Israel yamkamata waziri mtukutu kutoka Palestine ananyea ndoo siku ya tatu leo

ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
Siyo visheti bana , vishetani!

Yaani pale ilikuwa lazima lengo la Mungu litimie, kwa mpango ule.

Ndivyo Mungu wetu alivyo, anawaacha watu wanajidai sana, but siku akisema ''no'' ni ''no kweli''

wana wa Israel aliwaburuza jangwani, kwa nini asinge wabeba tu na kuwaweka nchi ya ahadi?

ndo ilivo kuwa kwa masihi pia, alipanga iwe hivyo hakuna wa kuhoji. njoo kanisani utafaidi ndg Mungu wetu anakupenda, nakuombea sasa.
Mungu ndio nini ?
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
WE KWELI PUNGA?
ILA YESU WA KWELI KASHINDWA KUJIPIGANIA MWENYEWE?!
ALLAH ANASEMA "ALLAHU JUNUUDU SAMAAWAATI WAL ARDHI".
MUNGU ANA MAJESHI ARDHINI NA MBINGUNI.
KWAHIYO YEYE HUTUJAZA NGUVU ZAKE ILI TUMPIGANIE.
YEYE ANATUTUMIA SISI KWA KUTUJAZA NGUVU.
ILA PASI NA YEYE KUTUJAZA NGUVU HATUWEZI.
NDIO MAANA UMEONA HIZBOLLAH AMBAO HATA WANAJESHI LAKI HAWAFIKI WALIWATWANGA WANAJESHI WA ISRAEL IDF.
NA SIO KAMA YESU WENU KASHINDWA KUJITETEA AKAPIGWA NA WATU WAKE.
HUYO MUNGU AU GASHO?!
Mungu muweza wa yote hawezi piganiwa na watu, Allah ni kitu mlichokitengeneza wenyewe na mtauna sana kwa akili zenu finyu
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
NOP ANAA MUSLIMUN WA UHIBU ISLAMA DIINA LIANNA DDIINAL ISLAAMA HUWA DDIINUL QAYYIMA WAHUWA DDIINU LLADHII RADHULLAAHA ANHU
Siyo visheti bana , vishetani!

Yaani pale ilikuwa lazima lengo la Mungu litimie, kwa mpango ule.

Ndivyo Mungu wetu alivyo, anawaacha watu wanajidai sana, but siku akisema ''no'' ni ''no kweli''

wana wa Israel aliwaburuza jangwani, kwa nini asinge wabeba tu na kuwaweka nchi ya ahadi?

ndo ilivo kuwa kwa masihi pia, alipanga iwe hivyo hakuna wa kuhoji. njoo kanisani utafaidi ndg Mungu wetu anakupenda, nakuombea sasa.
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
WE KWELI PUNGA?
ILA YESU WA KWELI KASHINDWA KUJIPIGANIA MWENYEWE?!
ALLAH ANASEMA "ALLAHU JUNUUDU SAMAAWAATI WAL ARDHI".
MUNGU ANA MAJESHI ARDHINI NA MBINGUNI.
KWAHIYO YEYE HUTUJAZA NGUVU ZAKE ILI TUMPIGANIE.
YEYE ANATUTUMIA SISI KWA KUTUJAZA NGUVU.
ILA PASI NA YEYE KUTUJAZA NGUVU HATUWEZI.
NDIO MAANA UMEONA HIZBOLLAH AMBAO HATA WANAJESHI LAKI HAWAFIKI WALIWATWANGA WANAJESHI WA ISRAEL IDF.
NA SIO KAMA YESU WENU KASHINDWA KUJITETEA AKAPIGWA NA WATU WAKE.
HUYO MUNGU AU GASHO?!
Punga tena !! narudia tena hakuna Mungu anaepiganiwa, ukiona anapiganiwa ujue hao watu ndio wamemuumba Mungu huyo wanaempigania
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
UNAJUA BORA MUNGU WETU ANATUJAZA NGUVU NA KUTUSHUSHIA MALAIKA TUIPIGANIE DINI YAKE NA TUNASHINDA.
ILA YESU LICHA YA KUSHUKA KAKOSA WAFUASI WA KUTOSHA VIUMBE WAKE MWENYEWE WAMEMSULUBU.
DAAAH AISEE WAISRAEL NYOKO WACHA WAISUMBUE DUNIA.
WE UNAMPIGA MUNGU UPPER CUT DAH NA MA LEFT JEB.
HONGERA NA SALUTE YAO.
WAULIZE ROMAN CATHOLIC KIPINDI CHA JIHAD KATI YAO NA WAISLAM PALE WAISLAM WALIPOENDA KUWATETEA WAKUDSI NA FURSI WALIOKUWA WANAKANDAMIZWA NA WAROMA.
WAROMA WALIKUA MAELFU YA MAJESHI ILA WAISLAM WALIENDA 300 TU.
SIKILIZIA SHOO WANAPIGANA WATU HAWAISHI KUMBE MUNGU ALISHUSHA MALAIKA.
MWISHOWE WAKACHAKAZWA NA UTAWALA WAO KUVUNJWA.
UMEMWONA MUNGU WA KWELI HUYOO?!
SIO MUNGU YESU HANA HATA USHAWISHI LICHA YA KUSHUKA KAPATA WANAFUNZI 12 TU.
NA WATU WAKE WAMEMPIGA AMBA KATI KASHINDWA KUJITETEA.
Mungu muweza wa yote hawezi piganiwa na watu, Allah ni kitu mlichokitengeneza wenyewe na mtauna sana kwa akili zenu finyu
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
UNAONA ULIVYO FALA?!
UMEONA NILIPOKUELEZEA KUWA YEYE HUSHUSHA MALAIKA NA KUTUJAZA NGUVU?!
LABDA NIKUULIZE WEW UNA AKILI ILA HELA UNA.
NANI AMEKUFANYA MPK SASA UMEPATA KAZI?!
SI BABA AKO MZAZI AU?!
AMEKULIPIA ADA AKAKUEKEA MAZINGIRA SAHIHI.
ASA WAPI WEWE HUELEWI?!
MBONA MABUDHA WANASHINDWA KUMPIGANIA MUNGU WAO WALIOMUUMBA KAMA NI SW NA ALLAH UNAYESINGIZIA TUMEMUUMBA.?!
ACHA USHOGA NAKUELEKEZA TENA.
ALLAH ANATUSHUSHIA MALAIKA NA KUTUJAZA NGUVU TUIPIGANIE DINI YAKE SIO YEYE.
HUWEZ KUMPIGANIA ALLAH WEWE.
BALI ANAKUAMURU UIPIGANIE DINI YAKE.
NA UKISHINDWA ATAINGIA YEYE KATI KUWEKA DIVINE SUPPORT NA DINI YAKE ITAKUA

An-Nasr 110:1

إِذَا جَآءَ نَصْرُ ٱللَّهِ وَٱلْفَتْحُ

When the victory of Allah has come and the conquest,

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk An-Nasr 110:2

وَرَأَيْتَ ٱلنَّاسَ يَدْخُلُونَ فِى دِينِ ٱللَّهِ أَفْوَاجًا

And you see the people entering into the religion of Allah in multitudes,

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk An-Nasr 110:3

فَسَبِّحْ بِحَمْدِ رَبِّكَ وَٱسْتَغْفِرْهُۚ إِنَّهُۥ كَانَ تَوَّابًۢا

Then exalt [Him] with praise of your Lord and ask forgiveness of Him. Indeed, He is ever Accepting of repentance.

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk

NA HII NI DHWAHIRI NA WAZI ALLAH KAINGILIA KATI AKAIPIGANIA DINI YAKE NA SASA UISLAM NDIO DINI INAYOKUA KWA KASI HUSUSAN NCHI ZA ULAYA.
UNA LINGINE LA KUSEMA.?!
WE ENDELEA KUMUABUDU MUNGU ALOPIGWA MAKONZI
Punga tena !! narudia tena hakuna Mungu anaepiganiwa, ukiona anapiganiwa ujue hao watu ndio wamemuumba Mungu huyo wanaempigania
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
NA HAKUNA MUSLIM ANAYEMPIGANIA ALLAH.
BALI WAISLAM TWAIPIGANIA DINI YETU AMBAYO NI DINI YA ALLAH KWA HALI NA MALI.
Punga tena !! narudia tena hakuna Mungu anaepiganiwa, ukiona anapiganiwa ujue hao watu ndio wamemuumba Mungu huyo wanaempigania
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
UNAONA ULIVYO FALA?!
UMEONA NILIPOKUELEZEA KUWA YEYE HUSHUSHA MALAIKA NA KUTUJAZA NGUVU?!
LABDA NIKUULIZE WEW UNA AKILI ILA HELA UNA.
NANI AMEKUFANYA MPK SASA UMEPATA KAZI?!
SI BABA AKO MZAZI AU?!
AMEKULIPIA ADA AKAKUEKEA MAZINGIRA SAHIHI.
ASA WAPI WEWE HUELEWI?!
MBONA MABUDHA WANASHINDWA KUMPIGANIA MUNGU WAO WALIOMUUMBA KAMA NI SW NA ALLAH UNAYESINGIZIA TUMEMUUMBA.?!
ACHA USHOGA NAKUELEKEZA TENA.
ALLAH ANATUSHUSHIA MALAIKA NA KUTUJAZA NGUVU TUIPIGANIE DINI YAKE SIO YEYE.
HUWEZ KUMPIGANIA ALLAH WEWE.
BALI ANAKUAMURU UIPIGANIE DINI YAKE.
NA UKISHINDWA ATAINGIA YEYE KATI KUWEKA DIVINE SUPPORT NA DINI YAKE ITAKUA

An-Nasr 110:1

إِذَا جَآءَ نَصْرُ ٱللَّهِ وَٱلْفَتْحُ

When the victory of Allah has come and the conquest,

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk An-Nasr 110:2

وَرَأَيْتَ ٱلنَّاسَ يَدْخُلُونَ فِى دِينِ ٱللَّهِ أَفْوَاجًا

And you see the people entering into the religion of Allah in multitudes,

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk An-Nasr 110:3

فَسَبِّحْ بِحَمْدِ رَبِّكَ وَٱسْتَغْفِرْهُۚ إِنَّهُۥ كَانَ تَوَّابًۢا

Then exalt [Him] with praise of your Lord and ask forgiveness of Him. Indeed, He is ever Accepting of repentance.

