IT Tech Support

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Points
1,225

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 1,225
Ndio Nimeshasoma Sasa Hivi Lakini Ni Vizuri Wakatafuta Kampuni Inayohusika Na Ict Hapo Dsm Waingie Nao Mkataba Mfupi
Hii itakuwa imetulia,waandikie E-mail uwashauri..Illa mie nadhani gharmainaweza kuwa kubwa zaidi ndio maana wamesfanya hivyo,kama kampuni itataka 6m kwa mweiz si ni bora mtu alipwe hiyo pesa tu.?
 

Forum statistics

Threads 1,379,045
Members 525,299
Posts 33,733,176
Top