Issa Kamongo apatwa na msiba mwingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issa Kamongo apatwa na msiba mwingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jul 23, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Yule msanii aliyenusulika katika ajali ya 5star amepatwa na msiba mwingine baada ya mke wake kukutwa amekufa Guest house.Musiba umefanyikia kwa Baba yake Issa ambaye anaishi k/koo na maziko yatafanyika kesho bunju tegeta.ameacha mtoto wa miaka 3.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,052
    Likes Received: 18,569
    Trophy Points: 280
    mke kakutwa gesti kafa?????????

    nafikiri hapo panahitaji maelezo kidogo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Umekuwa polisi? wanandugu hawahoji kulikoni!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    labda alikuwa safarini ndugu. usiwe na imani haba,lol

     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    ni kwamba aliaga anaenda kudai madeni kwa watu anao wadai.ndo akakutwa kanyongwa.wamechukua simu na kitambulisho cha kupigia kura.mkoba wake wameuacha.
    chanzo;rafikiye marehemu
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Its sad....RIP ...kuacha watoto wadogo hivyo inauma sana na aina ya kifo pia inatia uchungu zaidi, na huku kwetu mtu akishauwawa uchunguzi goes on 4ever, pole sana Issa.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,216
    Likes Received: 9,263
    Trophy Points: 280
    Yule nyonganyonga bado yupo eee,na sisi kna mama unaaga unaenda tandale kumbe uko chanika,tupunguze kuchakachuliwa hoooovvvvyyyyo!!!!njia ya mwongo fupi hapo hakuna cha msafiri wala nini! Asa madeni mpaka guest?
     
Loading...