Itifaki imekaaje kumuuandikia rais barua ili atatue matatizo ya pahali ulipo

keki ya harusi

JF-Expert Member
Jul 23, 2017
279
500
Itifaki imekaaje kumuuandikia Rais barua ili atatue matatizo ya pahali ulipo
Kuna ndg yangu anataka kumuuandikia rais barua ili atatue matatizo ya pahali pake
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,259
2,000
Itategemea eneo/mahali alipo huyo mdau!!! Lakin hujatwambia rais yupi!
 

jurist

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
278
500
Maji, maji, maji, maji, sinza YAMEKUWA historia siku ya nne leo . Yake ikijibiwa na mimi ntaandika yangu kwakweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom