Its my dream and Wish


babylove

babylove

Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
59
Likes
1
Points
0
babylove

babylove

Member
Joined Oct 13, 2009
59 1 0
My prayers, dreams and wishes are to get mchumba and Mume at JF naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili ID nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hakikisha anafanana na avatar yako kila la heri
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Tupo wengi tu ambao hatuna pete..na bado hatujatangaza nia bado.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
na wewe hupendi weupe?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
na wewe hupendi weupe?
vipi, wewe mweupe so unahic utapoteza hiyo bahati?....mdada kuwa makini tu na kitu kimoja wanaweza pia kuvua hizo pete na kudai bado wapo wapo ili watimize cha kutimiza, otherwise...goodluck!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
vipi, wewe mweupe so unahic utapoteza hiyo bahati?....mdada kuwa makini tu na kitu kimoja wanaweza pia kuvua hizo pete na kudai bado wapo wapo ili watimize cha kutimiza, otherwise...goodluck!
hahahaha kuna thread kule F.Lady kawajia juu watu weupe...ngoja niende nae pm kwanza nijue bahati itanidondoke sijui?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
hahahaha kuna thread kule F.Lady kawajia juu watu weupe...ngoja niende nae pm kwanza nijue bahati itanidondoke sijui?
hujamaliza vigezo...pete?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Jiandae kujaza PM yako muda si mrefu
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
My prayers, dreams and wishes are to get mchumba and Mume at JF naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili ID nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
kila la heri babylove, lakini kuna thread humu zinasema wanaume weupe, wafupi .k. hawafai!sasa sijui wewe vipi?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Heheheeeee...
Wapi pete yangu....sijui nimeiweka wapi aisee....
Babylove ntaku-pm soon...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
may allah give u a simple way to get the one u need,,,,,all dah best,,:A S-rose:
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
my prayers, dreams and wishes are to get mchumba and mume at jf naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili id nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
mh wachumba wa humu? Mara mc huyo!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kila la kheri bibie,usisahau kuwa makini.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,152
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,152 280
sijui kwa nini lakini najikuta kama nakuonea huruma hivi......
i could be wrong but
nahisi kumegwa utamegwa na mume usipate but........
just ignore me na endelea na mpango wako....
all the best......
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Mmmmh,mimi watu wa kutafuta uchumba mitandaoni mmmmmmmmmmmmmmmh??????
Nawaogopa kama ukoma
 

Forum statistics

Threads 1,238,170
Members 475,830
Posts 29,311,897