get Quran App:https://goo.gl/w6rESk

NA HII NI DHWAHIRI NA WAZI ALLAH KAINGILIA KATI AKAIPIGANIA DINI YAKE NA SASA UISLAM NDIO DINI INAYOKUA KWA KASI HUSUSAN NCHI ZA ULAYA.
UNA LINGINE LA KUSEMA.?!
WE ENDELEA KUMUABUDU MUNGU ALOPIGWA MAKONZI
Yaani kufa mnakufa nyie halafu unasema malaika wameshusha kumisaidia kweli dini ni bangi , kila siku mnakufa huko kumtetea Allah aliejificha , narudia tena Allah wamemtengeneza wajanja hili nyie wapuuzi muamin jambo hilo , huku mkiendelea kufa kama kuku kwa kupigania dini ya mjanja wa kiarabu aliechanga karata zake vizuri
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
NA HAKUNA MUSLIM ANAYEMPIGANIA ALLAH.
BALI WAISLAM TWAIPIGANIA DINI YETU AMBAYO NI DINI YA ALLAH KWA HALI NA MALI.
Ahahahhahah sasa ukipigania Dini ya Allah si ndio kumpigania Allah , Dini ya Allah unatoka damu wewe yeye kajificha ahahahhaha
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
Yaani kufa mnakufa nyie halafu unasema malaika wameshusha kumisaidia kweli dini ni bangi , kila siku mnakufa huko kumtetea Allah aliejificha , narudia tena Allah wamemtengeneza wajanja hili nyie wapuuzi muamin jambo hilo , huku mkiendelea kufa kama kuku kwa kupigania dini ya mjanja wa kiarabu aliechanga karata zake vizuri
USIWAFANANISHE ALSHABAB NA ISIS AMBAO WANAPIGANA KWA MASLAHI YAO BINAFSI WAKIJINASIBISHA NA DINI KUWA WANAPIGANIA DINI
LAA.
CHUKUA MFANO HIZBOLLAH.
ISRAEL 2006 ILITAKA KUIPORA ILE LEBANON YA WAISLAM WAULIZE WALIFANYWA NINI.
HIZBOLLAH HATA LAKI HAWAFIKI LAKINI WAMEWABURUZA IDF JESHI NGULI.
TUSIENDE MBALI WAULIZE WAJEDA WA USA WANAVYOCHINJIKA NA TALIBAN HUKO PAKISTAN.
TUSIENDE TENA MBALI KUMBUKA MAPINDUZI YA KIISLAM YALIYOFANYIKA IRAN TENA AMERICA KASHIRIKIANA NA IRAQ KUIPIGA IRAN AKASHINDWA.
NDIO UONE HAPO ALLAH KASHUSHA MALAIKA WAKE WAKISAIDIA.
WATU WANAKUFA ILA MNAKUMBANA NA MALAIKA.
WE WAULIZE IDF KWANN WALISEMA WANAOGOPA KUPIGANA VITA NA WALIOKUWA TAYARI KUFA.
MAANA UKIUA BINADAM KUNA MALAIKA AKIMWAKILISHA KAZI BURE.
NA MBONA HUKUONGELEA SWALA LA UISLAM KUSHIKA KASI DUNIANI HUSUSAN NCHI ZA ULAYA?!
HAPO JEE MUNGU HAJAWEKA DIVINE SUPPORT ?!
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
Ahahahhahah sasa ukipigania Dini ya Allah si ndio kumpigania Allah , Dini ya Allah unatoka damu wewe yeye kajificha ahahahhaha
STILL UNAJIFANYA HUTAKI KUELEWA.
MBONA YESU ALISHUKA NA AKASHINDWA KUPATA WAFUASI NA KAPATA WANAFUNZI 12 TU?!
NA MBONA YEYE YESU KASHINDWA KUJITETEA AKAWA ANASULUBIWA NA WATU WAKE MWENYEWE ?!
SI BORA ALLAH AMEWAPA WAJA WAKE HIZBOLLAH USHINDI DHIDI YA MAKAFIRI WA ISRAEL.
SI BORA ALLAH AMEWAPA UJASIRI HAMAS WANAMSUMBUA ISRAEL.
SI BORA ALLAH AMEWAPA UJASIRI TALIBAN WANAWAPA VICHAPO WAJEDA WA US HUKO PAKISTAN NA AFGHANISTAN.
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
Duh Kwahiyo Mungu wenu Yesu kajichezea drama ili apigwe daaaah?!
Asa si angetumia tu mighty power alonayo ili lengo zake zitimie?!
Mpaka atengeneze scenario aisee?!
Sijui lakini
Siyo visheti bana , vishetani!

Yaani pale ilikuwa lazima lengo la Mungu litimie, kwa mpango ule.

Ndivyo Mungu wetu alivyo, anawaacha watu wanajidai sana, but siku akisema ''no'' ni ''no kweli''

wana wa Israel aliwaburuza jangwani, kwa nini asinge wabeba tu na kuwaweka nchi ya ahadi?

ndo ilivo kuwa kwa masihi pia, alipanga iwe hivyo hakuna wa kuhoji. njoo kanisani utafaidi ndg Mungu wetu anakupenda, nakuombea sasa.
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Duh Kwahiyo Mungu wenu Yesu kajichezea drama ili apigwe daaaah?!
Asa si angetumia tu mighty power alonayo ili lengo zake zitimie?!
Mpaka atengeneze scenario aisee?!
Sijui lakini
Hapo umekuja utamuu sana, hata wale walomsulubu walimwambia maneno hayohayo nanukuu '' kama wewe ni mwana wa Mungu jiokoe?'' uliponya wengine jiponye''

KILA GOTI LIPWA.
Wewe pamoja na Elimu yako Dunia, unarudia maneno yaleyale. alosema . mkuu wa ulimwengu pale Golgotha. Tambua kwamba Mungu wetu haamrishwi, wala kujaribiwa na vikaragosi , eti si ujiokoe basi? ili iweje?

