Its my dream and Wish

Joined
Oct 13, 2009
Messages
59
Likes
1
Points
0

babylove

Member
Joined Oct 13, 2009
59 1 0
My prayers, dreams and wishes are to get mchumba and Mume at JF naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili ID nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
na wewe hupendi weupe?
vipi, wewe mweupe so unahic utapoteza hiyo bahati?....mdada kuwa makini tu na kitu kimoja wanaweza pia kuvua hizo pete na kudai bado wapo wapo ili watimize cha kutimiza, otherwise...goodluck!
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
vipi, wewe mweupe so unahic utapoteza hiyo bahati?....mdada kuwa makini tu na kitu kimoja wanaweza pia kuvua hizo pete na kudai bado wapo wapo ili watimize cha kutimiza, otherwise...goodluck!
hahahaha kuna thread kule F.Lady kawajia juu watu weupe...ngoja niende nae pm kwanza nijue bahati itanidondoke sijui?
 

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
My prayers, dreams and wishes are to get mchumba and Mume at JF naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili ID nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
kila la heri babylove, lakini kuna thread humu zinasema wanaume weupe, wafupi .k. hawafai!sasa sijui wewe vipi?
 

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
254
Points
180

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 254 180
Heheheeeee...
Wapi pete yangu....sijui nimeiweka wapi aisee....
Babylove ntaku-pm soon...
 

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
my prayers, dreams and wishes are to get mchumba and mume at jf naamini nitafanikiwa especially those funny and cute guys wa jukwaa letu lileee. Kuna mmoja tulielewana sana kirafiki kukutana nikamwona anapete ikawa ndio hivyo tena. Sijakata tamaa nikipata mume hapa nitafurahi nitabadili id nitaweka jina langu halisi. Ukiniuliza sababu sina nimapendekezo yangu tu na nayaheshimu.
mh wachumba wa humu? Mara mc huyo!
 

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,836
Likes
23,002
Points
280

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,836 23,002 280
sijui kwa nini lakini najikuta kama nakuonea huruma hivi......
i could be wrong but
nahisi kumegwa utamegwa na mume usipate but........
just ignore me na endelea na mpango wako....
all the best......
 

Forum statistics

Threads 1,203,611
Members 456,885
Posts 28,122,508