It Was Total Fiasco For the Blues ( Chelsea FC)

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,815
2,000
Chelsea 0 - 3 Sunderland

Duuu inasikitisha sana wakuapi wanaosema jogoo la shamba haliwiki mjini? for me ita was a horrible sunday, yaani nilizan TV inanidanganya!!!
all in all BLUE IS STILL A COLOUR..... EN... FOOOTBALL IS OUR GAME... LOVE US THROUGH THE RAIN....... kujikwaaa si kuanguka....
 

HeartBreak

JF-Expert Member
Apr 21, 2008
346
170
kweli lazima uchanganyikiwe.....chelsea ni timu bora..inaweza kuyumba kama unavyojua.....management imefanya makosa makubwa ya kumuondoa kocha msaidizi......bila sababu nalo ni tatizo...timu imeyumba tutakuwa sawa muda mfupi ujao...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom