Israel yamkamata waziri mtukutu kutoka Palestine ananyea ndoo siku ya tatu leo

smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Sasa mungu ATASULUBIWA VIPI NA VIUMBE VYAKE?
Aliyesuru biwa ni Mungu wa wakristo, siyo mungu wa madrasa.

na wale hawakuwa viumbe bali vishetani vilivyotumia viumbe binadamu. na hivo vishetani vipo mpaka leo. havina mpango

Vilidhani vitaweza km walivo fanya kule Bustani ya Eden dhidi ya Adam.
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
2,465
Points
2,000
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
2,465 2,000
Huwez sema utashi ww.
Ni kulingana na mafundisho ya sunnah za mtume.
kwann nisisemne utashi wakati mtume amesharuhusu kwamba kama mkisafisha viatu vyenu basi ruksa kuswali navyo
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,031
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,031 2,000
kwani waisraeli kumuua yesu WALIFANYA MAKOSA?
Aliyesuru biwa ni Mungu wa wakristo, siyo mungu wa madrasa.

na wale hawakuwa viumbe bali vishetani vilivyotumia viumbe binadamu. na hivo vishetani vipo mpaka leo. havina mpango

Vilidhani vitaweza km walivo fanya kule Bustani ya Eden dhidi ya Adam.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,566
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,566 2,000
Kumbe huyo Daaiye mwenyewe anafanya kaz ktk office za Governor Jerry Brown ktk utetezi wa ushoga na usagaji?!
Hawa watu pandikizi ndio unawafananisha na waislam?
Na watu wenyewe chaajabu wapo watano tu aisee.
Uone wanajaribu kuchafua dini ila haikubaliki.
Hujajibu swali
 
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
385
Points
500
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2018
385 500
  1. Do not say all you know but know all you say
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,950
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,950 2,000
Aliyesuru biwa ni Mungu wa wakristo, siyo mungu wa madrasa.

na wale hawakuwa viumbe bali vishetani vilivyotumia viumbe binadamu. na hivo vishetani vipo mpaka leo. havina mpango

Vilidhani vitaweza km walivo fanya kule Bustani ya Eden dhidi ya Adam.
Duh kwahyo visheti vimemzidi Mungu wa wakristooo?!
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,950
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,950 2,000
Hujajibu swali
Swali lako Nimekujibu kuwa hao usiwanasibishe na pure answar Muslims kwasababu wamekiuka mafundisho ya dini ya kiislam kwahyo si waislam ni makafir nyuma ya pazia.
Umeelewa
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,950
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,950 2,000
kwann nisisemne utashi wakati mtume amesharuhusu kwamba kama mkisafisha viatu vyenu basi ruksa kuswali navyo
Ushapata majibu?!
Na ile article ya salafi imejibu kikamilifu
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
3,950
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
3,950 2,000
kwann nisisemne utashi wakati mtume amesharuhusu kwamba kama mkisafisha viatu vyenu basi ruksa kuswali navyo
Ahaa kumbe kama vikisafishwaaaaaa?!
Basi ushapata jibu kwann waislam twavua viatu tukiingia masjid.
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
895
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
895 500
Allah anasema.
"Allahu junuudu ssamawaatu wal ardhi"
Mungu ana majeshi mbinguni na ardhini.
Yeye anaongeza nguvu majeshi yake yampiganie.
Asa ulitaka ashuke km Yesu aliyekosa wafuasi ilhali alishuka??!!
Yeye anayaamuru kwa Mighty power yake majeshi yake yampiganie.
Mungu muweza wa yote hawezi piganiwa na watu, Allah ni kitu mlichokitengeneza wenyewe na mtauna sana kwa akili zenu finyu
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,807
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,807 2,000
ina maana ana mashetani aombewe
Chakushangaza nyie mnaoombeana na kutoana mapepo kila siku kazi ni hiyo hiyo na hayaishi, tatizo nini au yanarudi?
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,566
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,566 2,000
Chakushangaza nyie mnaoombeana na kutoana mapepo kila siku kazi ni hiyo hiyo na hayaishi, tatizo nini au yanarudi?
Tatizo hatuyataki, hata yakirudi tunayaombea yatoke.

Ni tofauti na ninyi ambao mnaishi na Majini vizuri kabisa yaani ni ndugu zenu na mnayapenda.
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Duh kwahyo visheti vimemzidi Mungu wa wakristooo?!
Siyo visheti bana , vishetani!

Yaani pale ilikuwa lazima lengo la Mungu litimie, kwa mpango ule.

Ndivyo Mungu wetu alivyo, anawaacha watu wanajidai sana, but siku akisema ''no'' ni ''no kweli''

wana wa Israel aliwaburuza jangwani, kwa nini asinge wabeba tu na kuwaweka nchi ya ahadi?

ndo ilivo kuwa kwa masihi pia, alipanga iwe hivyo hakuna wa kuhoji. njoo kanisani utafaidi ndg Mungu wetu anakupenda, nakuombea sasa.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,566
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,566 2,000
Swali lako Nimekujibu kuwa hao usiwanasibishe na pure answar Muslims kwasababu wamekiuka mafundisho ya dini ya kiislam kwahyo si waislam ni makafir nyuma ya pazia.
Umeelewa
Hivi kumbe Answar ndio Waislam halisi

I belong to Al sunnah Al jamaal
 

Forum statistics

Threads 1,315,687
Members 505,292
Posts 31,867,021
Top