Islamic foundation kuanzisha bodi ya mikopo ya elimu ya juu Tanzania bila ya riba


Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
1
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 1 0
Taasisi ya Islamic foundation imepanga kuanzisha bodi ya mikopo ya elimu ya juu hapa tz.
Bodi hiyo inatarajiwa kutoa udhamini kwa wanafunzi watakaoishindwa kupata mkopo katika bodi ya Mikopo.
Islamic foundation imesaidia hivi karibuni kutoa vitendea kazi katika taasisi za elimu ya juu za kiislam kama Chuo cha IFM na Chuo Cha mwalimu nyerere kwa ajili ya wanafunzi wa kiislam.
lkn imechimba visimia vingi sehemu mbali mbali. imesaidia ujenzi wa shule za kata
Pia imesaidia sana maendeleo ya Chuo kikuu cha Kiislam (MUM)
pia kwa muda mchache ujao inapanga kufungua TV imaan



SOURCE REDIO IMAAN
MY TAKE.
Kama BAKWATA wangalikuwa kweli wapo kwa ajili ya maendeleo ya waislam na bila kukumbatiwa na watawala. waislam wangalikuwa mbali kwa maendeleo
kama kweli waislam hawapendi kusoma kama baadhi ya watu wanavyodai, vile vyuo vikuu vya waislam zanzibar vingalikuwa vishakuwa gofu. lkn inasemekana kila mwaka nafasi zinakuwa chache kuliko waombaji
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Taasisi ya Islamic foundation imepanga kuanzisha bodi ya mikopo ya elimu ya juu hapa tz.
Bodi hiyo inatarajiwa kutoa udhamini kwa wanafunzi watakaoishindwa kupata mkopo katika bodi ya Mikopo.
Islamic foundation imesaidia hivi karibuni kutoa vitendea kazi katika taasisi za elimu ya juu za kiislam kama Chuo cha IFM na Chuo Cha mwalimu nyerere kwa ajili ya wanafunzi wa kiislam.
lkn imechimba visimia vingi sehemu mbali mbali. imesaidia ujenzi wa shule za kata
Pia imesaidia sana maendeleo ya Chuo kikuu cha Kiislam (MUM)
pia kwa muda mchache ujao inapanga kufungua TV imaan



