoyo,hasira jamani inaudhi.
    wanangangania nini hatuwatakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kama bwana YESU ndio mwamba wako hupaswi kutukana hata kama ni KIMOYOMOYO!!
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    jamani harafu bia za leo tamu!, maana nagida mpaka kieleweke
     
  18. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi Chadema kwanini hawaweki mawakala au ndio kuiamini sana NEC?Matokeo ndio hayo sasa
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa mawakala wa chadema walikuwa wapi au wamechakachuliwa
     
  20. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shame kwa ccm ~ wameiga joji bushi mbinuz huh?
     
Loading...