IT Tech Support


P

pherena2002

New Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
P

pherena2002

New Member
Joined Apr 17, 2008
4 0 0
is there the possibility of knowing the package and other fringe benefits going to be provided.

cheers.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Duh Hiyo Kasheshe Mbona Hakuna Maelezo Ya Zaida Kuhusu Kazi Hiyo
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ndio Nimeshasoma Sasa Hivi Lakini Ni Vizuri Wakatafuta Kampuni Inayohusika Na Ict Hapo Dsm Waingie Nao Mkataba Mfupi
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ndio Nimeshasoma Sasa Hivi Lakini Ni Vizuri Wakatafuta Kampuni Inayohusika Na Ict Hapo Dsm Waingie Nao Mkataba Mfupi
Hii itakuwa imetulia,waandikie E-mail uwashauri..Illa mie nadhani gharmainaweza kuwa kubwa zaidi ndio maana wamesfanya hivyo,kama kampuni itataka 6m kwa mweiz si ni bora mtu alipwe hiyo pesa tu.?
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057