Kuanzia leo weye ujitambue u mwana wa mkuu wa ulimwengu, sababu umenena vilevile kama alivo nena wala hujakosea. yani alimjaribu na wewe unasisitiza yale yale maneno ya majaribu, walah! nakwambia angekuwa mungu wenu angejiokoa palepale na kupaa, na anavopenda sifa za kijanja.

Yaani ndo wamekutuma weye kumshambulia mwana wa Mungu sababu eti una akili nyingi sana siyo?

OKOKA BASI, LEO? TAFUTA KANISA LILIPO UKATUBU MIE NAKUPENDENI SANA UNAJUA? USIFANYE MOYO KUWA MGUMU. HAITAKUGHARIMU CHOCHOTE sawa kijana
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Duh Kwahiyo Mungu wenu Yesu kajichezea drama ili apigwe daaaah?!
Asa si angetumia tu mighty power alonayo ili lengo zake zitimie?!
Mpaka atengeneze scenario aisee?!
Sijui lakini
hahahaha yeees kwisha habari yako, mapepo yanakutoka sasa kimyaaa! Yesu hadhihakiwi, tubu
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Ukifanya masihala malaika wanakamata key board , subiri uone! utanambia
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
SUBHANALLAH.
ASEE KWANINI YESU MUNGU WENU ALIPATA WAFUASI WACHACHE LICHA YA KUSHUKA?!
NA KWANN AWE MUNGU KAMILI NA BINADAM KAMILI HOW DOES IT MAKE SENSE?
WE HUONI MUNGU KUJIFANANISHA NA ALICHOKIUMBA NI KUONESHA UDHAIFU NA KUONDOA UPEKEE WA UMUNGU WAKE?!
SIWEZ INGIA DINI YAKO MAMA MAANA HATA KUNIJIBU HUKUNIJIBU INAVYOTAKIWA.
UMEMKOSEA MUNGU,AKAJITOA MUHANGA ILI AKUSAMEHE,KWANN ASINGEKUPITISHIA MSAMAAHA MPK AJITOE SADAKA KWA YALE ULOMKOSEA MWENYEWE ?!
KAMA YESU MUNGU MARIA MAMA WA MUNGU NI NANI NA YEHOVA NI NANI?!
NANI ZAIDI MUNGU BABA AU MUNGU MWANA?!
NITAENDELEA KUSIMAMA KTK DINI YA LAAILAAHA ILLA LLAH
Hapo umekuja utamuu sana, hata wale walomsulubu walimwambia maneno hayohayo nanukuu '' kama wewe ni mwana wa Mungu jiokoe?'' uliponya wengine jiponye''

KILA GOTI LIPWA.
Wewe pamoja na Elimu yako Dunia, unarudia maneno yaleyale. alosema . mkuu wa ulimwengu pale Golgotha. Tambua kwamba Mungu wetu haamrishwi, wala kujaribiwa na vikaragosi , eti si ujiokoe basi? ili iweje?

Kuanzia leo weye ujitambue u mwana wa mkuu wa ulimwengu, sababu umenena vilevile kama alivo nena wala hujakosea. yani alimjaribu na wewe unasisitiza yale yale maneno ya majaribu, walah! nakwambia angekuwa mungu wenu angejiokoa palepale na kupaa, na anavopenda sifa za kijanja.

Yaani ndo wamekutuma weye kumshambulia mwana wa Mungu sababu eti una akili nyingi sana siyo?