SOURCE REDIO IMAAN
MY TAKE.
Kama BAKWATA wangalikuwa kweli wapo kwa ajili ya maendeleo ya waislam na bila kukumbatiwa na watawala. waislam wangalikuwa mbali kwa maendeleo
kama kweli waislam hawapendi kusoma kama baadhi ya watu wanavyodai, vile vyuo vikuu vya waislam zanzibar vingalikuwa vishakuwa gofu. lkn inasemekana kila mwaka nafasi zinakuwa chache kuliko waombaji
tatizo huduma zenu sio kwa jamii nzima mnalenga waislam pekee hapo ndio kosa lilipo je hao wakristo wakilenga wakristo wenzao wewe ungeandika hapa leo jirekebisheni japo its a good move ,hivi msaada pale IFM ni zile nyama niliona wanagawa siku ile ya EID MUBARK au ni msaada gani ilitolewa pale?? na pia misaada yenu itakuwa yakibaguzi sana wenye majina ya jane ,joseph itakuwa shida sana kupata mkopo toeni kwa jamii nzima bila kujali dini heshima itarudi kwenu na kwa mungu mnayemtumikia.asante
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,297
Likes
502
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,297 502 280
Hatua nzuri sana hiyo kwani itasaidia sana kusukuma gurudumu la maendeleo ya elimu ktk nchi yetu.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,218
Likes
3,087
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,218 3,087 280
Mbona TV Imaan ipo hewani tayari? Ingawa bado iko katika testing signal! Ni hatua nzuri kuelekeakwenye maendeleo! Ila masikitiko yangu ni kwamba kuna wadau wataharibu huu uzi! Watashindwa kuonesha busara zao na kudhihirisha udini wao!
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
tatizo huduma zenu sio kwa jamii nzima mnalenga waislam pekee hapo ndio kosa lilipo je hao wakristo wakilenga wakristo wenzao wewe ungeandika hapa leo jirekebisheni japo its a good move ,hivi msaada pale IFM ni zile nyama niliona wanagawa siku ile ya EID MUBARK au ni msaada gani ilitolewa pale?? na pia misaada yenu itakuwa yakibaguzi sana wenye majina ya jane ,joseph itakuwa shida sana kupata mkopo toeni kwa jamii nzima bila kujali dini heshima itarudi kwenu na kwa mungu mnayemtumikia.asante
Hivi kugawa nyama wanaona jambo la maana sana hawa wenzetu..huwa wanawaza nini??!!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,315
Likes
10,421
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,315 10,421 280
Islamic foundation imesaidia hivi karibuni kutoa vitendea kazi katika taasisi za elimu ya juu za kiislam kama Chuo cha IFM na Chuo Cha mwalimu nyerere kwa ajili ya wanafunzi wa kiislam.
sounds like hivyo vyuo ni vya kiislam!!!hiyo sentensi haijawekwa vizuri
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Mikopo inatolewa kwa wanafunzi wa dini moja (Islam) tu?
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Likes
2
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 2 0
Yaani Muislam kusaidia Muislam nayo imekuwa habari. Kama Mtume Muhamad (pbuh) akiwasikia atageuka kwenye kaburi lake. Hivi uwezo wenu wa kufikiri/kusaidia unaishia hapo? Nawasi wasi kama ndivyo alivyowafundisha Mtume Muhamad (pbuh), kachunguzeni upya maandiko yenu
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Taasisi ya Islamic foundation imepanga kuanzisha bodi ya mikopo ya elimu ya juu hapa tz.
Bodi hiyo inatarajiwa kutoa udhamini kwa wanafunzi watakaoishindwa kupata mkopo katika bodi ya Mikopo.
Islamic foundation imesaidia hivi karibuni kutoa vitendea kazi katika taasisi za elimu ya juu za kiislam kama Chuo cha IFM na Chuo Cha mwalimu nyerere kwa ajili ya wanafunzi wa kiislam.
lkn imechimba visimia vingi sehemu mbali mbali. imesaidia ujenzi wa shule za kata
Pia imesaidia sana maendeleo ya Chuo kikuu cha Kiislam (MUM)
pia kwa muda mchache ujao inapanga kufungua TV imaan



SOURCE REDIO IMAAN
MY TAKE.
Kama BAKWATA wangalikuwa kweli wapo kwa ajili ya maendeleo ya waislam na bila kukumbatiwa na watawala. waislam wangalikuwa mbali kwa maendeleo
kama kweli waislam hawapendi kusoma kama baadhi ya watu wanavyodai, vile vyuo vikuu vya waislam zanzibar vingalikuwa vishakuwa gofu. lkn inasemekana kila mwaka nafasi zinakuwa chache kuliko waombaji
BAKWATA ilianzishwa na Nyerere kumaliza nguvu za Waislaam, na ndio moja ya sababu za kutaka kupewa utakatifu asio kuwa nao.
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
733
Likes
10
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
733 10 35
tatizo huduma zenu sio kwa jamii nzima mnalenga waislam pekee hapo ndio kosa lilipo je hao wakristo wakilenga wakristo wenzao wewe ungeandika hapa leo jirekebisheni japo its a good move ,hivi msaada pale IFM ni zile nyama niliona wanagawa siku ile ya EID MUBARK au ni msaada gani ilitolewa pale?? na pia misaada yenu itakuwa yakibaguzi sana wenye majina ya jane ,joseph itakuwa shida sana kupata mkopo toeni kwa jamii nzima bila kujali dini heshima itarudi kwenu na kwa mungu mnayemtumikia.asante
Wewe unapenda riba mkuu?....Uislam unakataza riba ndio maana wanalengwa waislam pekee!

Cc kahtaan
 
Last edited by a moderator:
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,135
Likes
2,033
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,135 2,033 280
Wewe unapenda riba mkuu?....Uislam unakataza riba ndio maana wanalengwa waislam pekee!

Cc kahtaan
Mpe elimu kidogo kijana, mkuu Izz kwani watu wanadhani uislamu ni kula pilau tu na kusali siku ya ijumaa!
 
Last edited by a moderator:
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
waanzishe bhana na sisi waislam tupewe mikopo tuendelee hawa bakwata wabaya sana bhana
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Likes
174
Points
60
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 174 60
Bado hivi swala la udini linapewa kipau mbele hivi? Nilitaraji kwamba ndio na asasi ya kidini lakini itatoa mkopo kwa wote wahitaji waliokosa mkopo sasa napata wasi kwamba wanahisi elimu ktk dini yao iko chini 7bu hawapewi mkopo? Je kuna ubaguzi kutoa mkopo kwa bodi ya mkopo iliyopo?
Katika dunia ya sasa napata hisia bado kwa wazo walotoa uwezo wa kyfikiri 3 dimentionaly uko chini na je tukisema asasi za kikristo zitoe huduma kwa wakristu si ninyi waislamu mtapotea? Au kuna hisia kwamba muslims are marginalised group? Sujajua
 
F

Funge

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
585
Likes
14
Points
35
F

Funge

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
585 14 35
Inaonekana source ya taarifa hiyo ni radio Imaan. Kwani radio hii imeshatoka kifungoni?. Halafu ni siku nyingi sijamsikia huyu member mwenye maralia isiyotibika.
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
103
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 103 160
Kwa mtazamo wangu ni jambo zuri na linaotakiwa kuungwa mkono.Ingawa sijajua ni utaratibu upi utakaotumiwa kuwapata walengwa;maana kwa mtazamo wangu,jina tu au kujaza Religion-ISLAM kwenye form(kama ilivyo sasa),sidhani kama vinatosha kutambua kwamba kweli aliyepata ndiye hasa aliyekusudiwa.

MY TAKE.
Sijajua ni kwa kiasi gani utafiti umefanyika na kujiridhisha kuwa kweli huko walikoelekeza mikopo hii ndipo kwenye uhitaji zaidi ya maeneo mengine.Maana inawezekana kuna sehemu ndipo palitakiwa kupewa kipaumbele zaidi;mathalaan kuanzisha shule za sekondari na kuboresha zilizopo ili wahitimu wake waongenzeke kwa ubora na idadi.Sina hakina ni kwa namna gani mtoto atapata mkopo huo ikiwa hajafaulu vizuri huko sekondari kutokana na uchache wa shule na walimu,pamoja na uduni wa vifaa vya kujifunzia.

THINK TWICE..
 
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
317
Likes
37
Points
45
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
317 37 45
Taasisi ya Islamic foundation imepanga kuanzisha bodi ya mikopo ya elimu ya juu hapa tz.
Bodi hiyo inatarajiwa kutoa udhamini kwa wanafunzi watakaoishindwa kupata mkopo katika bodi ya Mikopo.
Islamic foundation imesaidia hivi karibuni kutoa vitendea kazi katika taasisi za elimu ya juu za kiislam kama Chuo cha IFM na Chuo Cha mwalimu nyerere kwa ajili ya wanafunzi wa kiislam.
lkn imechimba visimia vingi sehemu mbali mbali. imesaidia ujenzi wa shule za kata
Pia imesaidia sana maendeleo ya Chuo kikuu cha Kiislam (MUM)
pia kwa muda mchache ujao inapanga kufungua TV imaan



SOURCE REDIO IMAAN
MY TAKE.
Kama BAKWATA wangalikuwa kweli wapo kwa ajili ya maendeleo ya waislam na bila kukumbatiwa na watawala. waislam wangalikuwa mbali kwa maendeleo
kama kweli waislam hawapendi kusoma kama baadhi ya watu wanavyodai, vile vyuo vikuu vya waislam zanzibar vingalikuwa vishakuwa gofu. lkn inasemekana kila mwaka nafasi zinakuwa chache kuliko waombaji
Hili ni wazo zuri. Hii itasaidia kuwaendeleza pia.
Lakini wasiwasi wangu ni kwamba hii mbona tunaanza kujigawa? Anzisha ya wote
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Kigezo kuvaa kanzu
 

Forum statistics

Threads 1,235,548
Members 474,641
Posts 29,226,479