ISUZU BIG HORN: Ushauri

mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Points
2,000
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,000
Gari iko vizuri hiyo, hakikisha unanunua inayotumia diesel, ulaji wa mafuta uko vizuri 13km/L. Mafundi wapo wa kutosha kutokana na tatizo. Iko sensitive sana na Engine Oil, lazma uweke inayofaa. Haitaki mafundi uchwar. Inakimbia sana kama una roho nyepesi unamaliza zote 180km/h.

Mimi ninayo ya mwaka 2000, 4JX1 Turbo Engine, Manual Transmission tangu 2013.
View attachment 399074 View attachment 399075 View attachment 399077
Kumbe hizi gari matata sana eeh?!
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,839
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,839 2,000
Uliifikisha TZ kwa Bei gani mkuu? Na mafuta inakulaje?
Mpaka nakabidhiwa chombo nilitumia 23.5m Tsh.....Mkuu hii BIGHORN ni full raha. Hakuna demu anaenikataa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,833
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,833 2,000
Hahahahaha Mleta uzi kila akiulizwa gharama full mpaka mlangoni analiruka swali
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,839
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,839 2,000
Hahahahaha Mleta uzi kila akiulizwa gharama full mpaka mlangoni analiruka swali
Soma vizuri boss mbona nimesema top kabisa nilitumia 23.5m tsh ni ya mwaka 2001/10...tra walinichanja 7.8m bila huruma
 
cooper

cooper

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
418
Points
225
cooper

cooper

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
418 225
Hii gari imetulia sana,tatizo wabongo tunafata mkumbo bila kupima wenyewe ubora wa gari kila mtu utamsikia anazungumzia Toyota.
kwa kifupi kama unataka kunuinunua hii gari nakushauri nunua tena kwa roho safiiiii hutajuta kamwe.ukiweza tafuta inayotumia diesel ya kuanzia mwaka 2002 na kuendelea.yenye engine aina ya 4jx1,hapo ni mkataba kabisa.
Angalizo ni kwamba hii engine inatumia oil number 5W30 ni nyepesi kama maji na usije ukaweka oil tofauti na hiyo kamwe! ukiweka oil tofauti ndio umeua engine.
Nimepata faida sana. Maana nilikuwa natafuta gari used kwa ajili ya offroad na jamaa yangu anataka kuniuzia hii gari nikawa na kauoga asije akaniuzia ugonjwa wa moyo. Asanteni sana sasa naenda kumlipa bila shaka.
 

Forum statistics

Threads 1,307,014
Members 502,311
Posts 31,599,402
Top