OKOKA BASI, LEO? TAFUTA KANISA LILIPO UKATUBU MIE NAKUPENDENI SANA UNAJUA? USIFANYE MOYO KUWA MGUMU. HAITAKUGHARIMU CHOCHOTE sawa kijana
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,945
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,945 2,000
YESU AMEJIDHIHAKI KWA KUTENGENEZA SCENARIO MAMAA ANGU.
HAKUNA ALIYEMDHIHAKI.
HIV BABA AKO ANAWEZA KUJISULUBU KISA MAKOSA ULOMKOSEA !?
NI SAWA ALIVYOFANYA SCENARIO YESU.
hahahaha yeees kwisha habari yako, mapepo yanakutoka sasa kimyaaa! Yesu hadhihakiwi, tubu
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
USIWAFANANISHE ALSHABAB NA ISIS AMBAO WANAPIGANA KWA MASLAHI YAO BINAFSI WAKIJINASIBISHA NA DINI KUWA WANAPIGANIA DINI
LAA.
CHUKUA MFANO HIZBOLLAH.
ISRAEL 2006 ILITAKA KUIPORA ILE LEBANON YA WAISLAM WAULIZE WALIFANYWA NINI.
HIZBOLLAH HATA LAKI HAWAFIKI LAKINI WAMEWABURUZA IDF JESHI NGULI.
TUSIENDE MBALI WAULIZE WAJEDA WA USA WANAVYOCHINJIKA NA TALIBAN HUKO PAKISTAN.
TUSIENDE TENA MBALI KUMBUKA MAPINDUZI YA KIISLAM YALIYOFANYIKA IRAN TENA AMERICA KASHIRIKIANA NA IRAQ KUIPIGA IRAN AKASHINDWA.
NDIO UONE HAPO ALLAH KASHUSHA MALAIKA WAKE WAKISAIDIA.
WATU WANAKUFA ILA MNAKUMBANA NA MALAIKA.
WE WAULIZE IDF KWANN WALISEMA WANAOGOPA KUPIGANA VITA NA WALIOKUWA TAYARI KUFA.
MAANA UKIUA BINADAM KUNA MALAIKA AKIMWAKILISHA KAZI BURE.
NA MBONA HUKUONGELEA SWALA LA UISLAM KUSHIKA KASI DUNIANI HUSUSAN NCHI ZA ULAYA?!
HAPO JEE MUNGU HAJAWEKA DIVINE SUPPORT ?!
Ahahahahahahaha wewe kweli kituko ahahahahaha yaani dunia nzima IRAN pekee ndio mwenye dola ya kiislamu( tena ww na masuni wenzako mnawaita Iran makafiri ) , sasa dunia ina nchi ngapi adi ako kanchi kamoja ndio useme Mungu katuma malaika , hakuna malaika wala shetani mtaendelea kuuana hivyo hivyo uku superpower akiwa USA, China na Mrusi , nyie endeleeni kutoana roho watu wanafanya maendeleo
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
STILL UNAJIFANYA HUTAKI KUELEWA.
MBONA YESU ALISHUKA NA AKASHINDWA KUPATA WAFUASI NA KAPATA WANAFUNZI 12 TU?!
NA MBONA YEYE YESU KASHINDWA KUJITETEA AKAWA ANASULUBIWA NA WATU WAKE MWENYEWE ?!
SI BORA ALLAH AMEWAPA WAJA WAKE HIZBOLLAH USHINDI DHIDI YA MAKAFIRI WA ISRAEL.
SI BORA ALLAH AMEWAPA UJASIRI HAMAS WANAMSUMBUA ISRAEL.
SI BORA ALLAH AMEWAPA UJASIRI TALIBAN WANAWAPA VICHAPO WAJEDA WA US HUKO PAKISTAN NA AFGHANISTAN.
Yesu ndio nini ? Ujasiri wa kumsumbua Israel wakati amemitoa kwenye nchi yenu mnaishi kama mbwa huko Gaza( adi kuvua anasimamia Israel) ,fanyeni maendeleo Allah amisaidii chochote maana hayupo ni stori tu
 

Forum statistics

Threads 1,315,679
Members 505,292
Posts 31,866,577
Top