Itakua amekula "my wife" wa huyu mjeshi tu lazima,ebu ona hili tifu aloh!


Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,867
Likes
3,978
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,867 3,978 280
Hizo ni harakati za Gudume, akanasa kwenye geti la lugalo....
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,811
Likes
2,904
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,811 2,904 280
Kuna waziri mkubwa mstaafu anaweza kutuambia maana wana style sawa hawajulikani kama wanalia, wamenuna, wanacheka nk.

Na yeye ndo alisema huyo jamaa apigwe tu maana hakuna namna
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,819
Likes
17,647
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,819 17,647 280
Utafikiri Yuko staki shari kituo

Ova
 
moudgulf

moudgulf

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
42,380
Likes
216,370
Points
280
Age
48
moudgulf

moudgulf

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
42,380 216,370 280
Hiyo inaitwa popo, usiombe kukutana nayo.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,059
Likes
120,159
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,059 120,159 280
@mods toeni hii picha haifai
Acha tu ibaki... Hii imefanyika kwa uwazi tena mchana kweupe huko kwa wenzetu... Usifikiri haya mambo Tanzania hayapo... Muulize Roma atakuambia... Ama wale waliowahi kuchukuliwa na kwenda kufichwa mahali kwa mahojiano
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,746
Likes
4,350
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,746 4,350 280
Acha tu ibaki... Hii imefanyika kwa uwazi tena mchana kweupe huko kwa wenzetu... Usifikiri haya mambo Tanzania hayapo... Muulize Roma atakuambia... Ama wale waliowahi kuchukuliwa na kwenda kufichwa mahali kwa mahojiano
Sijasema hayapo najua yapo na mabaya zaidi ya hayo ila bado hazifai, kwa kuheshimu utu ni Bora zitolewe.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,645
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,645 280
Sijasema hayapo najua yapo na mabaya zaidi ya hayo ila bado hazifai, kwa kuheshimu utu ni Bora zitolewe.
Kuheshimu utu wa nani? Mteswaji au mtesaji?
Hujui kuwa mteswaji angependa dunia nzima ijue alichofanyiwa?
Kwa hiyo sasa ni utu wa mtesaji? Jee anaustahili huo utu in return?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,305
Likes
10,585
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,305 10,585 280
@mods toeni hii picha haifai
Kweli kabisa,nadhani kuna watu wengi wengi humu jf wana tatizo la SADISM ila bado hawajijua tu.
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,686
Likes
3,533
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,686 3,533 280
Mjukuu wa majuto huyo.
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Hizo zitakuwa adhabu za jeshi la Waasi..,
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
yaani kama nkunda yupo kazini
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,659
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,659 6,231 280
Watakuwa ni waasi wa kasambulemaa kule congo
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775