itakuaje hapa duniani ikiwa kila mtu atatakiwa akamsalimie first lover wake?????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

itakuaje hapa duniani ikiwa kila mtu atatakiwa akamsalimie first lover wake??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Oct 23, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mfano cku mungu akasema kila mmoja akamsalimie mpz wake wa kwanza (first lover) ..........hakuna atakaye mkuta wake home mana kila ukifika utakuta naye hayuko kaenda kumsalimia wake na yy huko hamkuti mana na huyo naye kaenda kumsalimia wake wa kwanza yani itakuwa vululu vululu
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tehe tehe sijui umefikiria nini?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    hapo ndio itakuwa kiama
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hii hotuba ukiitoa kanisani/msikitini kwenu ingekuwa bonge la somo na nyumba ya ibada siku hiyo inaweza kosa sadaka. Maana huu ni mkuki hasa kwa wanadamu.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    je? Kwa wale ambao wapenzi wao washatangulia mbele ya haki. Nalog off
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    mmmh!! Hii kali aisee.... Come to think of it...
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Kweli jamani. Mmh, ila mimi wangu labda tutapishana tu njiani.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ujambo mtoto mzuri?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Weekend yangu mbaya sana leo...
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah!ivi yupo?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sijambo chana bateta. Aisee lile pishi sijalielewa wala nini. Kama vipi kamwage maujuzi jukwaa la mapishi.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ha!haha!..usijali taenda kumwanga..nataka Viza ya Mpwapa ya miezi 6 naweza kupata?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Mie wangu niko nae hapa.itabidi nimdake kumsalimia chap chap b4 hajaenda kwa wa kwake. Cartoon zitanikoma kuangalia,lol
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Miezi 6!! Si utarudi na kitoto premature kabisa
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimsalimie mapema kabla hii kitu haijaanzishwa...
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hahahaha! Onana na darling wangu uporoto. Yeye ndio anatoa viza .
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hahaha! Mkwe umemuona chatu hapo eeh?
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jamani si nakwenda kutembea tu likizo..tapata Viza bila barua ya mualiko kutoka Mpwapa?
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hahahaha! Nasikia Viza ya Mpwapa ngumu kama ya USA ni kweli?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh! Hatutaki wageni mpwapwa. Mtatumalizia hewa na upepo.
     
Loading...