ISRAEL- Are they Animals or Humans?


Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
Wanapigana vita na watoto?
 

Attachments:

Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Somalia vipi? Unaguswa sana na yanayoendelea uarabuni kuliko kwa jirani yako. Inashangaza.
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Somalia vipi? Unaguswa sana na yanayoendelea uarabuni kuliko kwa jirani yako. Inashangaza.
kama warabu ni wachokozi wewe utafanyaje? Tena ngoja wapigwe tu! Mbona walivyo hasi mababu zetu walio pelekwa utumwani haikuumi? Hakuna watu makatili kama warabu au watu walio iga mira za warabu. Mfano sudan, somalia yani nikiweka picha za ukatili wa hao wako hautaleta pumba zako humu. Long live JEWS
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Straddler anajali waarabu kuliko waafrika wenzetu.Kama Mwarabu koko sawa.
Vipi Darfur?Suicide bombers kila siku wanaua waislamu wenzao Iraq,Pakistan,Afghanistan etc.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
kama warabu ni wachokozi wewe utafanyaje? Tena ngoja wapigwe tu! Mbona walivyo hasi mababu zetu walio pelekwa utumwani haikuumi? Hakuna watu makatili kama warabu au watu walio iga mira za warabu. Mfano sudan, somalia yani nikiweka picha za ukatili wa hao wako hautaleta pumba zako humu. Long live JEWS
Unajua kuna msomi mmoja aliwahi kusema ukatili wa mayahudi unazidi kushamiri kwa sababu ya sympathizers kama wewe na wenzako, ambao mpo radhi kuwapigania hata kuwa human shield, kuwatetea kwa hila na ila, kupoteza maisha kwa niaba yao, etc. For what really??

Mimi kama mtanzania ninazo challenges zangu na sioni sababu ya kubeba misalaba ya watu wengine, who don't even acknowledge my presence.

Ila wewe endelea kama inakupendeza.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Somalia vipi? Unaguswa sana na yanayoendelea uarabuni kuliko kwa jirani yako. Inashangaza.
Hata hizo alizoleta ni selected kutoka huge folder alete na za wakubwa walivodedi wengine wakiwa na masilaha kibao ya kivita
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Unajua kuna msomi mmoja aliwahi kusema ukatili wa mayahudi unazidi kushamiri kwa sababu ya sympathizers kama wewe na wenzako, ambao mpo radhi kuwapigania hata kuwa human shield, kuwatetea kwa hila na ila, kupoteza maisha kwa niaba yao, etc. For what really??

Mimi kama mtanzania ninazo challenges zangu na sioni sababu ya kubeba misalaba ya watu wengine, who don't even acknowledge my presence.

Ila wewe endelea kama inakupendeza.
ILA ULICHO SEMA KINAUKWELI NDANI YAKE, KINACHO UDHI NI WATU WANALETA CHUKI DHIDI YA TAIFA JINGINE MAUAJI NI KAWAIDA TU. ME NIMEKASIRIKA KUONA CC MJI WETU UNAUNGUA TUNAENDA KUMJENGEA ASIYE JIRANI. ths is smart to be. ..
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Waarabu ni wanafiki sana sana, NI wachokozi mno na hawaelewi kitu kingine zaidi ya kuendeleza uchokozi wao dhidi ya Israeli, Nimefika Middle East na nimejionea mwenyewe.

Kuna huyu mwingine aliekua anatoa silaha na Wanajeshi ili kuua watanzania wakati wa vita na Idd Amin na sasa kwa sababu ya unafiki wake anathibutu kusogeza pua Tanzania. Nani kamwambia tunahitaji hela zake zilizojaa damu? Maisha ya Watanzania waliokufa anaweza kuyarudisha? Roho za watu aliosababisha zipotee, Familia alizosababisha zibakie yatima...
 
U

under_age

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
317
Likes
40
Points
0
U

under_age

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
317 40 0
jamani hizo picha zinaonesha watoto wasio na hatia wameuliwa kinyama, hebu acheni ushabiki wa kiimani, wekeni hisia za kibinadamu mbele.pia hakuna aliekatazwa kuweka picha za somali na sudan, huyu kaamua kuweka za palestina sasa kosa lake liko wapi?, hao watoto ni wakimbizi katika ardhi yao.Nakumbuka nyerere alipotaka kuibiwa kipande cha ardhi na iddi amin aliwageuza watu wote majeshi.Hao wapalestina wameibiwa ardhi yao na wanauliwa wake zao na watoto wao namna kama hiyo.Watu hata huruma hamuoneshi, lakini mkiskia jaribio la kulipua ndege la mnaijeria limefeli ,kelele mtindo mmoja hapa JF, tuwekeni ubinadamu mbele, zuri tulisifu na baya tulikemee kwa pamoja.
nawasilisha
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
kwani wao wanapojilipu na kuuwa watu wanakuwa ni wanyama au binaadamu???wacha wauwawe
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
jamani hizo picha zinaonesha watoto wasio na hatia wameuliwa kinyama, hebu acheni ushabiki wa kiimani, wekeni hisia za kibinadamu mbele.pia hakuna aliekatazwa kuweka picha za somali na sudan, huyu kaamua kuweka za palestina sasa kosa lake liko wapi?, hao watoto ni wakimbizi katika ardhi yao.Nakumbuka nyerere alipotaka kuibiwa kipande cha ardhi na iddi amin aliwageuza watu wote majeshi.Hao wapalestina wameibiwa ardhi yao na wanauliwa wake zao na watoto wao namna kama hiyo.Watu hata huruma hamuoneshi, lakini mkiskia jaribio la kulipua ndege la mnaijeria limefeli ,kelele mtindo mmoja hapa JF, tuwekeni ubinadamu mbele, zuri tulisifu na baya tulikemee kwa pamoja.
nawasilisha
Ndugu, usitegemee chochote kutoka kwa hawa jamaa hawana ubinadamu wowote as long as anayekufa au kuuliwa ni Muislam, wanafurahia shida mnayopata na kushangilia huko kanisani ndio mafundisho yao..

Moyoni wameficha ubaya wa kutisha, angalia kauli zao zisizona huruma ...ila one Muumba ni JUST..iko siku
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tumaini tunajua ajenda yako hapa.Usiwe Al qaeda member ukawa suicide bomber popote ulipo!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Tumaini tunajua ajenda yako hapa.Usiwe Al qaeda member ukawa suicide bomber popote ulipo!
Ha ha ha, unawaogopa eh! nakunywa kahawa kwa raha zangu...ukiacha kuua watu wengine na kudhulumu kama kwenye hiyo picha kutakuwa na amani duniani vinginevyo sahau
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Unategemea nini mtu anapo vaa bomu ili alipuwe wenzake? Sasa wanavalisha watoto!! Astakafulahi.

Jews are clean people. Nafikiri swali laoke limekaa kinyume, Je, Waarabu wano visha mabomu watoto ni Wanyama au majini?
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
Ushabiki, ushabiki, ushabiki.....

Nitatoa mfano.... wewe huna kwenu, umefukuzwa na Hitler, kisha unakuja kwa mabavu, unakosa adabu na heshima kama mgeni, Mimi nitakaa kimya? La hasha!!!

Isipokuwa nitafurahi zaidi kama ukipigana na mimi mtu mzima mwenzio....
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Ushabiki, ushabiki, ushabiki.....

Nitatoa mfano.... wewe huna kwenu, umefukuzwa na Hitler, kisha unakuja kwa mabavu, unakosa adabu na heshima kama mgeni, Mimi nitakaa kimya? La hasha!!!

Isipokuwa nitafurahi zaidi kama ukipigana na mimi mtu mzima mwenzio....
Ndugu sio ushabiki hayo ni mafundisho yao kanisani angalia mchungaji wao maxi anavyotetea mauaji wa wanadamu, nimesema hapo juu as long as anayekufa ni muislamu wanafurahia na hivyo ndivyo wanavyofundishwa kanisani ...hatari kwelikweli
 
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
523
Likes
2
Points
0
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
523 2 0
<center> <table width="100%" align="center"> <tbody><tr> <td width="77" height="942" valign="top">
lsidebar.gif
</td> <td valign="top"> <table align="center"> <tbody><tr> <td>
title.gif

jsourceh.gif
</td> </tr> </tbody></table> Hamas Rocket Attacks on Israel

<hr> <table width="98%" border="1" height="3644"> <tbody><tr> <td>
rocketattacks1.jpg
700,000 Israelis now live within Hamas's rocket range.​
</td> <td>
rocketattacks2.jpg
Hundreds of Iran-backed rockets are fired from Gaza into Israel's southern cities.​
</td> </tr> <tr> <td>
rocketattacks3.jpg
Smoke rises after Hamas fires rockets from Gaza​
</td> <td>
rocketattacks12.jpg

Helping victims of Hamas terror attack
</td> </tr> <tr> <td>
rocketattacks10.jpg
Child stands next to the rubble of his house​
</td> <td>
rocketattacks4.jpg
Ashkelon boy cries after Hamas rockets destroy his house​
</td> </tr> <tr> <td height="184">
rocketattacks6.jpg
Magen David Adom responds to rocket attacks in the south​
</td> <td>
rocketattacks8.jpg
</td> </tr> <tr> <td>
rocketattacks7.jpg
</td> <td>
rocketattacks11.jpg
Looking at the rubble of a destroyed building​
</td> </tr> <tr> <td height="491">
rocketattacks9.jpg
Destroyed home of elderly resident​
</td> <td>
rocketattacks5.jpg
Children hide under their desks as sirens sound in the Negev cities​
</td> </tr> <tr> <td height="491">
rocketattacks13.jpg
Sderot resident stands next to his damaged house​
</td> <td>
rocketattacks17.jpg
Residents in retirement community survey the rubble left of their former house​
</td> </tr> <tr> <td height="367">
rocketattacks19.jpg
Ashdod kindergarten hit by Grad missile on January 5, 2009 (Reuters)​
</td> <td>
rocketattacks18.jpg
Resident looks at the destruction that
Hamas rockets caused to his roof​
</td> </tr> <tr> <td height="369">
rocketattacks16.jpg
Elderly man hurt in rocket attack is taken to the hospital​
</td> <td>
rocketattacks20.jpg
A mother covers her child as rockets are fired into her town​
</td> </tr> </tbody></table> <hr> Photograph Sources: Edi Israel, The Embassy of Israel, Israel Defense Forces
</td> <td valign="top">
transparent.gif
</td> </tr> </tbody></table> </center>
copyrightGraphic.gif
<map name="navigate" id="navigate"> <area shape="rect" coords="1,46,74,62" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/index.html"> <area shape="rect" coords="2,64,112,91" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/index.html"> <area shape="rect" coords="2,92,101,108" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/about/index.shtml"> <area shape="rect" coords="5,107,123,122" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/biblio.html"> <area shape="rect" coords="-7,123,74,138" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/contact/index.shtml"> <area shape="rect" coords="4,139,129,154" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/form2.html"> <area shape="rect" coords="1,154,126,169" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/gloss.html"> <area shape="rect" coords="1,168,121,198" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/israel/index.shtml"> <area shape="rect" coords="2,198,150,213" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/bibtoc.html"> <area shape="rect" coords="5,218,126,233" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/news.html"> <area shape="rect" coords="1,231,128,246" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/pub/index.shtml"> <area shape="rect" coords="0,246,138,260" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/cgi-bin/search.pl"> <area shape="rect" coords="3,262,91,276" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/sponsor.html"> <area shape="rect" coords="1,277,97,308" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/vie/viehome.html"> <area shape="rect" coords="1,320,85,335" href="http://www.jewishvirtuallibrary.org/jsource/copyright.html"> </map> <script type="text/javascript"> var gaJsHost = (("https:" == document.location.protocol) ? "https://ssl." : "http://www."); document.write(unescape("%3Cscript src='" + gaJsHost + "google-analytics.com/ga.js' type='text/javascript'%3E%3C/script%3E")); </script><script src="http://www.google-analytics.com/ga.js" type="text/javascript"></script> <script type="text/javascript"> var pageTracker = _gat._getTracker("UA-3754301-1"); pageTracker._initData(); pageTracker._trackPageview(); </script>




When you act like this expect a slow but swift action and you shouldn't whine and seek sympathy on the pretext of children women being killed since you killed women and children and I may add elders too.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Wewe mbona unaonyesha picha za watu wako hospitalini kwa maradhi yao israel, shame on you
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tumaini,weka picha ya suicide bomber mwanamke huko Iraq!
 

Forum statistics

Threads 1,236,298
Members 475,050
Posts 29,253,274