Itakuwa dharau kubwa kwa Vijana wa CCM kama Rais Samia atamteua Bananga kwenye nafasi ya uongozi

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
7,261
2,000
Itakuwa dharau isiyo mithilika kwa Vijana wa CCM ikiwa Bananga atateuliwa kushika nafasi yoyote ya uongozi hapa nchini

Ikumbukwe kuwa CCM kuna vijana wengi wamekipigania chama tena kwa kushiriki maovu ili kukilinda chama chao ili mradi washinde kwenye chaguzi mbali mbali. Vijana hao walifanya hivyo wakiamini ipo siku watapata nafasi ya uongozi.

Banaga alikuwa Meneja wa Kampeni wa Mgombea urais kupitia CHADEMA, Tundu Lisu kwenye uchaguzi 2021 ulitawaliwa na udanganyifu mkubwa.

Kwenye ziara ya kiserekali na Kichama Rais Samia Suluhu akiwa arusha kwenye mkutano wa hadhara alimpokea Bananga alikihama CHADEMA na alimuhakikiahia kuwa atamtumia, tunajua kumtumia lazima amteuwe kuwa kiongozi fluni kama sio kwenye serekali basi huenda ikawa kaenye CHAMA.

Hivi hata wapiga zumari kwenye mitandao ya kijamii Ole Mushi hana sifa za uongozi, vipi Abdulkharim Malisa na wengine?

Au tuamini kuwa CHADEMA inajua kupika viongizi wenye sifa za uongozi na hujengaji hoja zenye mashiko kuliko wliopo CCM!

Kama UVCCM itashindwa kuliemea hili na kuinyesha nguvu yake kwenye chama basi itabaki kuwa Daraja la Taasisi ya hovyo kuwahi kutokea.

Wakati mwingine UVCCM inabidi ungane na hata BAVICHA kwenye masuala ya msingi ya taifa ili kuijengea heahima yake.
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
8,152
2,000
Wala hilo halina haja kupigia kelele. Wana CCM wanasubiri maana yule kijana siku ile akifanya drama karibu mama ampe uteuzi palepale. Hawa oppurtunists kama bananga ni hatari watakigawa chama.
 

Tafakari yetu

Senior Member
Apr 19, 2021
158
500
Ni jambo linaloumiza kweli ikizingatiwa alikuwa anafanya kazi ya kupunguza kura za CCM lakini matakwa na mahitaji ya mteuaji yaheshimiwe
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,869
2,000
Itakuwa dharau isiyo mithilika kwa Vijana wa CCM ikiwa Bananga atateuliwa kushika nafasi yoyote ya uongozi hapa nchini

Ikumbukwe kuwa CCM kuna vijana wengi wamekipigania chama tena kwa kushiriki maovu ili kukilinda chama chao ili mradi washinde kwenye chaguzi mbali mbali. Vijana hao walifanya hivyo wakiamini ipo siku watapata nafasi ya uongozi.
Mbona meko aliwateua wengi sana kina waitara mpaka leo wapo huko ni mawaziri?

Sami na meko ni kitu kimoja si alisema mwenyewe?
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
18,798
2,000
Ilikuwa aibu sana kwa wana chadema pale ambapo gaidi alibadili gia angani akamteua Gwajima awe mshenga wa kumleta EL chadema akawa mgombea urais alafu watu waliokesha wanapigwa virungu kukipigania chama wakibaki wanazungushwa mikono huku wakiimba mabadirikoo lowasaaaaaa
 

makwega7

JF-Expert Member
Mar 18, 2018
280
250
Wivu umetuzidi wabongo.

Na hao uliowataja kwa IDs feki bila shaka unawafahamu majina yao halisi mpaka ukawajua kuwa hawajapata teuzi.
 

nazidaka

JF-Expert Member
Mar 14, 2014
211
250
Itakuwa dharau isiyo mithilika kwa Vijana wa CCM ikiwa Bananga atateuliwa kushika nafasi yoyote ya uongozi hapa nchini

Ikumbukwe kuwa CCM kuna vijana wengi wamekipigania chama tena kwa kushiriki maovu ili kukilinda chama chao ili mradi washinde kwenye chaguzi mbali mbali. Vijana hao walifanya hivyo wakiamini ipo siku watapata nafasi ya uongozi.
Unakumbuka shuka kumekucha. Ni muendelezo wa yaliyokwishatokea.
 

Madukwa Peter

JF-Expert Member
Sep 20, 2012
2,450
2,000
Katika siasa ni kitu cha kawaida sana. Wagombea wangapi walitoka vyama vingine wakapewa nafasi huko CHADEMA kugombea? Mbona EL alipewa nafasi ya kugombea urais akiwamwaga akina Slaa?
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
9,033
2,000
Itakuwa dharau isiyo mithilika kwa Vijana wa CCM ikiwa Bananga atateuliwa kushika nafasi yoyote ya uongozi hapa nchini

Ikumbukwe kuwa CCM kuna vijana wengi wamekipigania chama tena kwa kushiriki maovu ili kukilinda chama chao ili mradi washinde kwenye chaguzi mbali mbali. Vijana hao walifanya hivyo wakiamini ipo siku watapata nafasi ya uongozi.

Banaga alikuwa Meneja wa Kampeni wa Mgombea urais kupitia CHADEMA, Tundu Lisu kwenye uchaguzi 2021 ulitawaliwa na udanganyifu mkubwa.

Kwenye ziara ya kiserekali na Kichama Rais Samia Suluhu akiwa arusha kwenye mkutano wa hadhara alimpokea Bananga alikihama CHADEMA na alimuhakikiahia kuwa atamtumia, tunajua kumtumia lazima amteuwe kuwa kiongozi fluni kama sio kwenye serekali basi huenda ikawa kaenye CHAMA.

Hivi hata wapiga zumari kwenye mitandao ya kijamii Ole Mushi hana sifa za uongozi, vipi Abdulkharim Malisa na wengine?

Au tuamini kuwa CHADEMA inajua kupika viongizi wenye sifa za uongozi na hujengaji hoja zenye mashiko kuliko wliopo CCM!

Kama UVCCM itashindwa kuliemea hili na kuinyesha nguvu yake kwenye chama basi itabaki kuwa Daraja la Taasisi ya hovyo kuwahi kutokea.

Wakati mwingine UVCCM inabidi ungane na hata BAVICHA kwenye masuala ya msingi ya taifa ili kuijengea heahima yake.
Siasa taka za CCM zinaudhi.
 

yusufuj

Senior Member
Sep 23, 2021
115
250
Itakuwa dharau isiyo mithilika kwa Vijana wa CCM ikiwa Bananga atateuliwa kushika nafasi yoyote ya uongozi hapa nchini

Ikumbukwe kuwa CCM kuna vijana wengi wamekipigania chama tena kwa kushiriki maovu ili kukilinda chama chao ili mradi washinde kwenye chaguzi mbali mbali. Vijana hao walifanya hivyo wakiamini ipo siku watapata nafasi ya uongozi.

Banaga alikuwa Meneja wa Kampeni wa Mgombea urais kupitia CHADEMA, Tundu Lisu kwenye uchaguzi 2021 ulitawaliwa na udanganyifu mkubwa.

Kwenye ziara ya kiserekali na Kichama Rais Samia Suluhu akiwa arusha kwenye mkutano wa hadhara alimpokea Bananga alikihama CHADEMA na alimuhakikiahia kuwa atamtumia, tunajua kumtumia lazima amteuwe kuwa kiongozi fluni kama sio kwenye serekali basi huenda ikawa kaenye CHAMA.

Hivi hata wapiga zumari kwenye mitandao ya kijamii Ole Mushi hana sifa za uongozi, vipi Abdulkharim Malisa na wengine?

Au tuamini kuwa CHADEMA inajua kupika viongizi wenye sifa za uongozi na hujengaji hoja zenye mashiko kuliko wliopo CCM!

Kama UVCCM itashindwa kuliemea hili na kuinyesha nguvu yake kwenye chama basi itabaki kuwa Daraja la Taasisi ya hovyo kuwahi kutokea.

Wakati mwingine UVCCM inabidi ungane na hata BAVICHA kwenye masuala ya msingi ya taifa ili kuijengea heahima yake.
Kosa la kupokea wanachama toka upinzani na kuwapa vyeo ni KOSA kubwa sana ambalo CCM wanaendelea kufanya, na pia Wapinzania wanaendelea kufanya. Edward Lowasa CCM- CHADEMA- CCM, Membe CCM - ACT- XXXX, SUMAYE CCM - CHADEMA- CCM, WASIRA CCM- NCCR- CCM, Late LAMWAI CCM- NCCR- CCM n.k.

Inaonekana political maturity pande zote bado kabisa. Mtu anayehama upande mmoja kwenda mwingine awe kwenye kipindi cha uangalizi siyo chini ya miaka miwil
 

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
1,693
2,000
Yule mama kajifunza uongozi kwa boss wake, anafata legacy.Naona nae kaanza mbwembe za misafara na helicopter juu,kumuhofia Mbowe na sukuma gang
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,632
2,000
Mlisema hayo hayo, mkeka ujao upo palepale Bananga DC - Liwale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom