It was hell I can't walk !; man found sobbing in street after 36 hours sex ordeal


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Hii iPo kila sehemu Kwenye news yaani huyu mkaka mwafrika ( mtanzania )alikutana na mzUungu mjerumani kumbe huyu mama sex addict akamkaribisha kwake huyu kaka alijikuta analazimishwa Kitendo hicho baada ya masaa 36 mkaka akakimbia barabarani kuomba Msaada kwa police "it was hell ,I can't walk ! After a sex ordeal with German nymphomanic.wewe google nymphomanic German and African men
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Huyo mdada kafa week iliyopita jina lake " Antje crapnik"
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Zion Daughter na DARKCITY naona sasa mtaona kuwa na wanaume wanakuwaga victim wa sex; ingawa ni mfano usiofaa sana coz the woman had above normal sexual craving, lkn kuna normal wengi hujifanya they do sex kwa ajili ya kuwaplease watu zao tu.
 
Last edited by a moderator:
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Zion Daughter na DARKCITY naona sasa mtaona kuwa na wanaume wanakuwaga victim wa sex; ingawa ni mfano usiofaa sana coz the woman had above normal sexual craving, lkn kuna normal wengi hujifanya they do sex kwa ajili ya kuwaplease watu zao tu.
Mie nipo na shida na tatizo la kujifanya..Many people are not real..Pamoja na kwamba unasema kuwa wote wawili wanastrehe lakn most people wanatumia tendo hilo ku manipulate situations hasa wanawake..Ndio maana ni rahisi sana mwanamke kumnyima unyumba mme wake kama part ya adhabu..
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Mie nipo na shida na tatizo la kujifanya..Many people are not real..Pamoja na kwamba unasema kuwa wote wawili wanastrehe lakn most people wanatumia tendo hilo ku manipulate situations hasa wanawake..Ndio maana ni rahisi sana mwanamke kumnyima unyumba mme wake kama part ya adhabu..
I totally agree with you; ndio maana nami nasema we are not victims hivyo tuache kujifanya victim na tuwe responsible kwa matendo yetu. Kama umeamua kutumia sex kama short cut, then be it ila usijifanye muhanga kuwa wanaume wanakutumia.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Zion Daughter na DARKCITY naona sasa mtaona kuwa na wanaume wanakuwaga victim wa sex; ingawa ni mfano usiofaa sana coz the woman had above normal sexual craving, lkn kuna normal wengi hujifanya they do sex kwa ajili ya kuwaplease watu zao tu.
Yaani ingekuwa mwanaume ndio kabaka jela for life
 
Last edited by a moderator:
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Zion Daughter na DARKCITY naona sasa mtaona kuwa na wanaume wanakuwaga victim wa sex; ingawa ni mfano usiofaa sana coz the woman had above normal sexual craving, lkn kuna normal wengi hujifanya they do sex kwa ajili ya kuwaplease watu zao tu.
36 hours of sex jamani huyo mwanaume Lazima alikuwa anamatatizo
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Sasa mutoto ya fisadi muke ya Muzungu unatoa ushauri gani!

Nahisi huyu mama ana jini!

Hii iPo kila sehemu Kwenye news yaani huyu mkaka mwafrika ( mtanzania )alikutana na mzUungu mjerumani kumbe huyu mama sex addict akamkaribisha kwake huyu kaka alijikuta analazimishwa Kitendo hicho baada ya masaa 36 mkaka akakimbia barabarani kuomba Msaada kwa police "it was hell ,I can't walk ! After a sex ordeal with German nymphomanic.wewe google nymphomanic German and African men
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,069
Points
1,195
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,069 1,195
wale wakware wa bongo kama dawa lazma muombe po.. Ila kafa
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top